Hẹn hò offline ở Nha Trang đi !!!!!!

Thảo luận trong 'Ăn Chơi - Tiệc Tùng' bắt đầu bởi R.KenShin, 19/6/04.

1. longntt105

longntt105 Legend of Zelda

D qua box quảng cáo mà nói chuyện đó đi !ông.cứ ...làm phiền anh em bằng ...mấy cái...dụ.nữ sinh Hải phong hoài ! ông vinh dự à ? làm thế mod xóa box thì sao?đây đâu phải chat room ?
    @@caoboi ! ok ! goi ngay đây ! chờ nghen !

2. longntt105

số phone nhà bị sao thế ? ông chuyển vào đại học thủy sản à ? cho tui lại số phone đi !ông ở gần đại học ..tui cũng gần đó nè ! cho lại nhanh lên để gọi!

3. caothu_game_vn

caothu_game_vn Mario & Luigi

Rồi đó....chúc chơi sh vui nhé...gắng mà chơi good ending.
    Còn dương dê nè: cậu nói hơi quá đó...gái đâu cũng thế thôi...không đến nỗi xinh nhất trên ạng đâu....cậu cứ vào nick tôi trao đổi chứ nói chuyện đó ở box này không lịch sự lắm và nhỡ mod biết del bài thì cũng khổ anh em nha trang mang tiếng.Còn mấy em thuy nguyên thì cậu cần địa chỉ tui đưa chứ không có chát....tui về bắc lên đó chơi rồi quen thôi.

4. longntt105

mấy chú đâu rồi ! tui với anh caothu_gamevn vừa mới share đĩa cho nhau nè !
    nói chung là rất fun !
    anh em đưa số phone để mỗi khi ai cần thì..mình đi chơi ...share game !
    nhanh lên anh em !
    số tui nè :837072 cứ bảo gặp Bon ! tui chỉ có game hành động góc thứ 3 là kha khá thôi ! mua ở 3d mắc quá,tui mua tinh cầu là nhiều ! anh em nào muốn share game thì lên tiếng !

5. caothu_game_vn

Bon nói cho anh mượn cd fifa và cd xp thu gọn rồi sang nhậu mà không thấy đâu....số phone trên là số ở nhà hay gì vậy....có hay ở nhà không anh tối qua nhà em nhé...bye em.

6. longntt105

chết thật ! quên mất ! xin lỗi đại ca nghen ! bữa đó...sau khi em out yahoo(nhà thằng bạn thôi ,ko phải girl đâu) nó....cho em xem data "độc" của nó...ngồi mãi ...quên mất !(với lại hồi bữa có trận đô vvật em đánh xong ...đau chân quá...ko lếch bộ đựoc )down thử ở chữ ký em đi !( số phone kia là ở nhà )
    để đó ! em rảnh em xuống ngay !
    @@@sao chả có ma nào vậy cà !

7. caothu_game_vn

Thế cái số hôm trước em gọi anh là số nào.
    Còn cái vụ kia thì hôm đó anh cũng đâu có về...thử hoi em cói có qua không thôi...ai ngờ xíu leo cây...hi.
    Ủa à em chơi đô vật gì thế...oánh lộn sao.

8. longntt105

ko thấy sao đại ca? hình đó ! down thử trận ở chữ ký chưa?

9. Duong_de

Duong_de Dragon Quest

Ầy , tui chưa thấy ông online bao giờ cả :((

@ Long TT : chú em biết cái quái gì mà nói lắm vậy ? Vụ này là tao trao đổi với ông Cao Thu GVN chứ ? Mắc mớ gì tới chú ? Còn cái bệnh giả gái của chú có đáng ghét hok ha =)) , giả gái kỉu gì mà ngay lần đầu anh đã nhận ra rùi , hặc hặc

10. longntt105

thằng điên ! mày nghĩ mày lớn hơn ai? mày mei ! đi đâu ! làm gì cũng ba cái dụ hải phòng ,mày xem ở đây ai hứng thú ko? thích thì biến qua box khác !
    tao PM cho mod rồi con !

11. caothu_game_vn

Hố...anh em hơi căng nhờ....duong 44 cứ nhắn tin là trả lời chứ không online thường xuyên....và cậu không nên chửi bậy anh em vậy nha....trao đổi qua chát đi....có nhiều kinh ngiem cần nói với duong 44.Và xin cậu chấm dứt chuyện này tại đây nhé.see you.

