[HD] F-Day : Hero of Heroes 7

Thảo luận trong 'World Editor' bắt đầu bởi KuKulKan, 15/4/11.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. 1vn

1vn Youtube Master Race

Kan làm cả cái hòm chứa đồ như Thiên kiếm với dota ấy,click nó tự bay về hòm,chứ cứ phải vứt đồ rồi quay lại nhặt,tốn time lắm.Với lại làm 1 cái để combine đồ,đeo 1 bộ asu thì gần hết slot,đeo đc thêm wing là hết chỗ

2. tietgiang

tietgiang Mr & Ms Pac-Man

hướng dẩn mình ép wing đi mới chơi thấy hay mà không bít ép wing

3. toanchanphai

toanchanphai Youtube Master Race

Chào Kan!
    Thank map F-Day : Hero of Heroes do Kan tạo ra ,nó rất hay,hợp lý và lại dễ chơi ,ko mất nhiều thời gian.Mình chơi và nghiên cứu nhiều map nhưng cuối cùng đã dừng lại ở map của Kan.Những anh em trong phòng net của mình đều thích chơi map này,khi chơi war3 thủ cửa họ đều choi map này.giờ mình và các anh em mọi mong đợi map 7b của Kan vì map 7 ko chơi đến cuối được nhiều người.À map của Kan chỉ có 1 vấn đề mà nhiều map lớn khác ít thấy bị(như map Moo Moo) là chơi nhiều người rất lag ,lag ghê lắm.Thank Kan đã tạo cho các gamer war3 những niềm vui nho nhỏ.Chào Kan!mong đợi 7b của Kan.

4. KuKulKan

KuKulKan T.E.T.Я.I.S

Uhm, Thanks bạn, it ra Kan cũng có thêm manh mối để fix cái lỗi này, hiện Kan sắp suy sup với cái vụ này thậm chí có thể tạm ngừng làm tiếp nếu ko fix dc:(

Vấn đề hòm đồ hiện giờ Kan thấy chưa cần thiết lắm nên để sau vậy, còn vụ gộp item lại thì đã có nhiều nhiều góp ý đề nghị với Kan rùi nhưng mà theo lập trường của Kan thì điều đó không nên khi bạn mặc quá nhiều đồ, set Asu tuy 4 món nhưng sức mạnh của nó cũng phù hợp theo :)

Bạn xem ở đầu trang, mình có hướng dẫn cách ep Wing

Rất cám ơn bạn đã chơi và ủng hộ. Kan vẫn luôn cố gắng fix và hoàn thiện map hơn mặc dù trở ngại lớn nhất lúc này là lỗi disconect khi chơi nhiều người gây ức chế cho người chơi khiến không thể kết thúc game được hoặc làm mất hứng. Còn vấn đề chơi nhiều người lag thì Kan cần phải tìm hiểu thêm do cái gì làm lag nên cho Kan hỏi là lag ở đây là khi creep ra đông, giết không kip hay bình thường khi khộng có creep vẫn lag hoặc là khi chơi skill mới lag...?

5. tietgiang

tietgiang Mr & Ms Pac-Man

mình xem rồi mà không hiểu bạn hướng dẫn dùm đi

6. kisslovecr01

kisslovecr01 Mr & Ms Pac-Man Lão Làng GVN

bạn mình làm host. nó sài skill super nova 1 cái thì 2 thằng ra đi còn mình vs nó ( room 4 đứa )... replay nè... xem dùm nha kan =.="
    http://www.mediafire.com/?bed89pl7ij7l2dg

---------- Post added at 21:04 ---------- Previous post was at 20:58 ----------

còn chuyện lag là do host thôi... hôm nay thử treo IDM download fiml ròi host.. thế là giật tung cả lên..lag hay ko là do mạng của host thôi :D

7. KuKulKan

KuKulKan T.E.T.Я.I.S

Để ép Wing 1 bạn chuẩn bị nguyên liệu là :
    - 1 item + 9 (tốt nhất là cái claw trong shop)
    - 1 Feather
    - Sau đó đi vào vòng tròn dịch chuyển ở cửa top phía phải, chọn Drakthul, bỏ hết nguyên liệu vào ông già đó sau đó chọn combine Wing 1

Để ép tiếp lên Wing 2 (3,4,5) thì bạn cần
    - Wing 1 max option
    - 1 Feather
    - Tương tự gặp và bỏ vào người ông già Drakthul, chọn combine Wing 2

Rất cám ơn bạn, với đoạn replay này Kan đã nghĩ ra thêm 1 nguyên nhân có thể, và Kan sẽ test thử :)

8. kisslovecr01

thêm cái skill quăng đá của con bò nữa ( ko nhớ tên)... đứa nào đứng gần nó quăng 1 cục là đi mấy đứa ở xa ko bị... nguyên nhân dis hình như dính líu đến skill lv 10 hơi nhìu.. lúc dis tập thể có thể là do tụi nó ở gần nhau rồi skill lv 10 liên tiếp nên mới dis. còn chuyện con tôm ra thì dis thì chịu :|

