hãy giúp đỡ những người bị hack

Thảo luận trong 'Gunbound' bắt đầu bởi baby_boy21c, 15/7/05.

1. baby_boy21c

baby_boy21c Mario & Luigi

hèn thì hèn .Nhưng mà bây giờ mạng lag quá .Bắn solo buồn quá nhưng lâu lâu bot lên Rank chơi được kg vậy .Kệ nó ông đứng đó cho tôi bot dc. rài ... :D .If not you'll have this b-(

2. Shut Up

Shut Up Youtube Master Race

cái loại chó ăn cức này ra đường mà ăn, đừng bao giờ mong con ạ, ko biết chữ nhục là gì

3. baby_boy21c

ặc ...Không cho thì thui nghen .Đừng có chửi dò con chó ăn cức (nghe kì lắm) chửi thêm 1 câu nữa là "móa nghèo " nha con

*P/S :tại nó chửi mình trước chứ mình kg biết gì đâu nha. Xin rủ lòng thương

4. whispering00

whispering00 Donkey Kong

Bộ bây giờ cái diễn đàng này là nơi để cho các pác cãi lộn àh !! Làm ơn lịch sự 1 chút đi ! Toàn là những con người có học sao lại ăn nói mất lịch sự như vậy chứ !! Đừng dùng lời lẽ thô tục nửa chứ ! Cái box này sắp dẹp tiệm là cũng vì các pác đó; làm ơn dùng cái đầu suy nghĩ dùm 1 chút đi !! Không ko thích tham gia nữa thì thôi chứ đừng có phá ,để cho người khác tham gia nữa chứ !

5. Shut Up

ông chửi tôi bên topic "các cao thủ BOT vào đây" của tôi là những thằng bot là hèn, bây giờ lại xin tôi bot cho à ? ông khùng hay tôi khùng đây ?

6. Pocollo84

Pocollo84 Super Namek

DB ông chịu khó bớt chửi lại chút đi...chửi đâu có giải quyết được gì đâu ??? Sao cái kiểu nói trước của ông đâu mà bây giờ lại phải giở chửi ra vậy...??? Mình nói ko bậy mà người ta tức là được rồi...ko nhất thiết phải chửi đâu...thế khác gì mấy bà bán thịt ngoài chợ ...T_T....
    THế nhé...Tôi nốt tối nay là quit rồi ....ông cố gắng sửa đi...ko nick này lại đi..mất công lập nick mới...

7. whispering00

whispering00 Donkey Kong

Pác Pocollo84 đã bye bye cái diễn đàng này rồi đó làm ơn đi chúng ta đều là những người có ăn học thì dùng lời lẽ sao cho nó hợp với cái trình độ học vấn của mình dùm một cái !! Từ là 1 trong những người nói chuyện đàng hoàng lịch sự bây giờ lại trở thành những kẻ ko ra gì suốt ngày chĩ đợi lên cái diễn đàng này trả thù người này trả thù người nọ, làm cho cái bõ trở thành cái bãi rác thì mới vừa lòng các pác sao ??? Pó tay

8. baby_boy21c

Coi bộ bác whispering này khó tánh quá àh .Có gì từ từ nói mà .Làm gì mà gắt gao đến như vậy.Trong bài post có gì sai làm ơn nói rõ ,chứ chửi xéo vậy kg tốt đâu

9. linhdanbaothu

linhdanbaothu Youtube Master Race

Chẳng hiểu các bác lập ra cái topic này để làm cái gì nữa,giúp đơ người bị hack đâu ko có thấy đi lạc đề đến cả dặm,cơ bản là cái thằng lập topic này cũng chỉ để câu bài mà thôi,cứ bị hack là đi xin thì người ta đi hack để làm gì(khéo cũng phải đi hack đồ để giúp đỡ những người bị hack mất)

10. linhdanbaothu

trời ơi,bác mod ơi xoá dùm em mấy cái bài trên với,em gửi 1 lần máy báo lỗi,cứ tưởng gửi ko dc nên gửi lại,ko ngờ no thành 3 bài thế này,em cắn răng cắn cỏ em lạy bác đừng chém em ,tội nghiệp em còn mẹ già,con thơ cần người chăm sóc

11. Atachi

Atachi The Boy From Nowhere

Không phải là 3 bài mà là 6 bài lận=)),lí do cho 1 việc post 2 bài liên tục do lỗi của mạng xem ra còn chấp nhận được nhưng xem ra 6 bài thì hơi khó tin đây,mới lập cái acc đã sắp chết yểu rồi ;))

12. baby _devil_2709

baby _devil_2709 Youtube Master Race

help me, tôi bị hack hết đồ rồi .hu hu hu... ai chỉ cho tôi cách hack GUNBOUND VN để trả thù cho bít mặt nhé .

