Hãy cùng nhau bàn luận về Need For Speed Underground 2

Thảo luận trong 'Speed' bắt đầu bởi NFSU_NFSU2, 15/11/04.

1. S&C38thk

S&C38thk T.E.T.Я.I.S

đã là bình nitro cảnh thì đâu quan trọng là có hay không các bác có ngon thì đừng vào shop gắn bộ phận nitro không có nó thì thánh mới đua lại máy

2. ktsquang

ktsquang Youtube Master Race

Đây là con xe của tui dùng để đi từ đầu đến giờ, các bác xem rùi cho ý kiến

Các file đính kèm:

3. hotsocola

hotsocola Youtube Master Race

Tặng các anh em NEEDER con RSX Type S 2005 tUning. Ẹnjoy

Các file đính kèm:

4. NFSUG2

NFSUG2 Fire in the hole!

thiệt ra thì những cái bình nitrous mà mình gắn trong thùng xe ko có tác dụng gì lên các chỉ số của xe mình hết áh ( vì nó ảnh hưởng tới sao reputation- tạm gọi là điểm đẹp .... ). Ở thùng xe thì gắn loa cũng được, màn hình cũng được mà NOS cũng ko sao... miễn là có gắn để lên 10sao.
    Còn chuyện chơi drag ( đua tốc độ lên số tay ) mà ko xài NOS vẫn thắng là xạo..... bác dùng xe gì đua ??? Ở mí vòng cuối, khi tụi nó dùng EVO, 350Z, Skyline... bác dùng con gì đua mà ko cần NOS ..... Enzo (Ferarri), Gallardo (lamborghini), ME4-12 (Chrysler) hay là ....Matiz !!!!!... Nói cái gì thì nói cho mà chính xác...có thì nói nhá .....

5. @Tidus@

@Tidus@ C O N T R A

6. tuan2986

tuan2986 Legend of Zelda

7. NFSUG2

NFSUG2 Fire in the hole!

ko sao tha thứ cho đó hhahhah.... mà stage là gì vậy giời....cái cửa là sao........tức là mình đua hết thì nó hiện cửa cho mình tông vào -> wa màn àh ....:D..... em nhớ là mình đua hết thì nó tự chuyển cảnh chứ có cửa gì đâu !!!

8. tuan2986

tuan2986 Legend of Zelda

Tôi ví dụ nhé, lần đầu tiên, khi bác bắt đầu từ sân bay, xung quanh mình có mấy cái ô cửa màu đỏ, có cái khoá trên đó. sau khi bác đi hết thì cái chỗ đó biến mất để bác đi vào. về xem lại đi nhé.

9. hellboyZ

hellboyZ Youtube Master Race

cho tui hỏi là đua với thằng trùm cuối quăng điện thoại xong là hoàn tất game rùi hả.còn một phụ tùng cuối ở body shop nữa mà tui chưa mở các bạn làm ơn chỉ tui cách mở nha.sau khi đua với thằng trùm xong còn đua gì nữa ko vậy.

10. tuan2986

tuan2986 Legend of Zelda

Cái đấy là wide body kit. Muốn lấy bác chạy out run thắng 11 lần mới mở được, nếu bác đua với thằng trùm xong rùi thì .....bó tay.

11. ktsquang

ktsquang Youtube Master Race

ơn trời, cuối cùng thì tôi cũng qua được bài cuối cùng, nhưng sao cái thằng chạy xe cuối cùng chạy kém thế, tôi vượt qua nó những 1 vòng lận. Nhưng tại sao bấm T thì máy mới chỉ báo 84% thôi, phần còn lại chơi tiếp ở đâu hả các bác. Các phần khác thì đủ hết rồi, unlock 100%, các DVD... cũng đủ hết, các gara cũng đủ hết, có cách nào chơi cho đủ 100% không.

12. NFSUG2

NFSUG2 Fire in the hole!

anh có thể vào garage (nhấn Esc-> jump to garage) rùi vào Worldmap. Trong đó có các vòng đua ẩn của từng stage, anh có thể hoàn tất 100% game tại đó. Hoặc đã coi WM và mún chơi lại thì tuỳ.... cứ chơi lại và sẽ 100% complete

13. BBL2R

BBL2R SPARTAN John-117

Muốn 100% thì vào trong Garage chọn World map , vào các stage , trong từng stage lục lại coi còn cái nào chưa đua thì cứ đua , khi đua như vậy thì sẽ không có tiền nhưng bù lại khi đua xong bạn sẽ được trờ về cái list chọn màn , nếu muốn có tiền cứ reset thì đua thắng sẽ có tiền . Thật ra mấy cái vòng đó là những vòng mà tụi bạn đua gọi fone báo cho bạn trong quá trình chơi nhưng vì bạn không biết chỗ nên không tìm ra . Hết mấy màn đó thì sẽ 100% thôi

14. Black_Magicial

Black_Magicial T.E.T.Я.I.S

cho tui hỏi khi completed hết các vòng trong stage 1 rồi thì làm sao wa stage 2 (thông cảm , mới chơi NFSU2 nên ko bít)

15. tuan2986

tuan2986 Legend of Zelda

Complete rùi thì cứ thế mà qua stage 2 thôi, có chuyện gì nữa đâu. Nó sẽ tự động mở cửa cho mình qua stage mới. Chỉ có sau này phải đua vòng ẩn nó mới mở cử thôi

16. Black_Magicial

nhưng tại sao tui lại ko wa được , có 1 số đường vẫn bị khóa , trong world map lại ko có stage 2 mà chỉ có stage 1

17. lamda_us_beta

lamda_us_beta Mario & Luigi

ớ, vậy là sao chưa đủ, máy chưa nâng cấp hết chẳng hạn, có thể là thế thui nếu bác đã đua hết tất cả các màn trong stage.
    chài, lâu wá không lên box thấy nó vẫn buồn như ngày nào. chán !
    p/s: chiếc RSX đẹp ác, hix, mình mà mua được một chiếc chạy ngon !

18. Black_Magicial

làm sao để mình lấy được chiếc skyline vậy , trong NFSU tui chỉ ghiền có con này

19. tuan2986

tuan2986 Legend of Zelda

Skyline thì sau này nhé, bây giờ chưa có đâu.
    công nhận con rsx đẹp thật, dáng nhìn thấy phê rùi, anh em chung tiền mua một cái đi.

20. ta dinh phong

ta dinh phong Youtube Master Race

cac bac cho hoi khi chon xe hay vao cac cua hang ,lam the nao de chon goc nhin camera (o Need for Speed Underground thi nhan chuot trai keo di keo lai ,con o Need for Speed Underground 2 thi khong the ?)