Hẹn nhau chơi AOE ROR online tại đây

Thảo luận trong 'AOE: Rise Of Rome' bắt đầu bởi bluerose1, 4/5/04.

1. bluerose1

bluerose1 |Cực Kì Xinh Đẹp|Lina|

Ok bây giờ tui đang ở trên mạng đây,3h10 rùi nhưng mà chẳng thấy u đâu cả,ở đâu thì thông báo cho nhau một cái nào,thích chiến quá.

Oh hoá ra ghost84 là VNS_Fire_Storm à?hình như mình gặp nhau rùi thì phải.Tui là VNS_BlueRose1 đây hehe.Những ai biết vào trong room MSN game thì add nick tui vào nhé,để tìm nhau cho dễ mà.

2. langgiangboyz

langgiangboyz Legend of Zelda

bluse ơi, gửi cho tôi toàn bộ chương trình đế chế đã patch và crack được ko???ko hiểu sao tôi ko thể dùng được đế chế cho dù đã làm hoàn thiện theo các bước.

3. bluerose1

thì u phải cho tui địa chỉ email đi chứ,không thì tui biết gửi vào đâu được?
    Hix hix đợi mãi mà chẳng thấy tuan_koi đâu,chán thế.

4. Tuankoi

Tuankoi Mr & Ms Pac-Man

xin cáo lỗi ! tại hôm nay tự nhiên có viẹc bận đột xuất đến 3h35 mới ra quán được
    hôm nay vào đánh 2vs2 đang đánh tự nhiên nó resign thế mới đau
    hỏi nó nó bảo tại tôi tạo ít nông dân quá -> tôi chơi 20 nd để lên đời 2 sớm ý mà
    khi lên đc đời 2 rồi thì có thể xây chợ gửi 1000 thịt 1000 gỗ cho đồng đội, chiến thuạt của tôi đó

ê blue hôm nay ông chiến với Punic_Nirvana hả hình như chiến mấy trận liền, tỉ số thế nào?

5. Tuankoi

Tuankoi Mr & Ms Pac-Man

tôi đã nén tất cả vào file "all.exe", download ở đay nè: homepage
    cách làm : cóp vào thư mục trò đế chế -> chạy -> ấn Install -> nó hỏi có ghi đè ko, mình ấn "Yes to all" -> xong

6. bluerose1

Uh hôm qua chiến với Punic_Nirvana nó đánh hay ghê,tui đánh với nó 2 trận thì 1 trận thắng 1 trận thua.Bọn nó đánh khôn lắm,mình đánh lạc đà mà vào chém ngựa tên của nó là nó chạy ngay,khi nào nó có 10 con mình có 3 con thì nó mới đánh.hehe,thế là tui cũng chạy đi bao giờ có 20 con thì mới đánh nhau với 10 con của nó,rùi nó lại chạy...cứ thế cứ thế đi móc nông dân liên tục và cuối cùng là tỉ số hoà.Hôm nay lại lên mạng gặp nó nhưng mà nó đang đánh với ai ý,không gọi được nó.

7. langgiangboyz

tất nhiên là đánh phải như thế rồi, đánh trên mạng cứ phải gọi là chạy dân khéo, tích quân khéo mới đánh được, chứ còn nếu mà cứ thấy quân là nướng, chẳng biết tiếc gì thì cứ phải gọi đánh shang hoặc phoni.....
    hiiiiiii, mấy bác vui nhỉ đánh được đế chế trên zone rồi, tha hồ có chuyện vui để nói, còn tôi thì chán ngắt, bây giờ hàng chat này cấm ko cho tải đế chế trên mạng về nữa, bởi tải về ko chạy được, họ del mệt.

8. phong_ld

phong_ld Mr & Ms Pac-Man

Mọi người lên mạng hay vào room nào thế, thỉnh thoảng nghé qua room ROR mà chả thấy thằng ma Việt nam nào cả.

