[HCM] Hội tụ tập ăn nhậu, OFF, chém gió v.v......

Thảo luận trong 'World of Tanks' bắt đầu bởi vietnam_tanks321, 18/3/12.

1. tuan.nguyenvan

tuan.nguyenvan Donkey Kong

Ngày 28/5 chúng ta có 3 trận đánh CW: 2 map Abbey 1 map Sand River. :soldier_baby18::soldier_baby18::soldier_baby18::soldier_baby18:

2. tuan.nguyenvan

Ngày 29/5 chúng ta có 3 trận đánh CW: 2 map Abbey 1 map Sand River.

3. tuan.nguyenvan

Ngày 30/5 chúng ta có 3 trận đánh CW: 2 map Abbey 1 map Sand Rive. Anh em hôm nay đánh rất tốt nhiệt liệt biểu dương tinh thần của anh em .Mình xin nhận quyết điểm dạo này không tham gia đánh CW với anh em được do thằng con nghỉ hè không ai chăm nó, đầu tháng 6 nó đi học hè lại thì mình sẽ thường xuyên đánh CW cùng anh em. Mong anh em thứ lỗi cho

4. vietnam_tanks321

vietnam_tanks321 Mr & Ms Pac-Man

Sau hơn 2 tháng làm cướp biển, hôm nay 30/5 là 1 ngày đáng nhớ của HCM khi mà chúng ta đã đặt chân lên mảnh đất châu phi cằn cõi. Anh em chiến rất hay :2cool_sexy_girl:

5. meocon123

meocon123 C O N T R A

Chúc mừng clan HCM , " dù đây là 1 bước đi nhỏ với mọi người , nhưng với clan HCM đây là 1 bước nhảy vọt " :2cool_sexy_girl::6cool_smile:

6. Op2

Op2 C O N T R A

Hề hề, xin chúc mừng clan HCM. Từ đây đến Châu Âu chắc cũng không còn xa nữa đâu.

7. zFisher

zFisher NeveR Ending CreatioN

ráng lên, cuốc bố chừng vài chục năm là lên được châu Âu thôi :8onion38:

8. phuong_hoang85

phuong_hoang85 Youtube Master Race

Cho tui xin 1 slot vào clan được không, đang ở bên GVN2 nhưng dạo này hết WC rồi nên muốn chuyển nhà ý mà. Nick trong WoT tuananh4585

9. huynhthine

huynhthine T.E.T.Я.I.S

Chúc mừng . . . ngày mai thành cướp biển tiếp :-":-":-":-"

10. tuan.nguyenvan

Xin cảm ơn anh em đã gửi lời chúc tốt đẹp tới clan HCM. Anh em đã rất cố gắng luyện tập mới có ngày hôm nay dù chỉ là một mảnh đất nho nhỏ nhưng cũng làm tinh thần chiến của anh em tăng gấp bội phần. Mời bác tuananh4585 join clan HCM nếu bác tham gia đánh CW thường xuyên với anh em.
    Ngày mai chúng ta có ít nhất 2 trận đánh CW bắt đầu vào lúc 9h mong anh em có mặt tham gia đông đủ để chiếm và giữa đất.

11. crazybird

crazybird Mr & Ms Pac-Man

Ku tuananh4585 bắn pháo gà lắm :1cool_byebye:

12. tuan.nguyenvan

Cậu tuananh4585 muốn vào clan mà không thấy nộp đơn mình đã dọn chỗ cho cậu rồi đó nếu không nhanh mất giáng chịu nhé. Hiện clan rất nhiều đơn xin vào mà full 100 Men rồi hôm qua đắn đo mãi mới mời được 2 ông ít online nhất out clan.

13. phuong_hoang85

phuong_hoang85 Youtube Master Race

Mình mới out clan để 2 ngày nữa mới vào clan khác được, chịu khó đợi mình nhé

14. tuan.nguyenvan

Hôm nay Mình và các DC Commander thành thật xin lỗi anh em vì chúng ta làm cướp Biển quen rồi nên đặt chip cho việc thủ và công không quen, Mình đặt chip tấn công mà không đặt chip thủ đất để cho clan [ACC] Armored Cross Cavaliers chiếm đất một cách đơn giản. Với lực lượng mạnh và đông đảo như hiện nay thì mình tin chắc ngày mai chúng ta sẽ lại có đất.
    Ngày mai 1/6 chúng ta lại có 3 trận CW 2 map Sand River 1 map Abbey bắt đầu từ 8h20 mong anh em có mặt tham gia đông đủ ai vào trước được đánh trước ai vào sau ngồi đợi dài cổ.:soldier_baby18::soldier_baby18::soldier_baby18::soldier_baby18:

