Hẹn hò offline ở Nha Trang đi !!!!!!

Thảo luận trong 'Ăn Chơi - Tiệc Tùng' bắt đầu bởi R.KenShin, 19/6/04.

1. Black Mckenzie

Black Mckenzie Mineral Town

------>Tui đây tui đây ^___^,Nhà tui ở cầu dứa ^_^,mà thấy làm gì cho mệt ,chat ở đây là ok lắm rồi :))!

2. BECKHAM-23

BECKHAM-23 Mr & Ms Pac-Man

Mấy huynh cho tui tham gia với được chứ ??!!! Mà mấy huynh định gặp nhau ở đâu vậy??? Chỉ tui với nha !! Hihi

3. milano86

milano86 Donkey Kong

Tui là người SG nhưng GF tui ở NT Tui chủ yếu chơi game trên XBOX và N-gage .Cho tui tham gia với được ko?

4. BECKHAM-23

BECKHAM-23 Mr & Ms Pac-Man

Mấy huynh cho tui tham gia với nha ! Tui o TPHCM thamgia coduoc chu???? Cam on nhieu nha !!

5. milano86

milano86 Donkey Kong

Tui mới tậu con PSP và thẻ nhớ 1GB, bây giờ hết chơi game trên N-gage rồi. Ai ở NT mà xài PSP thì bữa nào offline chơi.

6. truongluongnt

truongluongnt Mr & Ms Pac-Man

ac ac,psp có bao nhiu trò mà mua phí thế để dàng tiền tậu con xobx 360 phải ngon hơn ko,chạy theo thời thế ko

7. dondocht

dondocht Youtube Master Race

Sao kô có ai tâp trung Gamer của Hà Tĩnh nhỉ

8. milano86

milano86 Donkey Kong

Giã từ chơi game trên PC nên giờ đầu tư vào console và con GF ko à. Đang sở hữu 1 em XBOX và 1 em PSP và thẻ nhớ Sony 1gb cho PSP. Mốt XBOX 360 ra rồi tính tiếp.

9. thanhdh

thanhdh Samus Aran the Bounty Hunter

cho tui tham gia nửa luôn đi !! hay vào nha trang chơi mà ko thấy ( biết ) các bác lần nào họp mặt vậy !!cho tui biết dới nhé !! địa điểm !

10. milano86

milano86 Donkey Kong

Tết này tui ra thăm con girl rồi đem theo 1 em PSP giao lưu với anh em luôn ha. Có gì mình hẹn gặp nhau ở NT đi hen.

11. Black Mckenzie

Black Mckenzie Mineral Town

Có MinhHieuBoy dân nha trang nè các bác ,có muốn ủng hộ cho người cùng ....thành phố không ,vào vote cho MHB người cùng tph nào !Vài bửa đi nhậu offline trả ơn :D
    link :http://gamevn.com/forum/showthread.php?t=139255
    Ủng hộ ủng hộ !

12. tochucsnd(*_*)

tochucsnd(*_*) Youtube Master Race

hihihi.may you cần cao thủ như thê nào.tui ko dam tư hào nhưng tui chơi game cung chuyên nghiep lắm.hiếm có dôi thủ.đại loai la trò aoe ror.tui choi hay nhất tro dó.có you nào o nha trang muốn thách đấu ko?.tui thuong chơi các game chiến đâu,danh trận.bắn súng,warscart,battlerim,aoe2,sumurai...có bạn nào muốn danh thỉ hẹn với tui.Ai danh aoe thắng tui thi tư nhân là cao thủ aoe đệ nhất nha trang được rồi dó"_".hi vong sẽ được gặp các gamer nha trang giao luu.phong trao game offine nhatrang di xuông quá.mong găp dươc các you vào 1 ngày gần nhất

13. Nercomance

Nercomance Youtube Master Race

hôm nay mới chú ý tới cái box này thấy dân nhatrang đồng gớm cho em xin 1 chân với em cũng là dân nha trang nè :D

14. nguyentuanlt

nguyentuanlt Youtube Master Race

ẶC ặc đúng là dân Nha TRang quá ít. Tui là dân NT chính cống nè . Còn tui sơ trường là game online . Ai chơi PTV ' giành lai miền đất hứa ' thì hỏi tui nha . Ah` mà tui dang có nhu cầu bán ID KINGHT 6x-7x ne` . Ai cần liên lac với tui nha . Tui bán rẽ cho . Hãy add nick yahoo nguyentuan_vtlt hoặc số TEl 881025 Nhà tui ở dương Lê hông phong . Tui mới 16 t thoi . Còn ai muốn do empire thì tui po? nghề 4 năm rùi nhưng vẫn còn chiến dc .

15. the_sigma

the_sigma Youtube Master Race

dân ta đông thì có đông nhưng chưa thấy mặt mũi ai hết

16. bảo nhân

bảo nhân T.E.T.Я.I.S

kaka , dạo một vòng nãy giờ mới thấy đồng chí hướng đó , tui cũng chơi ptv nè . Nhưng giờ chuyển sang chơi silkroad rùi , khoái nhất là dòng "free to play forever" ^_^ , hình ảnh lại đẹp nữa , chỉ tội 1 cái là lag quá , vì đông người chơi quá mà . Tui ở Nha Trang (Ngã Sáu đó , ai biết ko) nick yahoo : [email protected] , add vào chat chit chơi nha . còn nếu muốn so tài thì tui khoái bắng súng hà , ai co nhu cầu thì liên lạc (bắng giao hữu cho vui thui mừ ^^) . Mà khi nào có mặt offline thì nhớ hú tui 1 tiếng nha , năm nay hoc 12 nên hơi bận , ko có nhiều thời gian vào diễn đàn nhưng lại mở yahoo rất thường xuyên .

17. heocaibang

heocaibang Youtube Master Race

tui cung o nha trang ne`!co gi ko ban

18. virus_dark_baron

virus_dark_baron Mr & Ms Pac-Man

Hix !!! Sao dạo nì em re à , có ai đấu Guilty Gear XX Reload với tui ko zdậy !!!

19. phoenican

phoenican T.E.T.Я.I.S

@pipikid: Kumchu bò già #>:)

Tưởng Pà kon mình hong bít offline chứ #>:)

20. Cam Hùng

Cam Hùng Youtube Master Race

Mình cũng thấy vậy, dân chơi game thì ở đâu cũng có cả , nơi nào cũng có các cao thủ về game, có lẽ vì dân Nha Trang đều chuyển lên Sai Gòn hết rồi nên toàn thấy dân sài gòn