Help '' Tieu Ngao Giang Ho''

Thảo luận trong 'Game Á Châu' bắt đầu bởi Nam_Tuoc_Bong_Dem, 10/4/03.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. Horo X

Horo X Youtube Master Race

Mấy bác ơi!Ai có bản hướng dẫn TNGH2 không?Gửi cho em đi.Trên diễn đàn hướng dẫn chung quá.Em ở daklak nên tìm hướng dẫn khó quá.Địa chỉ của em đây:[email protected]
    Em cảm tạ mấy bác nhiều lắm

2. newcumer_

newcumer_ Youtube Master Race

Có bác nào biết tất cả công dụng của các món item hông? Có nhiều món em chả biết dùng làm gì, vì dụ như mấy tấm bùa á, hay là mấy cái ấm, mấy viên ngọc... Có cái gì giúp tăng nội lực không?

3. Vi Tieu Bao 16

Vi Tieu Bao 16 Fire in the hole!

Ngoài 2 hộp item lấy dưới hồ sen làm tăng 300 HP chuẩn thì tui cũng chẳng biết cái gì khác :wink:
    To Horo X: Nếu cần bạn cứ add nick của tui vào... (Y!M: vitieubao16) Khi nào tui online tui sẽ send hướng dẫn (có cả hình ảnh minh họa nữa) cho ông... Phải cài Adobe Reader mới đọc được nhé. Khoảng 100KB

4. Xlim

Xlim Youtube Master Race

cậu nào post cái serial của Sword man 2 lên đi , tớ ko có hic :( ko cài đặt được

5. squall nguyen

squall nguyen Donkey Kong

tôi đã chơi tới đoạn tới làng của thằng người trâu rồi khi xuống địa đạo có 1 cuốn bí kíp tôi đã đã cho thằng PS luyện tầng 1 rùi nhưng chẳng thấy đường đi tiếp đâu cả

6. Vi Tieu Bao 16

Thằng người trâu thì bạn chẳng cần luyện bí kíp nào cã đâu :? (quyển bí kíp bạn nói là gì nhỉ)
    Bạn chỉ cần chú ý luyện lên tầng thứ 2 (tốt nhất là thứ 3) các bí kíp sau đây thì mới mong wa được.
    - Đập đá của PS (mới có thể đập được cây gỗ chắn ngang)
    - Gỡ nham thạch của LPH
    - Bí kíp gọi ong (gọi côn trùng gì đấy --> có thể nhấn các nút đá)
    - Đạp vỡ gạch lót đường của PS
    * Đấy là 4 quyển bạn cần luyện lên tầng 3 --> mới mong hoàn thành Game nì

7. Xlim

Xlim Youtube Master Race

hic nhờ help cái serial mà bỏ mặc hết

8. squall nguyen

squall nguyen Donkey Kong

tôi không nhớ những quyển đó như thế nào bác Vi Tieu Bao 16 có thể tả lại được không vậy

9. Vi Tieu Bao 16

Xin lỗi Xlim, đúng là tui có thấy wa... nhưng CD tui đem cho mượn gòi nên CD Key cũng chẳng còn --> thua, bác ráng chờ người khác đi dzậy.
    To Squall_nguyen: Tui chơi wa cũng gần 1 tháng gòi thì làm seo mà nhớ. Nhưng có 1 nguyên tắc để nhận ra mấy quyển đó
    - Bạn cứ tìm những quyển sách dưới cùng đấy
    - Xem thử quyển nào đã luyện xong tầng thứ nhất thì lấy quyển đó luyện tiếp tầng thứ 2 và 3 (lưu ý bí kíp ko phải là quyển sách mà là 1 tờ giấy) (lý do: bạn đã đến làng người trâu, đương nhiên phải wa người rắn và nhỏ... mát mẻ --> sách fải luyện xong level 1)
    - Luyện xong hít mà không wa thì... tui cũng pó tay gòi

10. newcumer_

newcumer_ Youtube Master Race

hè, serial nè: SERG-1R4Q-2EF4-E360-D822. Hông biết có type lộn hông... <chắc là hông, hề hề...>
    Có cái item nào giúp tăng nội lực hoặc để giải độc không?

11. saviolazin

saviolazin T.E.T.Я.I.S

tôi có cái serri đây, nhưng khác, vì hick cái bản này tôi mua mất 30$ nên nó thế :
    se3e-2z7b-bbdc-969a-47ba

12. Xlim

Xlim Youtube Master Race

hịt thanks cậu

13. duyvnn3

duyvnn3 Mr & Ms Pac-Man

Muốn đập được đá bạn cần phải đi mởi hết các cơ quan rồi mới dùng thằng PS để đập các tản đá đó

14. duyvnn3

duyvnn3 Mr & Ms Pac-Man

Bạn cứ đọc bản hướng dẫn của diễn dàn đi bạn bí chổ nào thì bạn bot bài lên hỏi thì sẽ có người trả lời cho bạn thôi

SM: Bạn giúp đỡ là rất tốt nhưng đừng viết 2 bài liên tiếp nha!

15. hoangduocsu

hoangduocsu Mr & Ms Pac-Man

Mấy cái bùa thực ra chỉ để làm phép lên tụi nó thui,tui dùng hoài ấy mà nhưng tui cũng ko biết rõ cho lắm,còn có mấy loại thuốc để trị độc nữa,bác cứ save lại rùi dùng thử coi chứ tui chơi lâu rùi nên cũng ko nhớ cho lắm,cái bình mà lấy được ở dưới hồ có tác dụng để bơm máu khi chết đó,rất hữu dụng khi gặp ĐPBB nếu bạn chưa luyện được chiêu làm đứng trong 2 vòng đấu đó.

16. minh tu

minh tu Mr & Ms Pac-Man

choi tui hoi la luc danh xong bâ thang linho thieu lam tu( DOAN DAU) thi luc re phai va di len thi co dao tac. Sao dao tac o day kho thay mo luon? Cac ban co bi quyet gi ko de di qua duoc cho do kO??? Cam on nhe!!!

17. Vi Tieu Bao 16

Ừm, mấy thằng đạo tặc đoá bạn không thể đánh thắng chúng ngay đâu. Chịu khó luyện level 1 tí (bạn chứ cần thiết phải lên đó mà, hạy đi tìm thuốc cứu NDD ^^)
    Khi đã có NDD gòi thì xử lý bọn chúng cũng không mấy khó khăn đâu :wink:
    Ngoài ra, bạn còn có thể dùng ArtMoney hoặc GameHack mà hack các chỉ số (đã có topic nói về chuyện này gòi)

18. minh tu

minh tu Mr & Ms Pac-Man

tim thuoc o dau vay ban?? toi cha biet tim o dau nua?( toan chu tieng tau that la rac roi)

19. t_t_love2002

t_t_love2002 T.E.T.Я.I.S

__ tìm thuốc thì bạn phải cho LHX học 2 loại tuyệt kỹ đó là phi thân và lội nuớc..sau khi có nó hãy đi theo con đuờng bên trái của màn hình rồi cứ lội nuớc và phi thân để tìm thuốc...hãy đi tất cả những con đuờng nào mình đi đuợc kể cả trên bở lẫn duới nuớc...bạn tìm kỹ rồi sẽ thấy thuốc cứu thôi..cứ mò đi..dễ mừ

20. minh tu

minh tu Mr & Ms Pac-Man

Toi hoi to mo mot chut: Lam the nao de hoc duong tuyet ki valam the nao de dung duoc phep thuat??? GIup nhe! Rat xin loi!

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.