Help Me ! Chuyện ảnh hưởng đến danh dự và sự an toàn của m !

Thảo luận trong 'Thư giãn' bắt đầu bởi ChimKhungLong, 29/8/11.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. missconuong

missconuong T.E.T.Я.I.S

vậy thêm cái active code vào nữa cho nó máu =]]

2. JEmEL

JEmEL Sam Fisher, Third Echelon Agent GVN Veteran

active code là cái chi rứa? X_X
    phải nhắn tin đến số 87xx gì gì đấy mới active dc hem? X_X

3. Thiên Vân

Thiên Vân Mario & Luigi

Mình nghĩ bạn nên tháo cái này xuống,ko thỉ đổi title thành đúng như trong bài viết tránh nhầm lần
    và đồng thời cho thêm chế độ kích hoạt = tin nhắn 10k/tin :">

Các file đính kèm:

4. rocktrung

rocktrung Legend of Zelda

đừng đùa với bạn ấy à nha :(

5. zBabyDragonz

zBabyDragonz The Warrior of Light

Chủ thớt ở gần đó sao ko đánh tiếng hỏi xem thằng chủ shop nó là ai ? Có đúng mở tiệm cầm đồ với cho vay nặng lãi ko ? quan hệ xã hội thế nào ? Nhà đông anh em ko, có máu mặt ko :-? Nếu đúng thì ta tố chính quyền, ko đúng thì...củ hành bỏ mịa nó đi :-w
    Còn nếu đã hỏi rồi thì cho sry nhé, tl;dr :'>

6. HarryKing

HarryKing Không bao giờ DM u first :"> Moderator GVN Veteran

Bạn đưa 1 cái địa chỉ giả rồi bảo "bố mày đợi mày đến 10h tối nay mà ko thấy mày đến thì xác định mấy thằng em của bố đến cửa hàng mày nhé, ngoài làm forum ra bố còn mở tiệm cầm đồ và bán trà đá ôm lô ở phố xxxxx, nhớ đấy. Bố biết địa chỉ cửa hàng mày rồi đấy!"
    rén ngay

7. theslimshady

theslimshady Legend of Zelda

Vote báo công an , flyshop kia vô văn hóa éo đỡ đc

8. hoa1213

hoa1213 Mario & Luigi

đọc cả đống đoạn chat chỉ thấy nó dọa mà chả hiểu chủ topic làm trò mèo gì bảo nó lừa đảo , chủ topic cũng thuộc loại ném đá giấu tay thôi :)) . Trong tình huống này tôi cực kì muốn chửi thằng chủ topic và mong thằng kia đập chết chủ topic đi, cái kiểu cạnh tranh ko lành mạnh rồi bắt đầu chơi kiểu bầy đàn dập nó , chủ topic ko thuộc dạng ba ngơ cũng thuộc loại cậy bầy :)) .

9. [Cevo]FozK.F.A

[Cevo]FozK.F.A Donkey Kong

R.i.p !

10. Hoang_2209

Hoang_2209 Donkey Kong

Ngõ chợ Kim Liên là chỗ nào :-?? Chợ xanh Kim Liên hay chỗ chợ cũ vừa bị giải tỏa ở gần trường Đống Đa thế ?

Phạm Sơn là thằng nào, chánh án tòa án nhân dân tối cao từ đời 1959 tới nay có thằng nào tên Phạm Sơn đâu :-?? Chỉ có bác Nguyễn Sơn trước làm phó chánh ở TAND Hà Nội thôi, chắc lâu quá ko đến thăm chứ nên quên mẹ cả họ chú.

Phạm Đỗ Mười ???? Thằng nào thế, tổng bí thư Đỗ Mười tên thật họ Nguyễn nhé chưa bao h lấy họ Phạm luôn, hay là bác khác to quá mình ko biết :-??

11. roman_martin

roman_martin The Warrior of Light GVN Veteran

Gây thù chuốc oán lắm chuyện vl :-<

12. ChimKhungLong

ChimKhungLong C O N T R A

M cũng chỉ có cách đó để chiến đấu lại bạn ý thôi , bạn thử đặt vào địa vị của m đi , khi bạn bị chửi bới cả ngoài đời lẫn trên mạng , forum của bạn bị phá hoại và đến tận lúc m viết bài viết này vẫn bị như vậy thì bạn sẽ làm gì !

M chỉ pos bài viết cảnh báo lừa đảo mới từ tối qua thôi , đó là quyền tự do ngôn luận của m , m khôgn thích , m ác cảm thì m nói vậy , m thấy chả sai cả , ai nghe thì nghe không nghe thì thôi , còn việc bạn kia làm thì từ 2 hôm trước rồi ! bạn xem lại thời gian sẽ rõ !

"Cạnh tranh không lành mạnh" là sao m không hiểu ? M là admin của trang web về PSP , m không buôn bán hay kinh doanh gì cả bạn vào Web của m thì biết www.pspvn.info ! Ngay cả đặt quảng cáo để kiếm tiền m cũng không vì PSP là đam mê , sở thích của m , m lập ra chỉ để Ae vào giao lưu thôi
    - Flyshop vào diễn đàn m lập topic mua bán , rồi do cạnh tranh với 1 người buôn bán khác trong box Shop PSP ở diễn đàn m , rồi từ đó tấn công phá hoại diễn đàn , bạn nghĩ vậy là m sai à , m có làm gì đâu , tự Flyshop đến diễn đàn m đó chứ m có bắt đâu ! Mà tính m chả bao giờ "Ném Đá giấu Tay" như bạn nói cả , m sống thế nào trong gần 3 năm qua ở GVN , Ae trong box PSP biết rõ nhất ! bạn cứ thử hỏi 1 thành viên bất kỳ trong box PSP ở GVN thì biết !

