[help] Ai biết cách setup Dancing Pad để chơi trogn SDO không?

Thảo luận trong 'XDO - Sức Sống Trẻ' bắt đầu bởi boptothetop, 6/3/07.

1. redblood129

redblood129 Youtube Master Race

Hix mấy bạn ơi, chỉ mình cách giải quyết với. Mình mua 1 cai DP ở cty Netgame, mua về cài vô thì xài được nhưng mà cái nút Back nó bị điên, nó cứ tự động Back quài làm mỗi lần vô game hay là chọn bài phải xách cai DP lên, chọn xong thì thả xuống nhảy, phiền lắm. Mà minh vào Control Panel thì test thử thì thấy tất cả cái nút đều bình thường không hiểu sao vào game là bị. Minh đã tắt hết các ctrinh quét virus, spy, nhưng vẫn bị. Mình đem lên cty Netgame thì nó nói ko có bị gì vẫn chạy bthuong :(

2. babyrock88

babyrock88 C O N T R A Lão Làng GVN

cái vụ khi cắm DP vào là cứ bị back mình cũng bị lun trong khi lúc thử cái thảm ở chỗ mua thì lại bình thường hem biết tại sao khi mang về cắm vô vào game cứ bị back hoài à :((

3. redblood129

redblood129 Youtube Master Race

Hix, đúng rồi mình cũng như bạn zậy đó. Đem đến NetGame thì chơi bình thường, vậy mà đem về nhà là nó back back quài

4. Ja^ntuti

Ja^ntuti Youtube Master Race

ko có ai khắc phục đc sự cố auto back này sao ??? ::(

5. pinkypink

pinkypink Youtube Master Race

ui ui có người cũng bị giống mình sao??? té ra là do cái nút back sao?? có ai giúp không zậy???

6. DancingPadXDO

DancingPadXDO Youtube Master Race

Dancingpad nhảy cực cool :D các pác có nhu cầu số lượng lớn, nhỏ, pm yahoo em nhá, hàng nhập từ Thái về đấy