12. longntt105

đại ca ! cài xong mấy game em cho muợn chưa? chừng nào...làm lại 1 trận coi ! thua ức quá !

13. longntt105

thôi ! lần sau có đến...em hẹn trứoc..lần nào đến...anh với lại "^^" cửa kín quá !
    2 lần rồi ! em làm phiền quá ha ! ! tội anh quá...đang.."cao hứng" em làm phiền rồi ! :D :D

14. caothu_game_vn

CẬu ĐỪng NÓi VẬy....bỌn Anh CŨng ChỈ TÂm SỰ ThÔi,tỤi Anh ChỈ GẶp Nhau MỘt ThÁng NÊn Tranh ThỦ BÊn Nhau TÂm SỰ...anh ChỈ NgẠi Cho Em ThÔi...cỨ VÔ TƯ Đi NhÉ...sau Em LỚn CŨng CẦn CÓa Gia ĐÌnh MÀ...he He....cÒn CÁi VỤ Em Thua ThÌ ĐỪng Ức MÀ Anh SỢ Em OÁnh NhƯ Trong CÁi VỤ BỜ BiỂn LÀ Toi ĐỜi Trai...hÊ HÊ...ghÊ QuÁ....do Em ChỌn ĐỘi BÓng YẾu QuÁ VỚi LẠi BiẾt ĐÂu TrÊn Fifa 06 Anh LẠi Te Tua NhƯ Con Cua.hẸn Em NhÉ....nhỚ Mang LẠi CÁi Tom Raider Cho Anh MƯỢn ĐÓ...cẢ CÁi King Kong NỮa.

15. longntt105

tâm sự à ? ok ! tâm sự mà đóng kín cửa à ? :D :D :D :D thôi ! nói chung lần sau đến thì hẹn ! ráng luyện ff đi ! đá tệ qué ! em đá trên game pad đâu quen...cơ hội cả đống nhưng chỉ dứt điểm tệ quá !
    @ sao bảo anh ở 1 mình ?????

16. caothu_game_vn

Chú thật...ở đó đông người qua lại...đóng kín cửa chứ mở ra làm gì bất lịch sự...anh ở một mình còn gì...bạn anh thực tập nên đến chơi thôi...bỏ qua nhé.
    Hôm nay thua cậu hơi đau đó....mẹ cha cái gampad trên fifa06 của chú nó khác giả lập ps1 nếu không anh cho brazil của chú đi ra đảo....anh sẽ luyện nhưng chưa biết khi nào cài game này.

17. longntt105

chắc năm sau cài game quá ! chơi gì mà cả lố luôn.....chơi "tạp" game quá !.....:D

18. Duong_de

Duong_de Dragon Quest

Mả cha thằng chó này , ăn ko đc đạp đổ hả . Sorry các anh em khác nhé , thằng này bẩn tướng giở quẻ . Mày ko thấy tao và thằng Cao Thu GVn đang bàn cái chuyện đó hay sao mà giở cơn hấp ra thế kon ?

@ Cao Thu GVN : lâu wa' ko qua đây , thế anh em Nha Trang đã họp mặt đc phát nào chưa ? Nếu rồi thì nhớ chụp quả ảnh post lên coi nhé :p

19. longntt105

mày làm như có mình mày có hay sao mà khoe hoài thế ?
    ba cái dụ đó mày cứ đem đi chỗ này quản cáo ,chỗ kia quản cáo..tao thấy mày bênh hoạn quá !ở đây đang nói chuyện trao đổi game,gặp mặt ! thích thì pm cho ngừoi khác ! đừng có dai nhách như vậy !cái thứ đó như mày ..ở chỗ tao là cạch mặt đó con !

20. VXQ

VXQ Youtube Master Race

mình vừa đăng nhập, là thành viên mới, nhưng là dân chơi game lâu năm
    thành tích là Resident evil 1 2 3 4, onimusha 1 2 3 4 metal gear solid 2 3 (cả 2 bản snake eater và subsistence) final fantasy 7 8 9 10.fatal frame 2,3 cung tung choi qua Grand theft auto 2,sandandreas va liberty city,Splinter cell chaos theory,ghost recon,con cac tro khac thi ko can noi,chu yeu la PS2, vua choi xong Dragon quest VIII,co viet bai cho bao game, pCworld, cung kha anh van,la thanh vien moi nen mong moi nguoi chi bao, vi chang biet dung cac chuc nang nhu the nao ca