Harvest Moon :Back To Nature

Thảo luận trong 'Thư viện' bắt đầu bởi ANVI, 18/8/03.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. Alicia Luu

Alicia Luu Mega Man

Đây chỉ là những bí mật xạo mà thui, bạn có cần biết nội dung nữa ko ?

2. KOTARO

KOTARO Donkey Kong

he he bà chị ơi cứ cho đây là những bí mật xạo đi . thế còn vụ cái hang động thứ 3 bà chị có biết không vậy . he he tui nghe nói bà chị và sư muội anime chơi hay lắm mà ^_^

3. Alicia Luu

Alicia Luu Mega Man

Cái hang thứ ba tui chưa thấy bao giờ. Tui ko nghĩ là nó có thật đâu.
    Sư muội Anime ---> "em" là sư huynh của Anime à. Nhưng tui phải gọi Anime là anh đó ^^.

4. KOTARO

KOTARO Donkey Kong

ủa vậy ra anime là gái giả trai à . vậy mà bấy lâu nay tui đâu có biết cơ chứ

he he cái hang thứ 3 thì có thật 100% và tui là người khám phá ra đầu tiên nên tui cũng quyết định độc quyền luôn

5. Alicia Luu

Alicia Luu Mega Man

trùi, nói vậy cũng nói được nữa hẻ? Nói gì huề tiền á dzậy. U ko chỉ hay là U ko dám chỉ đây chòi .

6. KOTARO

KOTARO Donkey Kong

he he không phải không dám chỉ mà ngu gì chỉ cơ chứ . công lao mò mẫm mấy tháng trời mới tìm ra cơ mà ^ ^

7. Alicia Luu

Alicia Luu Mega Man

Thôi thôi đừng cãi nhau nữa. Tui có post 1 topic có tựa là "Các sự kiện chính trong HM : BTN" rồi đó. Các bạn thích thì vô tham khảo, hình như ở trang 2 hay 3 thì phải, vì lâu rùi ko ai wan tâm tới nó mà.

8. kimthienlong

kimthienlong Mr & Ms Pac-Man

game nay` hay vậy có ai giới thiệu cho minh` biết ko

9. KOTARO

KOTARO Donkey Kong

muốn biết thì mua dick về mà chơi chứ nói không ra thì bạn cũng không biết đâu

à còn về cái vụ cái hang thứ 3 mà tui nói đã có ai biết chưa vậy

10. syvil

syvil Liu Kang, Champion of Earthrealm

Ê kotaro tui thấy ông thu được nhiều mem lắm rùi đấy thế cuối cùng cái hang ấy nó ở đâu vậy ông?

11. Milky

Milky Youtube Master Race

cho mình hỏi về sở thích của từng người trong làng,mình kím hoài ma` ko thấy

12. thecong

thecong Mr & Ms Pac-Man

Cái này mọi người đã nói nhiều rối,bạn nên tìm lại các bài cũ đi.Có nhiều điều thú vị lắm đấy.

13. Angelshade

Angelshade Guest

U hãy lật lại mấy trang sau của mục "thảo luận chung" thì sẽ thấy một trang riêng (cố mà tìm cho hết,nếu có sai sót xin lượng thứ) của cái mà un đang muốn tìm đó,hoặc là trong box hướng dẫn cũng có nói thì fải (hổng nhớ rõ nữa^__^)

14. mewmew

mewmew Donkey Kong

Tôi chỉ biết bác sĩ cùng sở thích với mẹ popuri là cái cây có bam bo shot thì phải có 2 nhánh đó vào mùa hè hay thu gì đó
    cái ông ở thợ rèn thích đá quý,ông béo râu ria đốn gỗ thì ghét gỗ,ông già trong nhà gỗ thích mật ong.Mẹ của Karen thì thích hoa nói chung trong làng hầu như con gái,đàn bà đều thích hoa vấn đề là thích thứ mấy thui.ông ở siêu thị(bố Karen thích cây 2 nhánh tren đồi vào mùa hè thì phải?)
    Khi nào biết thêm thì post sau nhé

15. faust_8

faust_8 Youtube Master Race

Em ko hiểu nổi. Cứ mỗi lần em chơi qua 1 ngày, em ghi nhật kí hẳn hoi. Nó báo Data was Saved mới dám ra khỏi trò chơi. Vậy mà khi Continus vẫn ko chơi được, lại phải chơi lại từ đầu. Vậy là sao?

16. Angelshade

Angelshade Guest

Cho tui hoi sau khi hoan thanh nhiem vu roi co can lam gi them de o lai lang lau hon ko?

17. Alicia Luu

Alicia Luu Mega Man

Hoàn thành nhiệm vụ của bạn cụ thể là bạn đã làm dc những gì mới được. Chỉ cần nông trại trên 50% và thu hoạch mỗi thứ trái cây trên 100 trái là ổn mà thôi, sau đó thì hình như chơi bao lâu cũng dc hết.

18. Chiplucky

Chiplucky The Invisible Man

tôi hiện đang chơi trò này, nhưng vẫn không rành cho lắm. không biết ai có hướng dẫn trò này kô vậy. cám ơn truớc nhé... ^^

19. Protos

Protos Youtube Master Race

Làm ơn chỉ giúp tôi làm thế nào để chỉnh lại tốc độ thời gian khi chạy HM:BTN trên máy PC, tôi dùng trình giả lập để chạy nhưng tôi nghĩ là do máy cấu hình cao nên chạy nhanh quá, tôi vừa chạy hết một vòng làng đã thấy chiều xuống rồi, đâm ra mọi việc cứ rối cả lên, không làm được việc gì ra hồn cả. Tôi có nghe Vi tiểu bảo nói là có thể chỉnh được tốc độ khi chạy trên PC nhưng sau đó không thấy nói lại nữa, ai biết chỉ dùm với, tôi mới chơi và cũng mới thích game này. Cảm ơn mọi người nhiều. >:-D<

20. Alicia Luu

Alicia Luu Mega Man

Mình ko biết nhưng nhiều chuyện khuyên bạn 1 câu nha, mình chơi với thời gian nhanh như vậy thú vị lắm đó. Mới đầu chưa wen thì thấy phí, nhưng wen rồi thì thấy rất dễ thương (vì úc nào thằng nhóc cũng cắm đầu chạy) và thấy đỡ nhàm hơn thời gian chậm.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.