help vấn đền cực ký nghiêm trọng,ai rành về paypal giúp mình với

Thảo luận trong 'Diablo' bắt đầu bởi baby_fatcat, 5/5/14.

1. [Pu]

[Pu] Legend of Zelda GVN Veteran

^ mua kiểu đệt gì mà được :)) có mua gift key thì cũng chỉ active dc khi nào chính chủ acc nhập vào. Thằng ăn cắp nó tự đổi Battle tag rồi giả bộ ngây thơ vô tội, giờ lòi ra hết rồi cần gì confirm :3cool_nosebleed:

2. baby_fatcat

baby_fatcat Waiting to respawn GameOver GVN Veteran

nó trốn khỏi box này+ wow rồi :
    hên là dụ được nó chụp cái hính accout lên, để mình có thêm thông tin để tìm,cuối cúng tự nó bóp nó chết chứ chả ai ép uổng gì cả, haiz

3. ducanh6988

ducanh6988 (Bị) Đút Đít trong im lặng GVN Veteran

Nói cho vui vậy thôi chứ đâu phải nghiêm túc, theo cái cách vòng vo của thằng TuanBi ấy mà.

Ý là thằng nào đó nó hack acc của TuanBi (cả WoW với D3) rồi lai lấy acc D3 mua game cho acc WoW :)) (dĩ nhiên ko thằng nào rảnh như vậy =))).

Mà thằng TuanBi bẩn thật, đã ăn cắp lại còn lên cãi, đúng kiểu con nít hư hỏng. Nhìn cái hình ở chữ ký là đã ko có cảm tình :|

4. nghesi

nghesi T.E.T.Я.I.S

Theo mình bạn lấy lại tiền trong pp rồi, dùng info thực thông báo bliz tài khoản bị hack để lấy lại luôn tài khoản. Phải có bài học cho mấy đứa tham lam như thế.
    Trước mình bán gold có lúc lag giao nhầm 2 lần vừa giao xong chưa kip chat thì bên kia đã unfriend mình rồi nên rất dị ứng mấy loại này.
    Nếu bạn ko chắc làm được thì có thể đưa mình thông tin mình giúp bạn lấy lại đảm bảo 100% là được

5. [Pu]

[Pu] Legend of Zelda GVN Veteran

Bác Nghệ Sĩ đã lên tiếng :)) .

6. baby_fatcat

baby_fatcat Waiting to respawn GameOver GVN Veteran

dù gì cũng ko chơi tiếp, nên kệ cai acc đ vậy,miễn nó đừng để mình thấy rao mua bán bất cứ gì, hay tại đâu

7. ducanh6988

ducanh6988 (Bị) Đút Đít trong im lặng GVN Veteran

Ko chơi thì cũng đòi lại cho đc thì thôi, rồi để đấy cũng đc. Phải cho nó 1 bài học chứ, nếu bạn ko đc hỗ trợ sớm thì có khi bay mất cả tháng lương vì 1 thằng tham lam rồi :|

8. [N.K] Scorp

[N.K] Scorp Fade to Black... GVN Veteran Quy ẩn giang hồ

Mợ! Năm 2014 rồi mà vẫn còn có đứa mặt dày đem thâm niên tham gia GVN này ra khè à? =))
    Khối cha gì vụ scam ở ngay chính cái GVN này mà kẻ chủ mưu mang nick 2002 2003, cựu mod ;))
    Btw, cái này phần lỗi chủ yếu là do ông bán, nhưng tay kia cũng tham quá mức, vừa ăn cắp vừa la làng, ăn chửi cũng là hợp lí ;))