Help '' Tieu Ngao Giang Ho''

Thảo luận trong 'Game Á Châu' bắt đầu bởi Nam_Tuoc_Bong_Dem, 10/4/03.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. sword2003

sword2003 Donkey Kong

Quyển sách dạy bơi là một trong hai quyển sách U có đầu tiên. Trong hướng dẫn nói ngược đó, quyển bơi không có màu như vậy đâu , bạn cứ thử luyện tất cả 2 quyển là được

2. gamerbi

gamerbi Space Marine Doomguy Lão Làng GVN

Cho hỏi Cd-key của TNGH2 là gì vậy?
    Mới mua disk về mà không có Cd-key chả làm được gì

3. mimic

mimic Mario & Luigi

cái này đã post lên bao nhiêu lần rùi mà giờ đành post lại mà sao gần đây lạ quá bán cd cho người ta mà hổng có cd key à:
    HKV3-2K00-BAB3-3590-1998 hoặc
    HKI3-3KJM-8967-6031-7BEC

4. nemo

nemo Legend of Zelda

Ao có cái file da_ta3.cab ko???? Send giùm tui 1 cái... ra ngoài wầy đĩa mua về cài ko có rùi lại ra đổi lại điã gốc mà vẫn ko được==> nản..cho nên đến bây giờ vẫn chưa chơi được trò này :(>
    Ai biết làm ơn share 4 me chut exp để chơi nào :)

5. little fox

little fox C O N T R A

may' cai do nang. lam send hong? noi? dau
    kiem cho~ khac ma` mua .

6. atulaIII

atulaIII Youtube Master Race

TNGH 2 đã có gì mới chưa vậy?

7. ZhongZhongLun

ZhongZhongLun Mr & Ms Pac-Man

Xin lỗi theo như tôi đọc trong chuyện thì LHX làm trưởng môn phái Hằng Sơn mà.Còn phái Nga Mi thì trong truyện đau có có. Mấy bác làm ơn xem lại giùm em cái.

8. sword2003

sword2003 Donkey Kong

Thực ra thì hướng dẫn có 1 vài sai sót trong tên người cùng vài địa danh nhưng do viết hướng dẫn để chơi Game nên cũng không để ý đến vấn đề đó lắm, vì thế nếu có gì sai sót thì ta cũng coi như không thấy nha. Còn trong hướng dẫn có những đoạn nhầm lẫn hoặc thiếu nhiệm vụ đó (nhất là phần cuối ) vì thế nếu có gì thắc mắc hãy tích cực Post bài lên nha.
    Chúc may mắn

9. QuangTam

QuangTam Mr & Ms Pac-Man

Cho tui hỏi một câu nha. Tui đã lấy được con rùa vàng ở trên chùa.Trong sách hứơng dẫn(SHD) nói là tui chỉ cần trở về chính điện vào căn phòng chưởng môn ở góc trên tay phải, rồi nghỉ ngơi, đưa disk4 vào. Nhưng tui ko qua được đoạn đó. Tui ko biết qua như thế nào? Làm sao để có thể cho đĩa 4 vào để chơi tiếp như trong SHD? Có bạn nào biết thì chỉ cho tui với nha. email của tui là:[email protected].

10. QuangTam

QuangTam Mr & Ms Pac-Man

Sao ko ai trả lời tui vậy. Chi cho tui cách chuyển tiếp từ disk3 sang disk4 đi.Mấy bữa nay tui cố gắng dữ lắm mà sao ko qua được disk4 vậy cà? Có ai chỉ cho tui ko?

11. QuangTam

QuangTam Mr & Ms Pac-Man

Thôi tui ko cần chỉ nữa đâu tui qua được cảnh đó rồi. Cái khó là bây giờ tui ko tìm được cái cầu dao ở đâu cả và cả cuốn bí kíp mà sách hướng dẫn nói là tìm được trong thạch thất ở Thiếu Lâm Tự. Có ai biết thì chỉ tui với nhe.Cám ơn nhiều nhiều lắm.

