Heroes of Might and Magic online (2010/ENG/Beta)

Thảo luận trong 'Heroes of Might and Magic' bắt đầu bởi ramcrys, 5/5/10.

1. squall-loire

squall-loire Legend of Zelda

Thắc mắc tí:
    1. Multiplayer map thì ko có bonus battle ah?
    2. Chơi solo những map group thỉnh thoảng lúc có bonus battle lúc ko? Là lỗi game hay cần đk gì mới có bonus battle khi solo?
    3. Hero mode reward là gì? Yêu cầu flawless 3-6-9 times liên tiếp?

2. QuyLe07

QuyLe07 Mr & Ms Pac-Man

1. bạn chơi map multi thì sẽ không có map bonus battle.
    2. Khi bạn chơi map group sau khi hoàn thành sẽ đc 100% map bonus, nhưng khi bị lag thì sẽ không vào map bonus đc.
    3. Map hero mode là ở chế độ difficult, bình thường là normal. Map hero mode yêu cầu lv 100-130. Khi bạn hoàn thành map ở lần 3-6-9 sẽ nhận đc các phần thưởng tương ứng.

3. NOIR7410

NOIR7410 T.E.T.Я.I.S

Câu 2 bổ sung thế này, muốn được bonus thì yêu cầu bạn phải đánh được ít nhất 5% số quái.

4. laohatien

laohatien Youtube Master Race

Các pro chi giáo với:
    1. làm cách nào kiếm được dragon scale mà ko phải bỏ tiền ra mua bằng credit card??? tớ vào erathium store thấy nó có giá 136. Vậy làm cách nào để kiếm được erathium????
    2. khi smelt 1 thiết bị với dragon scale thì liệu cái dragon scale đó có mất đi sau khi smelt ko??? hay là có thể dùng được lần nữa???
    Cám ơn các pro

5. kunikyo

kunikyo Youtube Master Race

@laohatien:
    1/Cày tiền mua ds, hoặc cày gold mua era :D
    2/Ds sẽ mất khi smelt

6. hk88

hk88 Legend of Zelda

Cho mình hỏi giá cả các loại item dao động trong khoảng nào vậy ? Giờ mình muốn mua hay bán cái gì đó mà không biết giá như thế nào là hợp lý :-s

7. NOIR7410

NOIR7410 T.E.T.Я.I.S

Lên chơi rồi hỏi, xem thì biết, bao nhiêu là thứ, ko thể nhớ.

---------- Post added at 08:24 ---------- Previous post was at 08:22 ----------

Một cách nữa là trúng vé số, cách thứ 2 là mở pandora

8. mwizard

mwizard Youtube Master Race

lau qua ko thay ai len het vay

9. tdungktnl1

tdungktnl1 Youtube Master Race

Hình như HeroViet vừa vô địch WG, xin chúc mừng các bạn

10. winterday

winterday Youtube Master Race

Cái này thì bạn cũng rất dễ hiểu lv cao mạnh thì chắc chắn có người ghen ghét. Người lập ra guild Vietnamese ra mem củ của mình. Nhưng tính tình người này 0 bình thường. Cách chơi thì 0 bằng ai nhưng tư cho là minh phải có tiếng nói ngang leader. Người này tư out guild rồi lập ra Guild vietnamese, dựng lên 1 câu truuyện là mình cướp bạn gái của nick này. Người này tưởng tượng rằng nick sleep thương hắn và tưởng tượng vì tôi mà sleep bỏ hắn. Câu truyên là thế mà tôi hơn Nick đó và cả sleep 10 tuổi và đã có gia đình @@,
    Việc Nick đó ganh ghét thì bình thường, khi bạn làm nên được 1 chuyện gì lớn lao sẽ kèm theo sự ganh ghét. Nhưng nick đó out guild mình cũng là 1 điều tốt. Cứ nhìn vào Guild HeroViet đánh bại 1 guild đáng sợ nhất của china là DragonS, và giữ top 1.
    Có 1 dạng người chơi những game của Vietnam quá lâu và chơi theo tác phong đó. Mà bản thân tôi thấy nick Huy gi đó cũng hay vì khá nhìu người tin câu truyện đó.
    Tôi thì không hiểu sao bạn có thể ghét 1 người mà bạn chưa biết là ai @@ Chắc vì leader của 1 guild Top 1 nên bị ghét :D

11. lammeo

lammeo Mr & Ms Pac-Man

cho hoi ai choi nick ChâuAnh G HeroViet vay ?

