hàng khủng trong Diablo Nezeramontias

Thảo luận trong 'Diablo' bắt đầu bởi 8646292, 27/7/07.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. maymoha

maymoha Youtube Master Race

Các pác ơi cái "cruystalprocessor" có thể kiếm ở đâu vậy ai biết chỉ giùm em ?

2. hoangnam128253

hoangnam128253 Youtube Master Race

Mình dịch trên trang web thấy có nói bạn đi đến cuối hang kangaru sẽ có 2 con super unique monster, đánh 2 con này có thể có được cục crystal posession hoặc ráng chạy tới cuối cùng của hang gaunlet sẽ có mystery chest. Cái cục crystal này để transmute trong cube với soul + doll của 5 con quái trùm mỗi act bạn sẽ mở khóa được 5 hidden class

3. maymoha

cám ơn pác hoàng nam, run 2 em ở kanga chắc oải à nha ! nội chiện đi tới chổ 2 em đó thui phát mệt.....
    a mí pác ơi em mua mấy viên gem có +1all kill cho bar, dupe ra ép 3 viên lại--> 2 all kill, dupe tiếp ép tiếp-----> 3 all kill đòi lv 2xx mới xài dc, em lại ép tiếp 3 viên nửa----> 4all skill mà lv đòi hỏi có 24, tuy nhiên em ko sử dụng đc mà hem bít lí do....có khi nào gem no ghi lộn lv yêu cầu hông ?

4. hoangnam128253

Cái này mình cũng không biết nữa, để mình về nhà xem lại thử, chắc là lỗi thôi chứ làm sao có chuyện đó được. Nếu bạn có được charm của 5 hidden class là Andriel, duriel, Mephisto, dialo, baal thì bạn sẽ biến thành con trùm act đó. Tại máy mình bị hư ram nên vào mấy chỗ mà hơi đông quái một chút là nó bị dump physical memory, nên bây giờ mình chưa chơi hết được. Mình thấy 5 hidden class này nó level lên đến 750 lận nên chắc cục game của bạn maymoha chắc là ghi lộn rồi đó.

5. maymoha

em xa`i dc rùi, con Ama lv 30 của em cũng xài dc lun....hông hỉu lí do...kiếm 4 lổ mà gắn 4 viên nì, bar cầm 2 cây thích nhỉ !!!

6. hoangnam128253

Mình cũng cheat tiền và ép thành viên perfect thì đúng là level yêu cầu giảm rõ rệt. từ 200 xuống nhỏ hơn 100. Mà có ai biết cách đục nhiều hơn 1 lỗ 1 món đồ không nhỉ

7. mr_vau

mr_vau Youtube Master Race

Có ai biết down cái phần save này ở đâu ko? Cho em link em down với :((:((. Nhìn thik mắt wa'....

8. stone_gate

stone_gate Legend of Zelda

cho minh hỏi mình vào hang kangaru ở act1 (cấp độ hell) có tất cả 6 tầng. mình đã kill 2 con super unique monster là santa va lucife nhưng hok thấy rơi ra 2 viên soul nào có tên la lucife soul hay santa soul gì cả.:whew:

mà cho mình hỏi thêm 2 viên Leviathan và Belian tìm ở đâu thế.
    Còn cái hang Gaunlet ở Act2 thì toàn bẫy cả. Trong hang này ko những có bẫy khủng ma tìm đường mệt lắm .mình đã đi hết hang và vô đc Gaunlet room.(ở đây có 2 con cần kill) đồ ở đây thì nhiều lắm toàn ngọc và 1 số thứ ko bit sủ dụng.(trong này có cái Bag of Experience=10.000.000)
    Hiện giờ mình cày con Drui lên Lv 647 rùi mà chưa tìm ra đc cục Zeneramotias. Ai bit giúp mình nha.:hug:

còn 1 số bạn nói trong bản nez.109 hay nez1.11 ko có đồ khủng thì nhầm roài. sang cấp độ Hell sẽ bít.

9. hoangnam128253

cái này là random mà bạn, bạn đánh nhiều lần thì sẽ lụm được thôi, ví dụ như mấy cái doll và soul của mấy con trùm mình thấy đánh mấy lần mới có được

10. AnhLaPRO

AnhLaPRO C O N T R A

Link save đâu up lên đi, nhìn thèm quá...

11. maymoha

choa`i ....anh tự chơi đi , có gì ko biết thì hỏi chứ ai lại xin save làm gì....

12. stone_gate

ặc hóa ra 2 con trùm Leviathan và Belian ở trong hang Gaunlet. Hix Kill rùi mà hok để ý tên 2 con trùm đó.
    :D
    Bạn nào bít cách tạo charm biến hình thành các con trùm ko chỉ cho minh với.:-/

13. stone_gate

cho minh hỏi mấy cái đồ này dùng để làm gi???

14. stone_gate

15. usakagamer

usakagamer T.E.T.Я.I.S Lão Làng GVN

nói nhiều làm chi cho khổ thân xác cơ chứ.cứ post save lên là mọi người dow về chơi thử là biết ngay

16. mashimaro0205

mashimaro0205 Youtube Master Race

mấy cái đồ trong D2 Nezeramontias lạ lắm : key to the sets, key to the unique,upgrade hammer,upgrade anvil,strenght salve,spirit stone(cái mà thì ko nhớ rõ chỉ nhớ trong ashkara có bán).... chẳng biết để làm gì ? Còn ép wrist'sleg ra sao? Cow level ở đâu vậy các bác?

17. BúnKuteVẫnLàAnh

BúnKuteVẫnLàAnh T.E.T.Я.I.S

trong tool hack ấy mà :'>:'>:'>

18. khangdan1991

khangdan1991 Legend of Zelda

tình hình lại có đứa moi thùng rác :whew:

19. BúnKuteVẫnLàAnh

BúnKuteVẫnLàAnh T.E.T.Я.I.S

@khangdan91: ???????????????  

20. land_kute

land_kute Donkey Kong

có thấy tấm ảnh nào đâu 3 :'>:'>:'>