-------------------------

P/s : chân thành cảm ơn ae đã chia sẻ cùng m , m sẽ suy nghĩ và làm theo ý kiến của các ae !

Chỉnh sửa cuối: 29/8/11
  13. badboyx9x

badboyx9x Legend of Zelda

Treo bảng bảo trì forum 1 thời gian, kêu nó qua đây chửi nhau típ ;))

14. shivakl

shivakl Dragon Quest

thằng flyshop này đấu đá với shop nào đó bên pspvn. rồi lập clone tùm lum, bị chimkhunglong là người sáng lập + admin bên đó xữ lý.. xong nó tức quá way sang chữi pspvn và admin, rồi bảo admin bao che dìm hàng shop nó, oh hay web của người ta người ta có làm gì thì là quyền của người ta chứ nhỉ chưa kể có hay ko thì theo lời a fly rất uất ức nhưng bằng chứng thì đếch có, rồi clone nick chữi bới tùm lum, vãi vào nhà người khác bán hàng, còn chữi khác gì ăn cháo đá bác ??? xong chữi bên pspvn ko lại, lại lết qua box psp - gamevn chữi tiếp. vì gây thù chuốc oán nhiều quá nên bị bà con bên muare ném tạ típ http://muare.vn/khieu-nai/2270667/page-5, lại típ tục chữi.

kêu gào a ấy dẫn chứng cho bà con xem thì a ấy trưng ra 1 đoạn log chat = text mà theo lời CKL thì bị sửa tùm lum, kêu a ấy chup màn hình chứ ko đưa text thì a ấy lơ huyền lờ lun

chữi ko lại lại lập trò mèo đòi đi kiện người khác , nhưng vì quá vớ vẫn nên bị mod gamevn xóa topic roài, nội dung thì hài ko thể tưỡng . đoạn này chú fly đòi kiện memb nào đó bên muare, nhưng ko hiểu sao lại post bên gamevn ???
    FLySHOP vs the world oh yead

p/s : 1 trò rất đểu chủ chú fly là search google thông tin cá nhân sdt , mail của người khác rồi rêu rao bếu nhạo , nt call hăm dọa ==> với 1 shop thì ko hiểu shop này thuộc thể loại gì nữa. t thì tối kị cái vụ rêu rao như thế này, điển hình ae cứ coi cái tin nó đòi kiện CA thì bít .. thông tin cá nhân người ta buôn bán a ấy lại bêu rếu ra chữi bới và làm trò chuột . ;)) chú fly chỉ dc cái mồm to

p/s 2 : mấy bác có đọc cái đoạn chú fly hăm dọa DDos = google cái web pspvn của chú chimkhunglong ko nhĩ :)) thế có dc gọi là khiêu khích và phá hoại ko ?

Chỉnh sửa cuối: 29/8/11
  15. Trần Trần Trục

Trần Trần Trục Mario & Luigi

Tóm lại đây là một thằng chó con răng sữa :)) .

16. zRai

zRai Legend of Zelda GVN Veteran

vụ này rồi cũng chả đi đến đâu. Chủ thớt thì nhu nhược.
    Lão kia thì mõm to chưa từng thấy.
    Mấy vụ rùm beng này rốt cuộc cũng chìm xuồng thôi. Thằng ngu kia biết ko biết làm gì được nên bày ra cái trò fake ip gì đấy :|, rồi đổ qua thằng em với nv. Có gan làm thì có gan chịu đi

17. K3IIy

K3IIy The Warrior of Light

Cái thể loại này thì thôi mình chịu rồi,bạn chủ topic thử gọi hội tẩn thằng danchoi đi xem nào
    Trích:mấy bác có đọc cái đoạn chú fly hăm dọa DDos = google cái web pspvn của chú chimkhunglong ko nhĩ thế có dc gọi là khiêu khích và phá hoại ko ?
    VN mình còn dễ dãi đấy chứ thử qua các nc' khác xem,đi tù 1 gông ngay..........
    @PhanAnh:Đang ở Sài Gòn à:-o

18. swordsman93

swordsman93 Mr & Ms Pac-Man

Đây ... tình hình thế nào rồi chủ 2pic ... còn căng thẳng mình vác qua nhờ mấy anh PC15 bên VoZ giải quyết cho nhaz ;)). Tình hình này là mình thấy không ưa thằng FlyShop rồi ... :| ...

19. Thiên Vân

Thiên Vân Mario & Luigi

Từ từ đã các bác,có khi thằng chủ phờ lai sốp bị đá đểu cũng nên,nên xác minh rõ ràng trước khi chửi nó,mà có khi thằng này ế ẩm nên điên thật=((

20. max_bo

max_bo Donkey Kong

Uầy buôn với chả bán cạnh tranh rồi là cạp lẫn nhau xong rồi lại hẹn hò ra móc lớp , các bác rãnh lắm rồi. Chó sủa là chó không cắn , muốn lụi thằng nào thì im im mà lụi chứ cần éo gì phải hò hét đầy ra. Ngu khó tả !

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.