9. bluerose1

Chỉ có room Gradius (Rookie) là nhiều người chơi thui.Tui thấy nhiều "ma" Việt Nam chơi lắm chứ,mỗi hôm vào phải gặp khoảng 10 người.

10. Ghost84

Ghost84 C O N T R A

THì cứ room nào đông người nhất thì nhảy vô thôi,

11. phong_ld

phong_ld Mr & Ms Pac-Man

Hô hô, thế mà mấy lần chửi loạn bằng tiếng việt mà chẳng thấy ai chửi lại.
    Kể ra tìm được người quen cũng khó.

12. langgiangboyz

hẹn mọi ng` chủ nhật này lên zone nhé, chủ nhật này tôi có mặt tại hà nội rồi.những ai ko có khả năng lên zone thì đến địa điểm F109_A11 tôn thất tùng nha.
    rất vui khi được gặp mọi ng`.

13. Ghost84

Ghost84 C O N T R A

uh thì có lúc gặp có lúc không mà, có lần tui lên mạng ( hồi mới lên ) vào 1 host, tự dưng có thằng nói tiếng việt, mình cũng nói, tí thêm 2,3 thằng nữa fun tiếng việt ra, hoá ra toàn vn cả, định vào 1 host để chơi nhưng ko làm host được, thế mới đau

14. bluerose1

ok chủ nhật này bluerose sẽ đấu với langgiangboyz,nhưng u có cd đấy chứ?tui thì không có đâu đấy.À mà chác chỗ tôn thất tùng nó cho chơi aoe trên zone thì chắc nó cũng cài cd ảo đấy nhỉ? :cool:

15. Tuankoi

Tuankoi Mr & Ms Pac-Man

không cần cd đâu tui lên tôn thất tùng chơi thử rồi, host được mà ko cần cd quái gì họ config modem kiểu gì ấy, nhưng mà đánh ở đấy mỗi người 1 mạng thôi hôm nọ rủ thằng bạn vào đánh 2 người cùng 1 mạng giật kinh khủng luôn
    nhưng tôi hay chơi ở quán internet game gần nhà có 2000đ/1h mỗi tội không host được chỉ join được thôi
    ok chủ nhật này cho tui tham gia với nhưng mà cụ thể là sáng hay chiều, mấy giờ thế các bác?

16. *Anh*Yeu*Em*Cun*Con*

*Anh*Yeu*Em*Cun*Con* The Warrior of Light

hẹn người ta choi thì fải nói rõ giờ cụ thể ra chứ nhỉ ? tôi cũng muốn chơi nữa, tuankoi ông chơi chỗ nào 2000/h chỉ tôi với, tôi chuă chơi trên zone bao giờ cả

17. darkpower

darkpower C O N T R A GameOver

chài, chủ nhật này nhìu cao thủ hẹn nhau qua Tôn thất tùng quá nhỉ. Ko bít là chủ nhật này có qua để học hỏi được ko đây.

18. Arabia

Arabia The Warrior of Light

Mẹ , tôi ra quán đấy rồi , hàng Net chán bỏ mẹ , H3 cũng chả có . Anh em mình ra chắc quái gì đã có máy mà chơi . Thôi hẹn nhau ở đấy đã , chả hiểu bác chủ quán có ưu tiên máy cho anh em mình ko ? À mà cụ thể mấy giờ thì mọi người ra nhỉ , chỉ sợ mình đến sớm quá ?