---------- Post added at 16:30 ---------- Previous post was at 14:47 ----------

Thông Báo
    Tuyển anh em tham gia đánh CW vào các buổi sáng hàng ngày
    Hiện nay clan HCM tham gia đánh CW vào các buổi sáng hàng tuần số người online từ 20-25 người như vậy cũng chỉ đủ cho một đội hình đánh CW. Thời gian gần đây các anh em đánh CW đã có bước chuyển mình rõ dệt sự gắn kết và phối hợp đánh CW đã ăn ý với nhau tuân thủ theo chiến thuật của các chỉ huy đề ra và để đủ cho 2 đội hình tham gia đánh CW chúng tôi xin mời các anh em chơi NA vào clan HCM với tiêu chí sau:
    1. Thường xuyên online vào các buổi sàng hàng ngày.
    2. Tinh thần tập thể, kỷ luật và sẵng sàng tham gia đánh CW.
    3. Có xe tier arty 8, med 9, HV 10.
    Anh em nào thấy mình phù hợp với các tiêu chí trên thì xin mời Join clan HCM chúng tôi sẵng sàng dọn cỗ mời các bạn.

Chỉnh sửa cuối: 31/5/12
  15. zFisher

zFisher NeveR Ending CreatioN

có tuyển lính đánh thuê hem :2cool_sexy_girl:

16. tuan.nguyenvan

Không tuyển lính đánh thuê mà tuyển người vào clan HCM he he. T7 đi nhậu nhé và nhớ mang điếu cày cho anh làm 1 ve

17. vietnam_tanks321

vietnam_tanks321 Mr & Ms Pac-Man

Thèm nhậu quá đi, mà lại phải đợi tới thứ 7 cơ đấy :5cool_bad_smelly::8cool_cry:

18. tuan.nguyenvan

Mình vừa nhận đồng chí GVN vào clan, đồng chí bay từ clan G-V-N sang clan HCM đường sá xa xôi mong đồng chí nghỉ ngơi ít bữa rồi tham gia đánh CW với anh em nhé. Xin chúc đồng chí sức khoẻ hạnh phúc.
    Ngày 2/6 chúng ta có 3 trận CW 2 map Abbey ,1 map Sand River. Anh em có mặt tham gia đông đủ.

---------- Post added at 14:43 ---------- Previous post was at 13:54 ----------

Nhằm tạo không khí vui vẻ, đồng thời bù đắp sự thiếu hụt về lực lượng tank Đức trong clan. Bộ Tư Lệnh tổ chức 1 event nhỏ trong clan.

Đường đến BerLin

Thể lệ :

- Tất cả các thành viên của clan HCM, có thời gian gia nhập clan trước 18/5

- Có cây công nghệ nhánh E100 mới nâng cấp đến tier 6 trở xuống.

Cách thức tham gia :

- Các thành viên có nguyện vọng tham gia phải đăng ký trên topic tankvn.eazy.vn , với điều kiện như nêu trên. Bộ tư lệnh sẽ tiến hành kiểm tra và theo dõi. Nghiêm cấm mọi hành vi gian lận.

- Nếu đăng ký hợp lệ. những người đầu tiên lên e100 đầu tiên sẽ nhận được phần thưởng của clan.

Mẫu đăng ký :

Nick ingame :
    xe hiện có của cây công nghệ E100 :

Giải thưởng :

- giải nhất : người lên E100 đầu tiên là 3000 Gold ( 1 tháng permium )

- giải nhì và ba : người lên E100 thứ 2 và thứ 3 là một gói gift 8$ ( 800 gold )

Mong anh em tích cực tham gia vì một HCM vững mạnh.

Bộ tổng tư lệnh sư đoàn HCM

19. Op2

Op2 C O N T R A

Lí lịch của GVN không được tốt đâu bác ạ. Ông này từng thuộc 3 clan GVN, B-307 và gần đây nhất là VN-VA. Bác thử hỏi leader của mấy clan đó mà xem.

20. tuan.nguyenvan

Oh Vậy ha Op2 thấy ông nói là ở GVN quá xin cảm ơn Op2 nhé để coi tình hình thế nào rồi mình .... Bữa có đất đợi Op lên không thấy để hỏi vụ đặt chíp thủ đất ra sao mà không thấy online đâm ra không có chip để thủ đất làm anh em bỏ đánh trận chung kết với thằng PVP .he he mình củ chuối quá