hành trình đến những vì sao

Thảo luận trong 'Tâm sự' bắt đầu bởi xinemtrovevoitoi, 6/3/13.

1. xinemtrovevoitoi

xinemtrovevoitoi Donkey Kong

tình yêu là gì? chỉ có những người đang yêu mới có thể trả lời rõ được. và người đang yêu chưa chắc đã là những người hạnh phúc nhất.
    bí quyết để tán 1 cô gái? trước hết phải xác định khẩu hiêu:"chúng ta sẽ thành công", "chúng ta không sợ thất bại" sẽ được thay bằng:"chúng ta ko cần thành công". thường thì làm việc gì mình cần phải tự tin là sẽ thành công, nhưng làm 1 việc gì đó mà ko mong nó thành công thì sẽ đem lại tâm trạng thoải mái và tự tin hơn.
    -xác định mục tiêu. cái này quan trọng nhưng cái quan trọng hơn là chúng ta ko cần biết đến mục tiêu là ai. mà mục tiêu sẽ tự tìm đến mới là pro. cũng là để ta khỏi hao tâm tổn trí.
    -phải có mối quan tâm khác. ví dụ:thể thao, công việc, game, gia đình v.v... ngoài việc tán gái. và mối quan tâm này phải được đặt trên gái.
    -phải có công ăn việc làm ổn định.
    -cuối cùng là cái quan trọng nhất. nếu có duyên thì dù chỉ là 1 ánh mắt, 1 câu nói cũng sẽ đưa 2 người đến với nhau mà ta ko cần phải cố gắng.

2. cayxangso1

cayxangso1 Youtube Master Race

sến quá, gái là cái gì mà đi so với sao, hehe , quá sến

3. pokokichi

pokokichi Youtube Master Race

Chả biết gì, 5 6 năm trc, hồi mình lớp 12. Tự dưng vào lớp học thêm thấy 1 em mới chuyển nào, mình nhìn cái sốc luôn, dễ thương khó tả, quyết tâm cưa bằng được =))
    Giờ muốn kiếm người làm cho mình như thế mà khó quá =)) Toàn nhìn nhau rồi stalk facebook đủ kiểu mới ra quyết định =))

4. manhhung113

manhhung113 Mr & Ms Pac-Man

1 là có tài hoặc 2 là có tiền . ít nhất phải có dc 1 trong 2 cái đó :7cool_feel_good:

5. Minh come back

Minh come back Youtube Master Race

Hành trình đưa gái đến khách sạn hai sao

6. Mihiro

Mihiro Waiting to respawn GameOver

hành động nhiều thay cho lời nói!nhưng chủ yêu là 2 bên hiểu rõ về nhau thì tình yêu mới bền vững!
    hồi trước tôi có lập 1 topic nói về kế hoặch tán 1 em mà tôi để ý gần nhà!
    nhưng sau 1 năm thì đã thay đổi hoàn toàn!bây giờ mình và cô ấy đang có cảm tình với nhau !
    em ấy giúp đỡ mình rất nhiều trong thời gian qua!
    mong rằng mình sớm thành công trong công việc rồi tiến tới chapter cuối để có 1 tình yêu đẹp
    chapter cuối thì chắc ai cũng biết rồi đó!
    mình không phải là người thích yêu kiểu xếp hình!
    mình luôn nghiêm túc nhất là về vấn đề tình cảm.

7. lop pho 2

lop pho 2 Mega Man GVN Veteran

Ta vô phương cứu chửa rồi
    Tính vài năm nữa ra trường cố kiếm cho đc 1 công việc tạm tạm, làm lụng tích trữ ít tiền rồi đến lúc già già lên chùa tu

8. anhthèm

anhthèm Youtube Master Race

hô to mồm khẩu hiệu và gắn cái FA meme face vào mặt =)) .