Hẹn hò offline ở Nha Trang đi !!!!!!

Thảo luận trong 'Ăn Chơi - Tiệc Tùng' bắt đầu bởi R.KenShin, 19/6/04.

1. tan514478

tan514478 Youtube Master Race

này có thiệt là mấy người hẹn nhau để đi choi không vậy.Sao gần một tuần rồi mà không có ai đề xuất í kiến gì hết à mấy bác làm ơn lelẹ đi cứ để đợi ngóng cả cổ mà cũng không có ai hồi âm gf buồn ghê

2. R.KenShin

R.KenShin Donkey Kong

Ken chẳng thấy bóng dáng của lão ta từ llúc tháng 8 ...chắc lão ta đi ? Có ai thành viên NT mà hoạt động trong dd gamevn ko zđậy ? Tháng hè sắp hết rùi đó ?

3. R.KenShin

R.KenShin Donkey Kong

Bây giờ coi bộ các bạn muôn học hỏi kinh nghiệm chơi game nhất là ps2 zdậy ngày 22 -8 sắp tới các bạn có dự định gì ko? Hay bọn mình hãy cùng chơi ps2 tại điểm sinh trung đi có gì nhắn tin cho ken yh wingont9001

4. virus_dark_baron

virus_dark_baron Mr & Ms Pac-Man

Cha nì bị điên !!! Đã lập cái room ai dân nha trang mà còn hỏi nữa kìa !!! Ùhm sao cũng được , sáng ngày 22 nếu được 5h00 đi tắm biển xong 8h30 ăn sáng rùi đi chat lun , xuống chỗ 50 Nguyễn Thị Minh Khai Friend's Net mà chơi , tui làm ở đó . Rùi rãnh rang , chiều thứ 2 lên 111 Hoàng Văn Thụ thách đấu trò các trò đánh lộn nha , tui và tân coi chỗ đó như club games , tuy hơi nghèo nhưng zdui , nếu được 2h30 đứng đợi chỗ nhà 111 Hoàng Văn Thụ , và đặc điểm tui là đeo kính , xe xanh nhớt , đầu tóc con nhím !!! Ok ! gọi nick name cho dễ nha , tui là Virus !!! Ok ! Tại vì chiều nào tui cũng lên đó chơi lúc 2h30 !!!

5. Nyozeka

Nyozeka Youtube Master Race

tui la` dan nha trang nè

sinh trung quán bà năm hay la` hai cai quán gần đó vậy ^_^ tui ranh` lắm đó nhưng tui ở đường dã tượng lận hơi xa so với mấy pa nhưng có xe bust thì có vẻ nhanh và mát hơn ấy nhỉ :P

6. tan514478

đúnglà từ dã tượng lên đây xa thật nhưng macò bus thì lo gì nữa

7. Nyozeka

Nyozeka Youtube Master Race

quán game nhìu nhất là ở đường hồng bàng gần đấy lại có đường ngô thời nhậm hay nhiệm gì đó ( rồi lac long quân trần nhật duật gần trung tâm thể tho ấy ) nói ra thì cả đống quán ^^ hay đi tắm biển trời này có mưa nên chắc sứa hơi bị nhìu quán cefe thì đi 1 bước là có 1 rồi lo gì nữa :))

tha hồ có chỗ đi chơi lo gì

8. tan514478

nói thì dễ tiệt đó nhưng mà để tụ họp được tất cả các mem của nha trang là chuyện kông dễ chút nào cả phải không
    muốn được như vậy cần có kế hoạch cụ thể và ci tiết và hợp với thời gian của từng người và cần phải theo dõi lập ra một ái gọi là hồ sơ của từng người để mà tiện cho việc theo dõi và liên lạc với nhau

9. tan514478

à mà cái dụ lo hồ sơ thì bác ken lo ộ nhé bác là người lập ra room này mà

10. tan514478

mấy người lo lè lẹ đi chứ hè sắp hết rồi mà còn lo chuyện đâu đâu không hà tức chết

11. tan514478

tui nói ròi mà mấy người không làm là có chuyện đấy nhé
    làm gf cũng phải làm cho lẹ đi chứ

12. virus_dark_baron

Hix hix !!! Tổ chức zdị nói chung cũng e thẹn chứ zdì , mấy bác cứ zdị nè , chủ nhật từ 8h30 đến 10h30 , 14h00 đến 17h00 , 19h30 đến 21h00 . Ok !!! Muốn zdờ nào cũng được , còn muốn vô CLB games của mình thì tới 111 Hoàng Văn Thụ , có bạn conan sẽ hầu các you , vì ở tập thể nên các you đi thẳng vào trong và lên lầu là gặp lúc 14h30 đến 16h00 hằng ngày , ...

13. Matrix-Z

Matrix-Z T.E.T.Я.I.S

Sao dân Nha Trang mình không tổ chức giải thi đấu game như ở HN, TPHCM nhỉ.
    Tui xin đăng kí chơi Empire. Tui hay chơi game ở đường Trần Văn Ơn. Nếu ai thích đánh Empire thì len đó nha.

14. virus_dark_baron

Trùi , vậy bạn tài trợ à . Tiền đâu mà tổ chức !!! Mà dân Nha Trang mình ít quá hen , sắp trung thu tổ chức đi chơi đi !!!

15. R.KenShin

R.KenShin Donkey Kong

Hợp tác xã nếu men này đứng đầu ôm trọn gối "chạy"hehêhh..các men nào thích thi đấu ps2 môn đá banh tập họp tại đường sinh trung tại quán ba năm lúc 7h30 ngày 19-9 nhé ? Các men ý kiênvề vấn đề này .

16. tan514478

hì hì có người tài trợ rồi thì lo mà quyết định cho sớm để họ đổi ý đấy

17. tan514478

theo tui nên tổ chức ở quán đối diện bà năm ở đó ít mấy mình có thể bao luôn ở đó để mà có thể nhận diện người quen

18. R.KenShin

R.KenShin Donkey Kong

Nếu được thì gặp ở quán đối diện cũng ko sao ?Nhưng lỡ tôi làm khách quen bà năm mất rùi , làm sao đây ;;)

19. R.KenShin

R.KenShin Donkey Kong

Ken nghĩ lại ? Nếu các u rảnh thì tuần tới họp mặt rồi bàn chiến sự tại được sinh trung được ko mấy men . Nếu ko có gì thay đổi gặp các huynh đệ tại quán ( nào cũng được ) chủ yếu có biết nhau ko đây ? khà khà .....

20. virus_dark_baron

Hix !!! Ngày 19-9 là ngày zdì mà tổ chức thi đấu game , ok cũng được , nhưng chơi trò zdì , tui chỉ biết oánh nhau thui !!!