Hãy cùng nhau bàn luận về Need For Speed Underground 2

Thảo luận trong 'Speed' bắt đầu bởi NFSU_NFSU2, 15/11/04.

1. pokemon01

pokemon01 Donkey Kong

trừi, chơi GTA VICE CITY là nghề của tui nè, chơi đã lắm, nhưng hình như VICE CITY chơi hay hơn SAN ADRẺAẺ thì phải?

2. BBL2R

BBL2R SPARTAN John-117

Ko cần lo gì hết , cận , viễn , loạn hay gì gì đó cứ tìm tui , có gì tính rẻ cho (^^)

Lộn tiệm rồi ku , ta mà là MOD cho chú mày 2 warn . GTA ko có cái này dở hết chỉ có cái sau ra hay hơn cái trước do có nhiều cải tiến thôi .

3. NFSUG2

NFSUG2 Fire in the hole!

có thèng bạn ... wa nhà chơi ... cho nó đua NFSUG .... 1 hồi sau thấy nó nhấp nha nhấp nhổm .. hỏi : " mày sao thế Quân ??? "
    no' trả lời : " tau đang coi coi trước mặt coi có xe nào ko " !!!!
    hết chuyện

4. Nazgul_blr

Nazgul_blr Baldur's Gate Lão Làng GVN

vậy nguyện chuyện anh jas muốn nói gì? em ko hiểu :-/

5. NFSUG2

NFSUG2 Fire in the hole!

:| tức là nói : NFSUG dễ làm người ta mê say và cũng có khối người ngớ ngẩn như thèng bạn của Jas :D
    NAZ ... bữa nào hẹn cu rùa đi đua độ NFSUG đi ... anh mày bít chỗ rồi cưng ơi :D

6. Black Mckenzie

Black Mckenzie Mineral Town

--->Hic hic ,dù ông có giảm giá cỡ nào tui cũng hông thèm đâu :))Bây giờ ít chơi mấy trò speed này lắm :))

7. Nazgul_blr

gượm đã...đi chơi ở đâu -,-...với lại tui chơi u1 nhiều hơn u2...còn nữa...chơi u2 ko tính lắm...xe ko đúng gu, tune ko đúng ý = chịu nhục cũng được, ko chơi :D...
    -circuit: ko chơi lap dài (ngán lắm -,-)...
    -sprint: 6km trở xuống :D...(thiếu kiên nhẫn >_>)...
    -drag: chấp hết...tốt hết ko có xe lên số cho thoải mái...(nhớ cái 352 của S2000 ở u1 ko? :hug:)
    -drift: sprint drift tui pro hơn lap drift...sprint drift mới thêm mốt cái 137k (biết ông 144k roài -,-...) còn lap drift cao lắm là 50k :-<
    -streetX: cho tune xíu đi rồi nhiêu cũng được :D

Àh mà quên...cu rùa có biết đua đâu -,-...kêu nó vào để anh em mình sỉ nó hả? lolz

àh còn nữa...buồn buồn chơi URL phát hiện một điểm khá vui...lúc cua gắt mà xả nitros ra nhiều nhiều chút là có hiệu ứng hay để xem liền =))...trận đó tui về thứ 2 :((...chỉ tại mới làm lần đầu chưa kiểm soát được, lolz

Sao chúng ta ko tạo một cái showroom trưng bày các xe tune yêu thích của minh trong NFSU nhỉ...và làm một SR challenge (showroom challenge) hay là Tuning Challenge giống như tụi NFS Unlimited làm ấy (xe tụi nó làm cũng được lắm, có sự 'chợ dúp' của một số cônh cụ ngoài game)

8. NFSUG2

NFSUG2 Fire in the hole!

eh ku .. thế chơi circuit đi 4 lap thôi ... in city chạy nhìu traffic cho nó sướng nhá.. chơi PS2 hay COmp nào ??? cho anh mài bít lẹ...
    anh mài còn rủ mí bố trong box này đi giao lưu nữa

