Hẹn hò offline ở Nha Trang đi !!!!!!

Thảo luận trong 'Ăn Chơi - Tiệc Tùng' bắt đầu bởi R.KenShin, 19/6/04.

1. Voter 1

Voter 1 Youtube Master Race

Nhắc tới Nha Trang thì tui chỉ nhớ tới 2 thứ:

1-Girl rất xinh^^
    2-Hội Bloody Roar ở Nha Trang.Các bạn hoàn toàn có thể tự hào vì người lãnh đạo của www.fighting-kingdom.com là dân NT chính hiệu con nai vàng

Nếu như bạn biết chơi BR thì hãy vào FK,kiếm mấy lão ở ngoài đó mà quyết đấu

2. R.KenShin

R.KenShin Donkey Kong

Mèn oi!!
    Ken cũng chưa khẳng định được nhưng nếu các u thích đấu game ngay thì hẹn ngày chủ nhật tuần này đi đấu ? nếu đông thì hợp tác xã monney rùi ? Đứng đầu thỉnh hết ? Các men thấy thế nào ? các game loại có phương thức đấu loại ? ken thấy game football là hay nhất .

3. virus_dark_baron

virus_dark_baron Mr & Ms Pac-Man

Oái ! Mình ko mê đá banh , ko thích xem . Nghiền oánh lộn và mô phỏng , và các trò khác , trò vược wa thử thách có đấu 2 người , mình sẽ biểu diễn cho các you xem nếu các you có mua báo thế zới games thì sẽ biết trò đó là zdì !!!

4. high summoner

high summoner Fire in the hole!

í chòi oi vô gamevn lâu lắc rùi mờ ko thấy cái topic này đó hihihi...vậy mọi người ở đây là dân NT hết đó hả..vậy cái hội chơi game gì gì đó ở đâu vậy??ở đây có đâu lạc bộ fan của FF ko vậy ????mấy anh ở đây có ai chơi game ở ngô gia tự ko???

5. high summoner

high summoner Fire in the hole!

à nhắc tới dân Nha Trang mới nhớ mấy bác ơi ở NT có phim RE chưa vậy..nếu có thì ở đâu cho thuê...giới thiệu giúp em chỗ nào mướn film kinh dị hay hay 1 chút đi..sắp nhập học rồi tranh thủ coi film mà gặp toàn ba film gì đâu ko.....

6. R.KenShin

R.KenShin Donkey Kong

Ken thấy mấy u ko chút gì biết thêm game football nhỉ ? riêng Ken chỉ mê game chiến thuật chưa chơi game mấy u nói ? Dù sao mấy u muốn lập hội game thì ít ra các bạn cũng để lại nick yh có gì bàn bạc củ thể họp mặt ? Nick yh của ken : langtu_ken9001 . :hug: rất vui được kết giao nhóm Nt .

7. Nyozeka

Nyozeka Youtube Master Race

thằng quân chứ ai nữa mà nai vàng với chính hiệu gì nữa ^^ hắn gần vào sài gòn rồi đó ( học đại học mà ờ lúc nào bảo hắn đi câu tiếp cái đã ) '

à wên dân nha trang còn 1 trang web cũng chính hiệu không kém :P www.vnonlines.com/diendan

8. R.KenShin

R.KenShin Donkey Kong

Gần đến ngày họp mặt các men Gvn rồi mà chẳng thấy bóng ma nào gửi lại nick yh để nhắn tin ? Toi thấy dân nt làng game là tệ nhất ?

9. virus_dark_baron

Trùi sao đây các you , các you chả chịu đi zdì cả , mà từ nay cho đến cuối tuần sau tui mắc bận nên , see you late !!! Hehehe !!!

10. tan514478

tan514478 Youtube Master Race

hì hì mấy người bàn lâu rùi đã bàn được việc gì cho cụ thể chưa tui cố tình không online một thời gian để đợi câu trả lời của mấy người đó
    Sao đã có câu trả lời chưa gặp nhau ở đâu -tui đợi cái ngày này lâu lắm rùi

11. TL

TL Youtube Master Race

Co Ai O Q BÌnh ThẠnh -tphcm Ko Cho LÀm Quen VỚi BÀ Con Ơi LÁ` BẠn NỬ CÀng TỐt Nha

12. R.KenShin

R.KenShin Donkey Kong

Các men chịu khó ngày 19-9 tập hợp tại đường sinh trung quán game bà năm lúc 7h30 ? Nếu các men ko còn gì thì tập trung ở đấy ? :hug: ok.

13. tan514478

này ken như thế không được rùi bởi vì tui bận lắm hay là đợi đến lễ mà luôn nhé

14. tan514478

tui tính là đợi đến lễ sắp tới rồi hẹn nhau đi trong ngày đó mình sẽ mướn luôn một chỗ để mà lập hội game ngày hôm đó

15. R.KenShin

R.KenShin Donkey Kong

Mèn oi!! Các u nghĩ sao đây ? Nhưng huynh nói ngày lễ nào vậy ? Tôi hẹn ngày chủ nhật cũng ko được thế cũng khó nhỉ ? Thôi nói u muốn gặp ngày lễ vậy nói rõ cho các anh em biết ngày nào để có kế hoạch củ thể ? ;;)

16. tan514478

ngày lễ sớm nhất mà chúng ta được nghỉ là 20 -11 chúng ta có thể hện gặp nhau vào tối hôm đó về địa điểm thì tôi sẽ tìm còn về chi phí thì có bao nhiêu tiền thì chia đều cho tất cả mọi người cùng trả còn ai có hảo tâm thì trả hết vấy

17. R.KenShin

R.KenShin Donkey Kong

Mèn ơi !! U nghĩ sao để ngày họp mặt tận trên trời vậy ? Ngày đó có nghĩ nhưng các thành viên đi chơi nhiều ai mà để ý họp mặt ? Mấy huynh nghĩ lại ngày họp xem sao ?Tôi thấy ngày đó ko đi được ? :hug:

18. virus_dark_baron

Thui để tui làm chủ xị cho , tui sẽ đứng ra tổ chức với các luật lệ của tui và sẽ thu $ các you để tổ chức cho , để zdề suy nghĩ luật lệ đã !!! Bye ! Còn ngày mai nữa la tui tự do rùi !!!

19. R.KenShin

R.KenShin Donkey Kong

Vậy bọn này đồng ý ? Nhưng tôi có ý này , túi tiền có hạn nên u lưu ý vấn đề này sao cho hợp lý được ko? còn ngày họp mặt thì gần gần đây chứ theo ý của lão tan514478 thì ngày đó cho tôi một vé ở nhà mừn !híc

20. tan514478

so mà ông ken úi xùi vậy không được thì chọn ngày khác chứ lo gì hả ông ken