Help Fallout II!

Thảo luận trong 'RPG Vault' bắt đầu bởi Snow Lion, 20/8/02.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. fire_of_angle

fire_of_angle Fire in the hole!

dễ ẹtà !!! ông chỉ cần nâng cái skill của grambing lên tới 300 luck lên 10 thì chuyện nhỏ nhé..ông chơi ở đâu cũng được...cho chuột di nên nút 100 cho thanh sắt đè vào đi chơi 1h sau quay lại woé nhiều xiền quá đi mất

2. fire_of_angle

chuyện nhỏ nâng luck cao grambing cỡ 300 là ok thôi. ở đâu cũng được cả..hoặc đi kiếm mấy con water chip bán lại cho tụi nó .hoặc đi làm cu li giúp tụi nó chuyển hàng tới newreno hoặc CLRP..chết rồi nó chuyển sang trang này lúc nào vậy???? bị trừ EXP rùi.. híc híc có tí điểm mà bị trừ tới trừ lui..

3. Minh So

Minh So Mr & Ms Pac-Man

Ko phải là chơi bài, mà là lợi dụng bug. Hơn nữa BH ko có sòng bài ^_^
    Trainer thì kòn nói làm jè, hack xừ nó tiền cho xong. Mà sao ông này chơi trainer mà cũng được những 2 năm cơ à, tui chơi có 3 tháng là quăng, game này hơi ngắn.

4. conchaivn

conchaivn Mr & Ms Pac-Man

đâu cần chỉnh luck lên 10, gambling lên 300 làm chi. Ở broken hill có cái mine. Đi vào ngay cửa mine quẹo phải có 1 thằng cha ngủ quên cả thời gian ở đó. Đánh thức hắn dậy thì hắn chạy mất tiêu chừa lại mấy cục quặng. Đem xuống cho cái thằng goul bán cho nó để tinh chế. Ngủ 25 tiếng rồi nói chuyện lại với nó lấy lại quặng, nó sẽ đề nghị 1000 với 500 extra nếu mình bán cho nó. Lấy 500 extra không hơn không kém, xong nói chuyện với nó lại rồi lại lấy 500. Lặp đi lặp lại tới khi nào chán thì thôi. Chỉ một loáng là tiền đầy túi. Trick này chỉ work với phiên bản không có patch

5. fire_of_angle

à quên BH là chỗ có mất cái thằng muntit hả ..nhớ rùi ....
    tui chơi BH xài trainer một lần thôi vì lúc đó muốn xem khi hết game có chi thôi mà .......
    to trên được có 500 mà cũng khoe

6. Minh So

Minh So Mr & Ms Pac-Man

Khì
    500 một lần cho nên một loáng là đầy túi ngay ^^

Nhưng mà nhiều tiền thế để làm gì vậy :-/ tui thì chỉ cần tiền lúc từ The Den trở về trước thôi, đã đến được BH thì thừa roài, mà tui cũng chả chơi kiểu save - steal - load đâu đấy nhá ^_^

7. WhiteSneak

WhiteSneak C O N T R A Lão Làng GVN

Tiền trong FO...chiện nhỏ như con thỏ.Nói thiệt nghe,chỉ trừ lúc đầu quá yếu,chứ về sau tiền tự kiếm của tớ còn không biết tiêu vào việc gì nữa cơ mà.Tuy nhiên cái điểm này hơi bị vô lý.Vì nhiều xiền thế lại không bố thí cho làng một ít nhỉ.Tội gì phải đi liếm GECK cho khổ ra.Mình là cây xiền cơ mà..:)) :))

8. cecilpaladin

cecilpaladin Legend of Zelda

úi úi , chuyện loạ đê , hehe , từ khi tui chơi fall tới giờ mới nghe đó , há há , tai nghe ko bằng mắt thấy , post hình lên đi , rùi anh em bàn luận
    @WS : lúc trước minhso ( kiếp truốc của Minh So ) post bài dài và hay lắm chứ ko chat nhảm như bây giờ , So nhỉ

9. WhiteSneak

WhiteSneak C O N T R A Lão Làng GVN

Về cài lại FO2 + Edit --->bạn sẽ biết ngay thôi mà.:)) :))

Vậy sao???Tiếc là hồi đó mình chưa lên nhỉ.Vậy thì check....check lại bài của Sọ !!! Lẹ...lẹ....Mong rằng sau này pác tiếp tục hợp tác với em trong lãnh vực EDIT ,pác Sọ nghe...

10. fire_of_angle

mà kiếm tiền làm gì nhỉ !!! tui nhớ là chỉ cần xiền khi mà mấy bác muốn mua hàng một cách tử tế chứ về sau hả tui chuyển sang buôn hàng ...cứ loanh quanh khu vực SFSC mà đập nhau chẳng nhanh hơn gấp mấy lần á..mà thỉnh thoảng kiếm được mấy thứ xìn xịn để nghịch cho nó sướng....
    còn khi mua thằng nào léng phéng bán đắt tui đập luôn...--> hình như EXP bị trừ tới âm gần 1k :))

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.