13. Shut Up

6 bài liền 1 lúc, ăn chém rồi con ơi, con có noob thì ít nhất con cũng phải đọc được dòng chữ admin thông báo ko được post 2 bài liền nhau trong 90s chứ

14. tuanha1310

tuanha1310 Legend of Zelda

Có câu bài thì cũng phải biết cách chứ,6 bài liên tục thì chém thui.

15. cherish1982

cherish1982 Mr & Ms Pac-Man

SQL injection !!! welcome :) hack zo mà edit DB :)

16. anakyl85

anakyl85 Legend of Zelda

OMG,lindan làm 1 fát 3 cái dual luôn ta ơi :)) :))
    Và kết quả là chính anh ta đã ra đi mãi mãi,chắc là sáng mai đi thôi,tiễn bạn đi 1 chút đi nào =)) =)) =))

17. linhdanbaothu

ko sao tui xin lỗi mod bydieu rồi,nhờ bác ấy xoá hộ dùm thôi,làm gì mà ghê thế,chắng hiểu sao lại thành 6 bài nữa,tui gửi bài nó hiện ra chữ báo lỗi,tui refresh lại thôi,lúc sau vào đọc lại thì thấy nó thành 3 bài nên vội vàng viết bài xin lỗi bác mod,chẳng hiểu sao hôm nay lại thành 6 bài( ạc ạc chết ngộ rồi)bác mod bydieu ơi em ko cố ý đâu bác tha cho em,đừng chém em tội nghiệp.

18. caohothang12345

caohothang12345 Youtube Master Race

không được đâu tui cũng chỉ vì chỉ các bạn khac hack GBVN mà tui bị lock account rùi bây giờ không dám chỉ ai nữa nhưng tui chỉ khuyên các bạn nên down chương trình keylog killer về mà xài hết sợ nữa và admin GBVN hơi bị nob nên đừng mong được giải quyết biệc bị hack tui cũng bi hack nè nhưng gởi hơn chục bài mà chả thấy hồi âm đâu hết

19. linhdanbaothu

thế mà ông bảo là ko bảo ai cách hack hả,ông đang tuyên truyền hack đó,hack của người khác rồi lại bị hack lại hả,tội nghiệp gặp người cao tay hơn rồi

20. pokemon01

pokemon01 Donkey Kong

chan gunbound viet nam lam lam roi, may admin gunbound cuc ki very te, hien nay trong gunbound cái gì cu~ng mua ba(`ng cash, nhìn phát ngán , toàn là ?o^` mua ba(`ng cash, có món còn chi? cho mua bang cash thui moi rõ là kho^?,(còn món mua ba(`ng tie^`n tìm ?o? con ma('t cu~ng cha? tha^'y ?âu,mo^~i tra^.n a(n trung bình 1vs1 la khoa?ng 400 gold, 2vs2 là co+~ 600 gold, 3vs3 là cỡ 800 gold, 4vs4 là co+~ khoang 1000 gold ne^'u ba('n gio?i.trong khi nhìn vo do^` thi oi thui, toan là may chu.c ngàn ?e^'n ca? tra(m ngàn tro+? lên, hie^.n nay admin gunbound còn bay ?a(.t la^.p ra 1 cái shop gì ?ó go.i là " silver dragon shop" chuyên môn bán nhu+~ng ?o^` cash gia?m giá,nói tóm la.i la^.p ra nhie^`u thu+', co^' tình làm cho so^' gold cu?a mo^~i tra^.n ?a^'u it1 nham chi? vo+'i mo^.t mu.c ?ích là làm cho mo.i ngu+o+`i ?o^? xô ?i mua the? cash thui , nhung làm ra thì nhieu thu+' that ?a^'y , nhanh nhe.n tang hoac giam tien cáh, nhung cái chuye^.n ma.ng laggg tu+` khi khoa chu+'c na(ng gift cu?a gunbound thi cha(?ng su+?a gì het gáo, ne^'u không su+? thì thu+? ho?i còn ai cho+i gunbound ?e^? mà mua cash cua? may ông(admin gunbound) nu+~a kia chu+', mong admin hay cha^'n chi?nh la.i ý nghi~, ?ó là: mình mua ban quye^`n trò cho+i Gunbound là ?e^? phu.c vu. cho các game thu? Viet Nam, chu+' ne^'u mua ?e? ?uc lo+.i mo^.t cách dã man, bóc lo^.t tie^`n ba.c cu?a các game thu? thi thôi yêu ca^`u nên de.p luôn trò cho+i nay luôn di là vu+`a
    ý kie^'n cu?a mo^.t fan yêu thích gunbound ( tui chi? có 1 mong muo^'n, 1 mong u+o+'c tha^.t nho? nhoi, ?ó là gunbound mãi mãi là gameonline hay nha^'t cu?a nhu+~ng game thu viet nam)