9. laividaiday

laividaiday Donkey Kong

đeo 1 set apolo rồi thêm máu rs càng cao tăng máu càng đầy boss càng mau die.
    Hết !
    Thật không ngờ nó lại dễ thế nhỉ cứ tưởng nó sẽ chạy hoài ai dè ngoan ngoãn đứng yên :)

10. Mystical

Mystical Mr & Ms Pac-Man

lâu lâu đi ép cánh mà bỏ nl vào nó ko vào ông già mà rơi xuống đất cái bấm ép thế là xịt, mất món bỏ trong ông già bạn có cách nào khắc phục vụ này ko @@

11. KuKulKan

KuKulKan T.E.T.Я.I.S

Uh thanks bạn, Kan sẽ xem lại và test thử...nếu có dis nữa bạn cứ save replay rùi gửi lên cho Kan, vì host sẽ không bao giờ bị dis

Uh, phải nói là tưởng chừng như khộng thể nhưng thật ra là quá dễ ^^, để lần sau Kan thay đổi chút để mọi người tiếp tục suy nghĩ :D

Cái này bạn cố gắng để ý tí thôi là được ^^, bỏ vào hết rùi xem koi đúng chưa, rùi mới bấm ép nhé

12. kisslovecr01

đoạn xuất hiện con tôm cảm giác như là game đã kết thúc nên mấy đứa kia dis hết chỉ còn mỗi host... ko bị skill lv 10 thì bị dis chỗ đó. pó tay

13. laividaiday

laividaiday Donkey Kong

KuKan mà làm map save/load mà rộng rãi với hang trăm con boss và hàng nghìn món đồ cũng như cách ép bất tận event công thành theo kiểu mu thì nó kéo dài không uổng đâu nhỉ :) chẳng có gì là không thể nhỉ đúng là nhiều thứ hấp dẫn chỉ dám nghĩ mà thôi. hi hi :)
    Chắc chắn sẽ tuyệt hơn những gì đi trước.

14. kisslovecr01

nếu muốn được như thế thì trước hết... mỗi người 1 tay giúp kan tìm hiểu nguyên nhân gay dis thì Kan mới có tính thần làm map tiếp chứ.... chỉ góp ý chuyện xa vời thế này mà hiện tại ko ai giúp thì làm thế nào được đây :|

15. laividaiday

laividaiday Donkey Kong

Cái đó đâu phải góp ý ? ? ? Bạn nhầm rồi còn cái đó thì từ từ Kan hé cho biết chứ căng thẳng gì cho mệt :)

16. xitrumvotinh

xitrumvotinh T.E.T.Я.I.S

mình có cách này nhưng chẳng biết dc ko
    giờ kan ra bản mới và bỏ hết tướng mới trong bản 7.0 này đi và lấy tướng của bản 6.0
    nếu vân còn dis thì chắc do hệ thống chứ ko phải hero
    còn nếu thành công(ít hoặc ko ai báo dis)thì sẽ test từng con tướng mới đó

17. tranbalinh

tranbalinh Mr & Ms Pac-Man

hqua tớ vừa chơi cùng thằng bạn xong.Hoặc mình hoặc nó chơi con hellscream có skill combo cứ đến tầm rs 3-4 lần là toàn bị dis ,thường là vào lúc 2 thằng ra đánh phù thủy ,tầm nó rs 1 2 lần combo thành công (hiên lên dmg to bất ngờ trên người boss hoặc quái) thì k thấy làm sao nhưng khi rs cao thêm 1 tí và +skill lv 10 rồi đi đánh phù thủy thì chỉ cần combo thành công là bị dis luôn.2 thằng cứ thế bị dis r lại host đi host lại như thế cả buổi chiều rất ức chế.Trong khi nhiều hôm chơi các con tướng khác thì chả bị làm sao cả,đến hôm thử đến tướng này khá hay ở khoản combo thì lại bị như thế :-s
    p/s:còn 1 tướng nữa mình thấy nên fix lại skill là char Dark knight có skill quạ đó,khi mình dùng skill mà target vào tướng mình đag điều khiển thì skill cũng bị trở thành sử dụng và mất cool down :-| những lúc bị quái quây đông cần dùng skill để dọn nhanh mà lỡ target nhầm kiểu vậy thì rất chi là tai hại luôn :-<

18. kisslovecr01

19. samake

samake Youtube Master Race

Mỗi lần chơi đến mấy con màu tím buff máu liên tục ko giết được tụi nó là thấy nản.

20. laividaiday

laividaiday Donkey Kong

kukan thử xem ss6 phiên bản b ghép mấy hình thức pk và cộng điểm thêm các skill kiểu rs tăng 1% str agi int mỗi skill được tăng thêm xem có khác biệt lớn không ??? vả lại cần 1 màn lấp thời gian nhu kiểu team cùng vượt ải thử xem. Vì map 6b lên khá nhanh nên thử trước nghiệm xem hợp lí hem :)

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.