12. YeAhBoYz

YeAhBoYz Youtube Master Race

Cái này theo số đông thôi. Còn bạn đã có gia đình mà cư sử giống trẻ con quá ha :D Người nào động chạm vào bạn là bạn kick ngay người ta ra guild.

13. shockvn

shockvn Youtube Master Race

Cái này thì bạn phải xem xét lại vì sao mà bị đuổi
    Trong G mà lời nói của leader mà kô tôn trọng bị đuổi là đáng kô có gì phải bàn cả
    Trước giờ trong G chưa bao giờ tôi thấy winter đuổi 1 ai mà kô có lý do cả
    Toàn đuổi những thứ vô học và kô tôn trọng người khác . Trong G không tôn trọng mem khác và leader . Cứ tưởng mình là vip rồi muốn nói gì thì nói làm gì thì làm .Như vậy thì bị đuổi chả có gì là sai Kô có kỷ luật làm sao có được thành quả là G hạng 1 bây giờ
    Bản thân coi lại mình trước khi nói người khác nhá

14. kenjita

kenjita Youtube Master Race

ban yearboyz nói rất đúng winter quá nhỏ nhen động chạm 1 tý là kick ngay ra giuld khi mà game ng` vn chơi đâu có nhiều mà làm cao mình đã out giuld bạn winter quá gian trá

---------- Post added at 20:50 ---------- Previous post was at 20:39 ----------

winter hận đời quá chó

15. lammeo

lammeo Mr & Ms Pac-Man

thế ai là người lập ra G Vietnamese vậy
    mà hình như game này dân việt nam mình chơi nhiều lắm phải hem vào thấy toàn chat tiếng việt

16. YeAhBoYz

YeAhBoYz Youtube Master Race

Hì. Mình chỉ nói lên quan điểm của mình thôi. Game for fun. Mình chơi có tật hay chat. Hôm ấy thằng bạn nhờ chơi Hero online, mình vào chơi và chat chít linh tinh từ sáng đến chiều thì phải. Thấy Winter gọi ai đó mãi không được nên mình có chat trêu 1 hay 2 câu gì đó và =)) . Mình cũng không biết bạn ấy là leader =)) và vì chát mình hay dùng Emo =)) đúng lúc bạn ấy đang cáu vì mạng lag thì phải thế là văng ra với mình. Rồi hỏi Holy gì gì đó là mình vào Guild lâu chưa, có phải là mem củ không. Rồi văng thêm vài câu nữa và yêu cầu kich nick mình đang chơi. Thú thực thì mình cũng chả quan tâm Guild bạn hạng 1 hay là hạng mấy nhưng cái kiểu hành động theo tính tính của leader kiểu ấy sẻ không được lòng mọi người đâu. Mình không chơi Hero Online, chỉ vào chơi hộ nên đừng quăng tạ. Giờ mình đang CBT game Legend of Edda ai rảnh vào chơi test nhé.

17. Neverwon

Neverwon Chrono Trigger/Cross Lão Làng GVN

18. Nivarna

Nivarna Youtube Master Race

up lên mediafire đi bạn ơi
    không có tài khoản khó dow lắm

19. librabs

librabs Youtube Master Race

Ui đang down thích quá :U Giờ với bít là có online

20. phuan111

phuan111 Dragon Quest

Game này có nhìu VN ko za ( có j hướng dẫn). tuần trước vào tạo acc đánh chả biết j