19. Tuankoi

Tuankoi Mr & Ms Pac-Man

nhưng mà ông ở đâu tôi ở cầu giấy, tôi chơi ở quán internet game gần nhà cách có mấy chục mét, ban ngày 2000đ/1h buổi tối 2500đ/1h

cần gì hero3 mình ra đấy cốt để đánh đế chế thôi mà
    nếu không ai nói thì để tôi hẹn vậy : 2h chiều chủ nhật nầy 6/5/04 anh em ta đổ bộ lên zone đê (tầm 2h chắc là còn máy đấy), nhưng tôi chỉ đánh ở quán gần nhà thôi ko lên tôn thất tùng đâu
    nhưng tôi báo trước lên tôn thất tùng chỉ đánh mỗi người một mạng được thôi nếu không sẽ giật lắm đấy tui thử rồi mà

20. SieubuaEmpireI

SieubuaEmpireI Youtube Master Race

Ở đó chỉ dành cho bọn gà lon thôi muốn zone thì tớ KT Pentum 4 đàng hoàng áá á áá á áá á áá á áá á áá á áá á áá á áá á áá á áá á áá á áá á áá á áá á áá á áá á áá á áá á áá á áá á áá á áá á áá á áá á áá á áá á áá á áá á áá á áá á áá á áá á áá á áá á áá á áá á áá á áá á áá á áá á áá á áá á áá á áá á áá á áá á áá á áá á áá á áá á áá á áá á áá á áá á áá á áá á áá á áá á áá á áá á áá á áá á áá á áá á áá á áá á áá á áá á áá á áá á áá á áá á áá á áá á áá á áá á áá á áá á áá á áá á áá á áá á áá á áá á áá á áá á áá á áá á áá á áá á áá á áá á áá á áá á áá á áá á áá á áá á áá á áá á áá á áá á áá á áá á áá á áá á áá á áá á áá á áá á áá á áá á áá á áá á áá á áá á áá á áá á áá á áá á áá á áá á áá á áá á áá á áá á áá á áá á áá á áá á áá á áá á áá á áá á áá á áá á áá á áá á áá á áá á áá á áá á áá á áá á áá á áá á áá á áá á áá á áá á áá á áá á áá á áá á áá á áá á áá á áá á áá á áá á áá á áá á áá á áá á áá á áá á áá á áá á áá á áá á áá á áá á áá á áá á áá á áá á áá á áá á áá á áá á áá á áá á áá á áá á áá á áá á áá á áá á áá á áá á áá á áá á áá á áá á áá á áá á áá á áá á áá á áá á áá á áá á áá á áá á áá á áá á áá á áá á áá á áá á áá á áá á áá á áá á áá á áá á áá á áá á áá á áá á áá á áá á áá á áá á áá á áá á áá á áá á áá á áá á áá á áá á áá á áá á áá á áá á áá á áá á áá á áá á áá á áá á áá á áá á áá á áá á áá á áá á áá á áá á áá á áá á áá á áá á áá á áá á áá á áá á áá á áá á áá á áá á áá á áá á áá á áá á áá á áá á áá á áá á áá á áá á áá á áá á áá á áá á áá á áá á áá á áá á áá á áá á áá á áá á áá á áá á áá á áá á áá á áá á áá á áá á áá á áá á áá á áá á áá á áá á áá á áá á áá á áá á áá á áá á áá á áá á áá á áá á áá á áá á áá á áá á áá á áá á áá á áá á áá á áá á áá á áá á áá á áá á áá á áá á áá á áá á áá á áá á áá á áá á áá á áá á áá á áá á áá á áá á áá á áá á áá á áá á áá á áá á áá á áá á áá á áá á áá á áá á áá á áá á áá á áá á áá á áá á áá á áá á áá á áá á áá á áá á áá á áá á áá á áá á áá á áá á áá á áá á áá á áá á áá á áá á áá á áá á áá á áá á áá á áá á áá á áá á áá á áá á áá á áá á áá á áá á áá á áá á áá á áá á áá á áá á áá á áá á áá á áá á áá á áá á áá á áá á áá á áá á áá á áá á áá á áá á áá á áá á áá á áá á áá á áá á áá á áá á áá á áá á áá á áá á áá á áá á áá á áá á áá á áá á áá á áá á áá á áá á áá á áá á áá á áá á áá á áá á áá á áá á áá á áá á áá á áá á áá á