12. sword2003

sword2003 Donkey Kong

U dã vào được Thặch thất của Thiếu lâm tự chưa ?
    Nếu vào được rùi thì U cứ để ý các bệ có cần gạt là OK . Sau đó đi tới chỗ tấm thảm có thể lún xuống.
    Nếu U chưa vào được thì chắc là có 1 căn phòng cứ vào là bị đẩy ra đúng không ? Như vậy thì U phải tìm đến chỗ mấy bà sư thái toi đã , sau đó mang tro hài cốt về Hằng sơn rùi quay lại chùa . Tui chơi lâu rùi, nếu không chính xác mong U thông cảm .Chúc may mắn

13. Hirokochi

Hirokochi Mario & Luigi

cuối cùng tui cũng bít trò này lấy côít từ dâu rui . TNGH của hồng kong . phim này có ai xem chưa ta . đánh nhau ok lắm , nhưng cốt truyên của kim dung thì bị đão lộn trắng đen cả , giống i trong game lun. có cái này vui lắm nha : LHX qua đêm với ĐPBB . kinh chưa , ổng tưởng bả là con gái nên.... ặc ặc . pó tay lun..(tui mới xem tập 2 , mượn từ thằng bạn) !
    vui quá xá quà xa.

14. sword2003

sword2003 Donkey Kong

Không phải vậy đâu , cái phim bạn xem là phim của HK ...
    (có 1 điểm cần lưu ý : phim chính có 6 thằng trong đào cốc lục tiên , phim t2 có 4 thằng phim thứ 3 có 2 thằng và hình như film của U có 0 thằng )
    Tuy nhiên không phải thế đâu

15. QuangTam

QuangTam Mr & Ms Pac-Man

Ụa! Sao cà lị vậy? LHX là tác phẩm của Kim Dung mà Kim Dung ở bên Trung Quốc mà cho nên TNGH cũng là của TQ. Còn sau này phim ảnh mà bạn coi thì hầu hết là của Hồng Kông làm đó nên vốt truyện chính cũng dễ bị sửa đổi lắm.Làm gì có chuyện LHX qua đêm với ĐPBB cơ chứ? Có lẽ bạn coi nhầm truyện bị ... chế bậy rồi đó.

16. sword2003

sword2003 Donkey Kong

Không phải là qua đêm với Đông Phương Bất Bại mà là người yêu cua ĐPBB (hình như trong Film cô ta tên là Nhậm Doanh Doanh ) ĐPBB sau khi "pêđê" đã gặp LHX và phê anh ta, muốn chứng tỏ lòng mình "cô" ta đã bảo người yêu của mình đóng giả ĐPBB để qua đêm với LHX ( không bít LHX có bít không ? nhưng chắc biết thì cũng kệ ) Tuy nhiên các phần khác thì không đến nỗi bị thay đổi quá kinh dị

17. Kay

Kay Mr & Ms Pac-Man

Help, mấy bác ui, seo em khi cà trò này tới phần kêu gõ tên & serrial, em gõ đầ đủ rùi bấm next nhưng sao nó hổng chịu next mà cứ đứng trơ trơ ra lun vậy? cấu hình máy em đủ mừ

18. sword2003

sword2003 Donkey Kong

Vậy chắc là U gõ sai, còn nếu không thì đĩa lỗi , chỉ có 2 trường hợp có thể xảy ra mà thui .
    U thử xem nó có đọc ổ CD không ? Nếu có nghĩa là đĩa lỗi còn không thì U gõ sai
    Chúc U may mắn

19. QuangTam

QuangTam Mr & Ms Pac-Man

Có ai chỉ giúp tui sao khi ở toà thành của nịna ra thì phải đi đâu nữa ko? Trong s1ch hướng dẫn bào là phải đánh vào cái chuông nhưng sao tui lên TLT rồi mà ko đánh được vậy. Cái chuông ở phía sau đại điện phải ko? tui đang điều khiển LHX và NDD đó.Có ai chỉ giúp tui nha.

20. sword2003

sword2003 Donkey Kong

Không phải đâu , Bác ở trong toà thành Ninja ? Vậy đã gặp thằng đội mũ trong gian sau chỗ bán kiếm chưa ? Nếu chưa thì đi lăng quăng mà tìm , còn rùi thì lên TLT .
    Cái chuông U nói đến không gõ được đâu, cái chuông mà U cần phải gõ lớn hơn thế nhiều , và Y phải vượt qua thử thách trước mới gõ được .
    Chúc may mắn

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.