Harvest Moon 64

Thảo luận trong 'Thư viện' bắt đầu bởi bluedaisy, 18/12/04.

1. Alicia Luu

Alicia Luu Mega Man

Mùa Xuân DAC ơi. Nhớ lại lần đầu tiên gặp chuyện này shock quá chừng. Lúc đó Alicia đang trên đường đi ra lễ hội gì mà leo lên khinh khí cầu á. Đi ngang thấy bà ngồi ngoài sân 1 mình trong khi mọi người đang ở RS hết tội nghiệp nên ghé nói chuyện. Ai dè ... bữa đó rủ Elli đi khinh khí cầu chung nhưng bữa sau Elli vẫn buồn. Load lại và ko nói chuyện với bà Ellen cho tới khi bà ấy ngồi đu đưa ghế như cũ.

2. NaraHyuga_020791

NaraHyuga_020791 Mr & Ms Pac-Man

hùi đó e đâu có bít, thấy pả ngồi, lại nói chuyện cho vui. ai dè pả die lun, mất lun 2 cái recipe, Elli bùn wá trời nhưng mà nhờ vậy mới chịu lấy thèng...mm...mm.. wên mất tên rùi, nó làm ở tiệm bánh áh.

3. Tử Anh Thảo

Tử Anh Thảo C O N T R A

mình nghe nói cái HM 64 hình như sinh con xong là hết fải huk, con huk lớn dc nữa :D

4. dano_9p

dano_9p T.E.T.Я.I.S

Bản nào cũng giống bản nào ( trừ AWL SE) sinh con ra thì ban đầu vợ bế con trên tay , sau đó là con bò lăn lóc trên sàn.Mỗi khi nó lớn đc thêm 1 tuổi thì nó lại nói đc nhìu câu hơn , đền khoảng 4 5 tuổi là từ đó về sau nói đúng 1 câu là hết finh...

5. NaraHyuga_020791

NaraHyuga_020791 Mr & Ms Pac-Man

mình chơi cái HM N64 . Tất cả các đứa con gái đều trái tim hồng với mình lun nhưng sao sinh nhật, tớ chỉ dc tặng bức tranh của con Maria vậy? Làm sao để lấy dc mấy món wà của mấy đứa con gái khác?

6. dano_9p

dano_9p T.E.T.Я.I.S

Hô`ng nhưng như vậy nghĩa là của Maria hồng hơn so với mấy đaứ khác.Mình cũng cua tim hồng hết đám con gái ,nhưng cũng chỉ đc 1 mình Elli đến tặng thui.Game nó chỉ cho có 1 đứa thì chiu 5 thui chứ sao.Wa năm sau thì đứa khác sẽ đến tặng mình.

7. romrumrira

romrumrira Harvest Moon Moderator ♞ Blade Knight ♞

cho rom hỏi tí, rom xây được cái căn nhà gỗ ở phía sau nhà mình nó dùng để làm gì vậy, hay là làm kiểu vậy trùi

8. Alicia Luu

Alicia Luu Mega Man

Cái đó đâu giống căn nhà đâu em, giống như một cái balcony hơn, nhưng nó bự. Bình thường thì chẳng có làm gì hết. Nhưng nghe nói lấy vợ về sẽ có sự kiện cả nhà ra đó chơi. Và cái sự kiện lấy tấm hình cuối cũng diễn ra ở đó.

Box mình có ai lấy dc tấm hình cúi chưa ta? ^^

9. DAC

DAC Space Marine Doomguy

Hừm, hồi trước sau khi đọc cái hướng dẫn của Daisy thì tự dưng có hứng chơi laị, tính để hoàn thành 100% luôn, nhưng giữa đường bị cái Sprite Station cản bước, tiếp đó bận học rùi lại chuyển qua mấy cái bản mới, bù đầu bù cổ không thể tiếp tục cái này được nưã. Giờ thì gần như là quên sạch. T_T

10. Alicia Luu

Alicia Luu Mega Man

DAC già quá lú lẫn rùi ^^. Bản này Alicia nhớ nhiều thứ lém, vì hùi đó cả 3 đứa bàn um xùm tối ngày (nhớ 3 đứa nào ko ^^). Có j` mới là hùa nhau nói mệt nghỉ, lúc đó mỗi lần bàn là +5exp dư á ^^. Cho nên Alicia nhớ rõ rất nhìu thứ, mẹo vặt, sự kiện ... ^^.

11. romrumrira

hình như em có nghe nói đó là khu chụp bức hình cuối cùng mọi người sẽ đến đó tổ chức tiệc vui lắm, em nhớ có đoạn phim trên youtube đó sis
    @sis: sis có vẻ rành phiên bản này dữ nhỉ, box 64 này toàn là sis trả lời ^_^

12. dano_9p

dano_9p T.E.T.Я.I.S

Hĩ , con vợ mình khi nào mới có bầu vậy huh sis?Tặng wa cho nó wa trùi mà nó vẫn trơ trơ >"<

13. Tử Anh Thảo

Tử Anh Thảo C O N T R A

Bò nuôi chừng nào mới lên sữa M và L vậy, tớ chơi wái, từ mùa thu sang mùa xuân lun rùi mừh vẫn sữa S wài àh?

14. Alicia Luu

Alicia Luu Mega Man

Pé Nồ : Hùi đó chơi sis chưa cưới vợ nữa ^^.

Thảo : Nui tốt, cho ăn mỗi ngày là nó có sữa M, L mà. Hùi sis chơi ko cần thả tụi nó ra ngoài vẫn lên dc sữa L.

15. romrumrira

sis cho em hỏi tí >_<, rom đang chơi lại từ đầu đang nuôi 2 con bò và cừu gần 2 tuần mà bò vẫn chưa lớn, còn cừu thì lúc mua đã lớn rồi ( em đợi mún dài cổ lun *_*)

16. cailuoi

cailuoi Youtube Master Race

tui đang cần blue feather mà không biết ở đâu. cho hỏi bule feather ở đâu vậy?

ý tôi là không biết rick shop ở đâu cả. bạn có thể nói rõ cho tôi biết không?

17. Alicia Luu

Alicia Luu Mega Man

Em biết tiệm bánh của Elli ko. Nằm cùng dãy tiệm bánh, hướng đi ra quảng trường á. Nhà thứ 1 kế tiệm bánh là nhà ông Saibara, cái căn sát bên là shop của Rick đó em.

18. Legall_1351991

Legall_1351991 Persian Prince

Nó có bầu nó ko nói cho bạn biết đâu.Bạn cứ thong thả chơi đi,khi nào có dấu hiệu rõ ràng nó mới thông báo cho bạn(Đại loại như bầu to lên:D).

À,bản này đổi vợ được,cũng dzui he.

19. romrumrira

bản này không đổi vợ được đâu, trừ khi dùng cheat nó thay liên miên
    có ai gặp cái event của pé popuri giận mình ko

20. Alicia Luu

Alicia Luu Mega Man

Vụ nào nhỉ? Rom tả lại đi em ^^.