Help me Truyền thuyết ánh trăng

Thảo luận trong 'Game Á Châu' bắt đầu bởi longsuperman, 5/6/06.

1. Crouching_Dragon

Crouching_Dragon Youtube Master Race

Mấy game nay tui ra quán ko thấy ban. mua no o dâu đc nhi?

2. lemisa

lemisa Youtube Master Race

tui ve nuoc tro do roi vong cuoi la minh dan dai binh di danh may thang vo dan sau khi di cuu may dua con gai di theo minh luc co 2 truong hop
    1 la dong minh voi bon cai ban hay ban phai nao do de chung keo binh di danh phai vo dang voi minh sau do minh tu tay giet 2 dua con gai di theo minh va tung kiem len troi the la ve nuoc
    2 la minh khong dong minh voi bon bang phai do sau do minh ta sung huu dot danh bon chung cuu bon con gai roi cung ve nuoc noi chung tro do choi lau lam byeeeeeeeeeeeee neu ve nuoc tro do roi thi choi tro dich quy hay truyen thuyet thien ha(giong tro tsonline lam) ah ma ai biet choi tro audition mang lang khong chi tui voi qua dia~ chi [email protected]

3. tidus-vn

tidus-vn Youtube Master Race

game này hình như tự mình chọn đoạn kết hay sao ấy
    ^^!

4. hoangduong92

hoangduong92 Youtube Master Race

Theo tui nhớ là trò này có tới 20 skill cơ. Các skill luyên lên cấp 10 là full. Có lẽ chiêu phi tiêu là mạnh nhất khi đánh 1 vs 1. Luyện lên cấp 10 đánh 1 phát chết luôn. Chiếu đó học được từ ông bố của nv nữ ở chỗ băng tuyết ấy.

5. squall_leonhart1

squall_leonhart1 Mr & Ms Pac-Man

nói không có dấu chả hiểu gì cả , post bài cũng như không .
    Mà tui chơi này thấy cũng hay đấy tiếc là ngắn quá .

6. ninhbinhyk

ninhbinhyk Youtube Master Race

tui hoi mua dia song hung ki hiep 3 ma chang thay o dau ban
    bac nao biet chi cho tui voi
    <br>

7. squall_leonhart1

Mấy bác cho tui hỏi cái khúc con nhỏ nv3 bị thương rùi mình cùng nv2 ở làng chài vào thánh đĩa vô cái phòng mà hồi trước lúc ông kia thử thách mà chưa vô được ấy , rùi vào cái phòng kia lượm tờ giấy gì rùi quay về rùi con nv2 bỏ đi , xong quay lại thánh địa trong phòng đó thì con nhỏ đó bị thương đem nó về rùi xong theo đúng hướng dẫn là lên đò đi tới nhà nv4 nhưng tui không lên được lên đò nó không chở đi đâu hết tui đã thử hết cách rùi không được ai chỉ tui với .

8. tnsson

tnsson Youtube Master Race

Đơn giản thôi bạn à, bạn hãy đi đến cái làng nhỏ, khi đó bạn sẽ thấy có 2 người đàn ông đang nói, bạn lại nghe. Sau đó đi xuống phía dưới vào căn nhà hoang ngủ đợi tối đi tộm thuốc. Tối đến bạn tìm chỗ bức tường nào bị bể, hãy dùng khinh công nhảy vào trong (Alt + click trái). Bạn đánh chết tên boss và bị phát hiện, trong vòng 3 phút bạn phải rời khỏi cài nhà này (lính đông lắm) trở lại chỗ bức tường cũ. Nhảy ra xong, bạn khoan hãy về nhà mà đi trở lại cổng chính đánh chết lính luyện lv nha (quan trọng nhất là luyện chưởng đó). 10 kill max. Chúc bạn thành công!

9. squall_leonhart1

ặc , phải nói là hơi tức đấy thấy nhiều người hỏi mà không ghi rõ đầu đuôi nên tui ghi rõ ra vậy mà bạn còn nói lung tung nữa . Cái khúc đó là khúc khác rùi .

Tui chơi theo đây nè nhưng chẳng lên đò được .

