help than dieu dai hiep

Thảo luận trong 'Game Á Châu' bắt đầu bởi kellychen1, 17/4/05.

1. leila14081990

leila14081990 Youtube Master Race

Thanks tagomisugi và cũng xin nói rằng tui là girl ko phải boy nha! Đừng gọi là "ông"

2. JpFox

JpFox Youtube Master Race

Please giúp mình đi. Mình đi lòng vòng trong cổ mộ hết 3 tiếng rùi mà ko sao wa đc vòng bắt chim để luyện võ nữa. Ai có hướng dẫn chi tiết hơn cho mình mượn, cám ơn nhìu.

3. tagomisugi

tagomisugi Mr & Ms Pac-Man

nói chung trong cổ mộ mọi đường điều có hứơng riêng của nó chỉ cần ông để ý 1 chút thì qua thui mà. còn chổ bắt chim thì ông nên đi theo tln á.cho nó đi trước mình đi theo sau khỏi sợ bị lạc nữa. mà ông nên đọc kỹ bản hướng dẫn đi có chỉ đi tới chổ đó mà.nói thiệt tui qua được mê cung mừng dễ sợ

4. kellychen1

kellychen1 Mr & Ms Pac-Man

bạn nên đọc kỹ hướng dẫn rồi hãy đi , vì bạn đi lộn thì kg bao giờ mà tới dc đâu, đi cẫn thận một tý la dc

5. tuankiet_1988

tuankiet_1988 Mr & Ms Pac-Man

bạn đến chỗ 3 cách cứa và đi ờ lố o93 giửa đi sau do đi thằng và quẹo trái đi 1 hồi rồi gặp cửa thôi

6. tuankiet_1988

bạn nói đ1ung đó tui hồi đó đi lộn mà tim cả buổi luôn đó

7. dragon kiss

dragon kiss Legend of Zelda

@kellychen: hi hi,mấy hôm mạng kẹt ,cả tuân nay không lên được ,thế nào ,chơi tiếp được chưa,tui chơi tiếp được roài đó nhưng cái đoạn đi tìm con bé lục vô song,đi tít sâu vào trong mà chả thấy nó đâu cả là sao ??

8. kellychen1

tui tưởng ôngmất tích luôn rồi chứ , làm gì mà biệt tích cả tuần luôn , ông thì đi được rồi , còn tui thì vẫn vậy à, gk còn đi được nữa, tìm con bé LVS hả, tui đi bình thường mà, thử lại xem sao

9. tagomisugi

tagomisugi Mr & Ms Pac-Man

neø taïi sao tui chơi đĩa 4 thì hay bò đá văng ra ngòai win vậy? tui thật không hiểu nổi.làm chán qúa chẳng muốn chơi nữa ai có cách gì khắc phục chỉ tui với .tdđh 2 cũng vậy?

10. tuankiet_1988

chắc là trong chương trình của bạn bị lối đó

11. kellychen1

tui cũng chơi tới đĩa 4 thì cũng bị như bạn vậy đó, kg biết cách khác phục, có ai làm dc thì phót lên chỉ anh em qua nghen

12. tuankiet_1988

hay là bạn thử cài ổ đỉa ảo chơi thử coi có bị không còn tôi chơi thì không bị như vậy đâu

13. kellychen1

tui đã sài ổ đĩa ảo rồi , mà vẫn kg dc, ổ đĩa ảo nó gk cho chơi mới chết chứ

14. quantan

quantan Mario & Luigi

Tui mới chơi thần điêu đại hiệp. Tới đoạn phải bắt 2 con dế nhưng không biết bắt bằng cách nào. Xin các bác chỉ giùm. Thần điêu đại hiệp 2 có đồ hoạ đẹp hơn 1 khong vay?

15. kellychen1

bạn đi nhớ để ý dưới đất thấy cái gì đen đen mà đang nhảu lên thì đó là con dế đó, còn con dế xanh thì nó ở ngoài đường đi đó, con dế đen ơ trong khu vưc gì mà đất màu nâu đó

16. quantan

quantan Mario & Luigi

Cám ơn bạn, mình đã bắt được rồi. Làm thế nào để sử dụng được những chiêu phối hợp vậy(trong lúc đấu, chữ bên trái chỗ đổi vũ khí không sáng lên được)? Còn thần điêu đại hiệp 2 cách chơi có giống phần 1 không? Tại forum có hướng dẫn chưa?

17. dark_electron

dark_electron Mr & Ms Pac-Man

Các bác cho tui hỏi chút,
    Sao tui cài TĐĐH 1 vào rồi mà máy nó hiện lên toàn chữ giun dế không vậy? Nó không ra chữ Trung Quốc gì cả? Làm sao đây các bác, có phải cài thêm font tiếng Trung vào không?

18. kellychen1

chắc là máy bác thiếu font rồi, bác thử down bản path trên diễn đàn về thử coi, à mà máy bác xài win gì thế , nếu win xp thì hiện lên chữ trung quốc mà

19. dark_electron

À tui mới cài thêm cái support language trong XP rồi, chữ hiển thị rất tốt. Nhưng cái icon thì vẫn chưa được. Để tui down bản patch (3 file) về thử xem sao.
    Bác kelly có biết sao game không có background music với battle music không vậy? Chơi mà không có mấy thứ đó thì giảm hứng nhiều lắm. Bản của bác chơi có nhạc không?

20. dark_electron

Các bác có thể giải thích cho tui mấy cái này không? Tui chỉ đoán được một số thôi, tiếng TQ chẳng biết gì. Bác DuongQua89 dịch giúp tui với.
    Nếu có ai siêng ngồi dịch mấy cái item thì hay quá.