Hãy chuẩn bị cho một mùa bóng đá đỉnh cao CM 03-04

Thảo luận trong 'Champion Manager' bắt đầu bởi caogia-totbung, 16/9/05.

1. VladimircZ

VladimircZ Youtube Master Race

Thx Punk_86 và Natit_Titan, mình hiểu rồi.Đã thấy chức năng scout mà punk nói nhưng ko thấy dòng nào về đoạn boss và manager của nó muốn bán cầu thủ cũng như giá cả ::(
    Mình đã tìm những file về mở rộng các quốc gia mà ko down đc, tất cả đã chết quoe hết rồi,Natit_Titan có thì cho mình với nhé.
    Nhân tiện cho mình hỏi có cái trainning nào tốt ko, chỉ cho mình với.Mình đã đọc rất kĩ mấy cái ưu điểm cần có cho mỗi nhóm cầu thủ rùi tạo trainning mà ko ăn thua, tìm đc 1 cái trainning add vào thử mà chỉ số cầu thủ nó đỏ lòm à, tụt ghê lắm.Ngoài ra còn hay bị bác sĩ nó thông báo cầu thủ cần nghỉ, rất là đau đầu.Có ai có phần trainning nào hiệu quả cho mình xin để tham khảo với.Help meeeeeeee :hug:
    Thx mọi người rất nhiều !!!

2. Natit_Titan

Natit_Titan Generalissimus Moderator

Mấy cái chỉ số của cầu thủ lên rồi xuống là bình thường thôi bạn, mình có lúc nguyên cái đội hình gần như là đỏ hết mà qua tháng sau lại tăng xanh hết đấy ^^, cái phần happy của cầu thủ mà ghi là unknow hay unsetle (quên mất ghi sao rồi ) hoặc hợp đồng của nó còn 6 tháng thì thằng cầu thủ đó rất dễ mua :D:D:D
    Ngoài ra còn có các cầu thủ thuộc dạng "not need for club" và nếu câu lạc bộ nó bị bankrupt thì trả cỡ 1/2 giá trị cầu thủ sẽ mua đc, hồi đó có 1 topic chuyên về mẹo mua cầu thủ luôn mà quên mất ở chỗ nào rồi :D:D

3. duydivicay

duydivicay Legend of Zelda

2 năm rồi mới quay lại chơi CM 03-04, tưởng ko còn ai chơi hóa ra vẫn còn :-*
    mọi ng cho em hỏi có cách nào update chuyển nhượng thành mới nhất ko, chuyển nhượng toàn 4 5 năm về trước :(
    với ai send em tac diablo và scamjet với, ym mirumodepon05 :D

4. Natit_Titan

mấy cái tac thì topic bên dưới có rồi kìa

5. duydivicay

duydivicay Legend of Zelda

thế còn vụ update transfer thì sao ạ? :D

6. Natit_Titan

update trasfer thì chịu . Tại tui ko xài mấy cái đó, với lại giờ link die hết rồi

7. punk_86

punk_86 Mario & Luigi

mình kêu gào mãi mà chả ai chịu thành lập clan cm cả , ai thành lập thì post ủng hộ đê , anh em gọi là lấy chỗ giao cấu , à nhầm giao lưu:'> . tháng offline phát , mà chơi cm0304 thì toàn 8x , nói chuyện , xô bồ , nhâu nhẹt , 8 cũng dễ:hug:

8. trunglupin

trunglupin Youtube Master Race

cái vụ thành lập này cũng hay, anh em thỉnh thoảng gặp nhau giao lưu chút, có j ko biết thì học hỏi lẫn nhau, rồi thỉnh thoảng đi nhậu nhẹt.dù j cũng là cùng sở thik
    tớ vote 1 phiếu nhé

9. Natit_Titan

nếu ò thì phải tập hợp đông đông tí chứ, có mấy người thế kia

10. ZEOZIN

ZEOZIN Youtube Master Race

anh nào có thể cho em biết cách update tranfer ko?chỉ cho em biết với ....hic hic::(::(

11. Natit_Titan

nói thật bây giờ mà kiếm cái đó hơi khó đấy, với lại tui ko có update tranfer, nếu rảnh thì bạn xài editor đi, kiếm tài liệu về mấy thằng sao về mà làm cái history::)

12. ZEOZIN

ZEOZIN Youtube Master Race

hic thế mới chán chứ,minh up lên 4.1.5 xong thì chả thấy cái tranfer dúng gì cả,nản quá muốn chơi quá hic hic ai chỉ bảo cho minh cái up 4.1.5 mới nhất có tranfer mới nhất ko ....:x:x:x