10. squall_leonhart1

chẳng lẻ không có ai trả lời tui được sao , mà game này khi tui chơi lại mới thấy ác thật mún có chiêu đẹp thì phải đi theo đường tà giết người lung tung hết .

11. tunghien1411

tunghien1411 Youtube Master Race

gap dai hoi vo lam khi nao, o dau

12. haican_sc

haican_sc Youtube Master Race

Tui chơi đủ cả 4 kết nhưng chỉ kiếm được 15 skill thôi tìm mãi mà không hơn. Hồi xưa đã chụp các skill để đưa lên nhưng lại xóa nhầm -> lười hông đưa lên nữa

13. yuna1992

yuna1992 Legend of Zelda

Cho hỏi có ai chơi qua game này chưa, em chơi tới khúc mà vô cái nghĩa trang, khi đi vô cái mộ có 2 con sư tử hay gì đó ở trỏng, trỏ con chuột thì có hình cái tay lấy đồ ăn nhưng ko biết làm thế nào để mở cưa được, ai chơi rồi xin giúp đỡ :x

14. tienkiemtruyenky

tienkiemtruyenky Youtube Master Race

Có phải là bạn chơi đến phần cứu Chân Nhi ra khỏi nhà lao phải không. Nếu đúng là vậy thì tôi chỉ cho. Trong mỗi căn phòng thì có một công tắc, khi bạn nói chuyện với Chân Nhi song thì bạn phải đi mở từng cái công tắc đó. Tại phòng nói chuyện với Chân Nhi thì có một công tắc đặc ở một cái phòng nhỏ hơn, sang phòng kế tiếp thì đặc biệt hơn so với các phòng khác bạn sẽ gặp hai công tắc đặc ở hai bức tường đá nhớ cẩn thận bởi vì một trong hai cái có một công tắc sẽ đóng tất cả những công tắc mà bạn đã mở , nếu như vậy thì bạn lại phải mở lại từ đầu, cho nên tốt nhất là bạn nên save lại trước khi mở các công tắc đó. Cứ tiếp tục sang các phòng kế tiếp để mở,... Khi mở hết rồi thì bạn lại tới chỗ Chân Nhi nói chuyện thế là xong.

15. yuna1992

yuna1992 Legend of Zelda

à, cám ơn bạn nhiều dù thật ra là tui chưa chơi tới cái khúc đó :P. Còn khúc tui nói hum wa mò ra rồi, cám ơn cám ơn

16. Giang Van

Giang Van Youtube Master Race

Mấy đoạn này là ở đậu dzậy, sao tui chơi theo hướng dẫn mà hok có???

17. absoluter

absoluter T.E.T.Я.I.S

Game này là game xuất thân của Võ lâm truyền kỳ đó à?
    Có skill nào jống với skill trong VL k0?

18. yuna1992

yuna1992 Legend of Zelda

bộ có hướng dẫn game này sao, tui chơi là mò thôi, mò cũng tới cỡ đó nhưng hơi làm biếng vì thường xuyên đi vòng vòng nói chuyện :D

19. tienkiemtruyenky

tienkiemtruyenky Youtube Master Race

Thực ra trò này có hưỡng dẫn nhưng chơi mò vui hơn. Trò này có 3 kết cục, kết cục1 là sau này Dương Ảnh Phong biến thành một tay ác độc đã giết hết những người thân và cả người yêu nữa, còn kết cục2 thì sau này Dương Ảnh Phong lấy được Chân Nhi và mấy năm sau họ có một người con, còn kết cục3 thì chưa chơi đến. Trò này mình chơi đi chơi lại nhiều lần rồi đến nỗi thuộc luôn cả từng nước bước và cả lời thoại luôn rồi.

20. yuna1992

yuna1992 Legend of Zelda

chà, chán nhẩy! Thĩ với em người Nhật hơn, trò này mò thì đúng là vui hơn với lại cũng thấu cảm giác vui sướng khi mà mò ra được nước đi mới :D. Có điều là do ko am hiểu tiếng Tàu nên mấy câu trả lời cứ tầm bậy tầm bạ chắc dính vô kết thúc thứ nhất quá ^^