Harvest Moon for girls!

Thảo luận trong 'Thư viện' bắt đầu bởi emeraude13, 27/3/05.

1. cuopbien_no4

cuopbien_no4 Youtube Master Race

eeeeeeeeeeeeeeeeee
    vậy không có link download cua ban forgirl à
    làm ơn cho tôi xin cái link cái nào

2. Alicia Luu

Alicia Luu Mega Man

Có link trong chủ đề "Những điều cần biết về HM" đó. Nhưng bản này tiếng Nhật nha, không có tiếng Anh đâu đó. Mà chơi bản này tốt nhất ra mua cái đĩa PS1 về chạy giả lập lên chơi thôi.

3. sakainoriko

sakainoriko Youtube Master Race

mình chơi bản harvest moon for girl trên PS 1 bản tiếng Nhật .

cho mình hỏi , trong harvest moon for girl co vụ chơi oẳn tù xì với nữ thần ko ? nếu ko có thì làm sao có thể lấy được hóa thạch cá cổ đại và kho báu của hải tặc ?

làm sao để có thể mua được chocolate , theo như trong game nói thì mua o chỗ thằng Jeff , nhưng chỗ thằng Jeff ko có bán .

xây nhà kính có cần phải điều kiện gì ko , em nâng cấp nhà dc 80% rồi .

4. Alicia Luu

Alicia Luu Mega Man

Bản này ko có trò chơi với Harvest Goddess, cũng ko tồn tại kho báu hải tặc hay cá hóa thạch.

Vụ chocolate thì ko rõ. Vì ở BTN thì bạn dc các cô gái tặng, còn bản này có thể các chàng trai sẽ tặng vào ngày White Valentine (thường thì con chai tặng cookie trong ngày này, cho nên ko chắc có dc chocolate ko nữa).

Sau khi mở rộng nhà lần 2, có phòng ngủ là bạn xây dc nhà kính đó. Để dành hơn 30.000G là thấy à.

5. lehongan15

lehongan15 Mr & Ms Pac-Man

Chài ơi vậy mà giờ này mình mới bít có forum nì. Em cung chơi trò này lâu lằm rồi mà ko bít vô đây coi chỉ dẫn

6. romrumrira

romrumrira Harvest Moon Moderator ♞ Blade Knight ♞

harvest moon này tương tự như bản for boy mà được bổ sung một số cái nhưng chơi bằng tiếng nhật ở bản này hình như thay được nền tường thì phải
    to sis: sis thung cảm hội chứng harvest moon chơi nhiều bị quáng

7. Alicia Luu

Alicia Luu Mega Man

Đây là bản for girl của BTN chưa bao giờ dc dịch ra tiếng Anh (tính tới thời đỉm này), chứ có phải HM DS Cute đâu mà đòi thay dc nền tường ^^. Lộn rùi em.

8. you777

you777 Youtube Master Race

ban? nay` lay'o? dau vay? cho em xinz dc ko?

9. Alicia Luu

Alicia Luu Mega Man

Bản này tiếng Nhật nên các link down hiện giờ cũng ko còn nữa, bạn mua đĩa PS1 bản này về bỏ vô PC chơi giả lập cũng dc mà, hỏi mua đĩa đỡ đi bạn.

10. romrumrira

à bạn down torrent thì còn rất nhiều nếu cần gấp thì post bài lên cho mình biết rùi mình up cho bạn trong máy co lưu một bản (hên quá) ^_^

11. NaraHyuga_020791

NaraHyuga_020791 Mr & Ms Pac-Man

@ss Alicia_Luu: giúp cho e với, mọi người mua HM for girl ở đây dzậy và làm sao để chơi khi hôk có PS, chỉ có PC thui àh..

12. Shirogane

Shirogane Dolce Far Niente Moderator ➹ Marksman ➹ Lão Làng GVN

Bạn có thể chơi giả lập PS1 trên PC mà ^^
    Bản này là bản tiếng Nhật, nếu muốn mua thì có thể ra các tiệm đĩa tìm thử, ko thì vô trong chỗ " Những điều cần biết về Harvest Moon " hình như có link download đó :-@

13. NaraHyuga_020791

Sao mình mua rùi, hình hôk đẹp, bối cảnh cũng hơi khác, có phải hôk dzậy??? MÌnh mua đĩa Game Boy 2007, nó tên là Havest Moon: More Friend of Mineral Town. Có ai bít Havest Moon 4 girl nào hình đẹp như N64 hôk????

14. Alicia Luu

Alicia Luu Mega Man

MFoMT có topic riêng rồi bạn à. Bản này là bản for girl của BTN và chỉ ra tiếng Nhật à, ko có tiếng Anh đâu.

15. NaraHyuga_020791

Dzậy mua bản này ở đâu dzậy sis??Chỉ cho e với!!!

16. romrumrira

for girl bạn down bằng torrent hoặc search bằng google là có nhưng bảng nầy là tiếng nhật hay tàu gì đó thì phải

17. Tử Anh Thảo

Tử Anh Thảo C O N T R A

Ủa ủa, HM 4 girl nì hình sao khác rứa. Tớ mới mua cái disc GBA 2007, thấy có trò HM 4 girl, mừh sao hình khác, bé xíu àh, chơi wài mò huk ra, chán. Thấy hình của cái HM nì dễ xương nè, vậy cái HM này là HM gì nữa vậy??? Thấy bạn gì nói mua disc PS rùi chơi giả lập trên PC nhưng sao tớ hỏi mí chỗ rùi mừh ng bán huk bít nó là cái gì lun. vậy cái HM của GBA với cái này khác nhau nữa hả? Sao lắm HM thế trời?
    Àh, sẵn tiện có ai có thể coi dùm cái link down huk vậy, tớ down wài huk dc, hình như link die rùi::(

18. romrumrira

Cái bạn mua disc mà có girl là harvest moon: more friend of mineral town nên hình bé xíu àh, còn harvest moon cho play station một là harvest moon: back to nature for girl

19. Alicia Luu

Alicia Luu Mega Man

Tên của nó chính xác là Harvest Moon for girl thôi. Nhưng vì mọi người cứ lộn tùm lum với các bản for girl khác nên mới gọi nó là BTN for girl cho bà con dễ hiểu. Cái này khác với MFoMT hay bất cứ bản nào trên GBA (cho những ai ko nhớ tên), đừng bàn lộn chủ đề nhé. Box mình đã có topic riêng cho MFoMT roài.

20. scorpiocm16

scorpiocm16 Youtube Master Race

Cảm ơn tất cả mọi người nhìu nhìu. Có ai có thể chỉ cho tớ biết là link download HM : More friends in Mineral town lại được không ? Mấy cái link kia tớ hok vào được ( hoặc là hok biết vào ) ::(