9. Nazgul_blr

tui chơi PS = pro noob :| (tức là siêu noob =)))...nói vậy thôi chứ giờ bận bịu thì mồ...ở nhà tối ngày ko ra ngoài được (học :(()...để chừng nào rảnh thì tui nói :))

10. lamda_us_beta

lamda_us_beta Mario & Luigi

cái vụ chạy ulr là do xe bị bay ra ngoài lề đường đúng ko ?
    cũng không hiểu sao nó chuối nải đến thế, có vài lần qua khúc cua thì bị tụi nó húc vào nên bị văng ra ngoài. muốn chạy vào cũng không xong.hix.đành thoát ra ngoài,. chuối nải

11. chi_thechobits

chi_thechobits Youtube Master Race

Anh ơi hình như có need for speed trên mang hamachi nhỉ.Có ai bít link down không thì chỉ cho em 1 cái.Thực ra không phải em mà là bạn em.Hehe.Thx

12. Nazgul_blr

ông biêt chỗ huh? nhưng mà máy sao? Xịn mới đi ah nha ;))... còn nữa...chỗ đó có sẵn hết các performance chưa đó....chưa có là dẹp ah...hehe...

13. Black Mckenzie

Need for speed có cheat ko nhỉ ??Nhất là mấy cái cheat để mở moá mấy cái xe và địa điểm đua ấy ^^

14. ILSATS

ILSATS Space Marine Doomguy

kô có...toàn cheat vớ vẩn...mang mấy cái trainer ra mà xài
    nfsu 2 chơi buồn ngủ lắm...thua xa burn out...nhất là buổi trưa

15. Black Mckenzie

---->Ủa ,Burn out là cái bản nào zậy I sờ lát ,ít nghe wá !Tui nghĩ nó ko hay bằng NFSU 2 đâu !

16. Heardless

Heardless シェンムー Ryo Hazuki Lão Làng GVN

Burn out mà cũng ko biết à,nản dữ vậy :-s .Đi đâu cũng thấy chú này câu bài.

17. matsuri

matsuri Youtube Master Race

Mình thấy ở đây xe ai cũng có tool và chiến theo kiểu kiếm tiền hề hề !!!!!!
    Thực ra có ai dám độ với dân xịn là chạy xe ko NO2 rồi đua .... chạy lùi chưa ????
    hừm xem ra chưa pác nào.

Muốn gặp hàng xịn zậy nên chạy LAN với vài anh em cứng chút rồi hãy chiến. đi chiến là để make name ko phải lấy mấy trăm k - chán.

18. Heardless

Heardless シェンムー Ryo Hazuki Lão Làng GVN

Có zụ đua chạy lùi nữa hả,nghe hay ta,nhỡ trong lúc mình lo lái thằng đối thủ nó chuyển qua chạy số tới thì sao,mà bác hay chơi LAN ở đâu zậy,cho em cái địa chỉ lúc nào rảnh giao lưu :'>

19. NFSUG2

NFSUG2 Fire in the hole!

to matsuri : bạn chạy reverse nhiu SP nhỉ ??? nhìu ko mà làm tàng thế ??? còn N2O thì thiệt ra ko cần lắm ... chỉ cần bo vài cái cua ngon 1 tí là ok thôi....
    LaN thì tui ko chơi vì chả có ai chơi cả ... tui chỉ đua online NFSUG1 thôi và cũng ăn ko ít thằng .... có gì lên chơi ... tên tui là kienphuoc

20. FACCY

FACCY Youtube Master Race

nghe matsuri kể kinh dị quá, có người chơi ko dùng NOS thật à ? lại còn chạy lùi nữa cơ à ? khủng quá nhỉ

thế để anh chỉ cho một thằng nhé, ở chỗ Trần Xuân Soạn, có 1 thằng chuyên chạy cái xe màu đen, thằng này thì nó chạy bình thường thôi, nhưng nếu chạy ko dùng NOS thì chưa thấy ai là đối của nó cả, còn chạy lùi thì nó làm sơ sơ 1 vòng có hơn 60.000 thôi, sợ hết hồn, nick nó là 2gether, đấy mới là dân xịn, cực khiếp luôn