HCM , chán game đến tận cổ bán gear baba !

Thảo luận trong 'Mua bán - Trao đổi' bắt đầu bởi saint00, 9/1/13.

1. Mandymua

Mandymua Legend of Zelda

Đây đây, bác vứt em nhặt ngay =))

2. saint00

saint00 Youtube Master Race

nói thật game này hiếm đại gia chơi chừ cỡ như VL1 và KT chắc em bán đc lâu rồi, gear em hầu như ko có món nào mua trên ah, các bác phán như vậy nói thật e cho ko thằng bạn chơi còn hơn

3. Catman_vn

Catman_vn

thật tình là bộ gear rất ngon, nhưng đại gia việt nam chơi game này kg nhiều lắm nên sẽ rất khó bán. nếu bán được sẽ lỗ.

nếu có bạn thân chơi thì tặng nhau cũng được, còn nếu không thì cứ quăng lên AH hoặc RMAH để thu hồi, được bao nhiêu hay bấy nhiêu. Không biết chủ thớt bỏ ra tất cả bao nhiêu chứ đống gear này bán AH thu được kg ít đâu.

cứ quăng bid 250usd - 2bil / món cái nào bay thì thôi, không bay thì 2 ngày sau treo lên lại

4. zdangquangz

zdangquangz T.E.T.Я.I.S

hix khổ thân chủ thớt , đồ này đúng là trước mua thì chả có món nào treo AH được , chắc phải mua qua trade hết , nhưng giờ thời buổi lạm phát , đồ dupe đầy đường , bác treo 2 tỉ người ta còn phải xem có phải đồ dupe ko mới mua :( .con amulet 11 người dùng em thức sự chia buồn cùng bác , có trách thì trách bliz quản lí game ko tốt để những người như bác phải chịu thiệt thòi :(