13. alessiocerci

alessiocerci Donkey Kong

undefinedundefinedCM 03/04 có 1 cái cực kỳ khó chịu là cầu thủ chảnh khủng khiếp....... đội hạng 2 hạng 3 mà muốn mượn 1 thằng YTH hay 1 thằng nào đó cực kỳ cùi bắp ở đội hạng cao cho đủ đội hình thì tỉ lệ thành công là thấp vô cùng.....Ngay bản thân tôi cũng bị....huấn luyện 1 đội ở seria C(Teramo),sau đó lên seria B sau 1 mùa......Bực cái là ko mượn dc thằng nào....quay về giải Seria C mượn 1 thằng cùi bắp trong tranfer list của 1 đội cùi bắp dù CLB đồng ý nó cũng khinh rẻ ko chịu tới...chạy kên seria A mượn 1 thằng YTH cũng bị từ chối thẳng thừng.....
    Đựơc cái sau 1 mùa huấn luyện đội ýêu nó cho 1 thằng cầu thủ trẻ chỉ số kha khá ghi là tạm dịch là "siêu sao bóng đá cấp trung học";;)

14. punk_86

punk_86 Mario & Luigi

natit nhà ở đâu , hôm nào giao lưu cái nhỉ :D / tớ chỉ chơi bản mộc up lên, ko bao h` chơi update chuyển nhượng

15. Natit_Titan

hiện giờ đang chơi FM07 rồi :D:D, chơi đội hạng 2 của tây ban nha, mới vào tiền mua cầu thủ nó có 11k bảng => pó tay, mua cầu thủ trẻ dạng free mà nó ok rồi vẫn ko ký về đc vì thiếu tiền =(( bán mấy thằng sao thuoc U30 mới có 300k để chuyển nhượng, vừa bán xong mấy thằng hạng nhất Laliga nó ofer cho mình mượn mấy thằng trẻ của nó, thế là khỏi phải mua cầu thủ.

Huấn luyện đội VN đá giao hữu 4 trận thua đều 4 trận vậy mà huấn luyện đội hercules của TBN thắng liền 1 mạch 11 trận, đấu cúp thắng thằng betis trên sân nhà 1-0, về sân nó mới đá 5 phút mình dẫn 1-0, chơi phòng ngự phản công, nhưng vì chỉnh đá rắn wa nên bị đuổi 2 thằng phút thứ 10 và 30, may mà kết thúc trận hòa 1-1 :hug::hug::hug: chơi FM ko có tactic diablo phải tự minh chơi thấy hồi hộp thú vị ghê, chứ diablo biết chắc mình thắng nên mất đi cái cảm giác hồi hộp chờ đợi bàn thắng và lúc nó gỡ hòa lúc 80, còn 10 phút cuối phải tấn công ào ạt tìm bàn thắng hoặc ngược lại ,cầu mong ko có tình huống nào nguy hiểm để cầm hòa đội mạnh :hug:

@punk: tui ở Tân Phú, còn Ông ở đâu

16. punk_86

punk_86 Mario & Luigi

tôi cũng đang cày fm06 , vui phết ông ạ, giải trí mà. dội hercules trong 06 cũng khá ổn , có mấy chú nhìn yêu phết.
    chán nhỉ , ông ở trong nam , tôi ngoài bắc offline kiểu gì::(

17. Natit_Titan

Chúc mọi người năm mới vui vẻ nhá :hug: còn 4 ngày nữa là tết đến rồi ^^
    Chơi Fm thắng 1 mạch 13 trận, thua 1 đội hang 19 thế là tuột dốc không phanh, lúc trước cách đội nhì bảng 15 điểm mà sau khi thua 3 trận liên tiếp nó rút ngắn hết 9 điểm=((, chơi fm07 khó hơn CM03-04

18. punk_86

punk_86 Mario & Luigi

công nhận , khó dã man . đá phải thay đổi mấy đội hình liền mới ổn. đá 1 đội hình từ đầu chí cuối là toi ngay

19. Natit_Titan

Giờ so sánh với CM 03-04 thì thấy CM03-04 nó có mấy cái chưa hoàn chỉnh, điển hình là vụ giải thưởng "cầu thủ xuất sắc".Dẫn Vn vô địch World cup luôn mà thằng tiền đạo Vn ghi 20 bàn không đc giải gì hết mà thằng tiền đạo của nhật ( nó không đc ra sân trận nào luôn:-/) vậy mà no đc giải cầu thủ xuất sắc nhất. Xem mà tức hộc máu

20. punk_86

punk_86 Mario & Luigi

à mà tân phú trong nam hả ông natit