Hình ảnh nóng hổi đây FIFA WORLD CUP - SOUTH AFRICA

Thảo luận trong 'FIFA Soccer' bắt đầu bởi royalnaovy, 9/4/10.

1. binhnouvo

binhnouvo Donkey Kong

Mới chơi ffwc đá khoảng 4-5 trận cảm giác thất tuyệt :) Gameplay mới thấy banh nặng hơn ko còn nhẹ như bong bóng trong ff10,nhiều chiêu ăn mừng nhìn rất hài, camera thấy cũng hơi mới (ko biết có phải ko hay do bản này làm đẹp nhìn lung linh lắm,thiết kế mặt sân khá tuyệt) nói chung là bạn nào tín đồ của ff bản này khó thể bỏ qua, anh em trên pc ko chơi đc thì hãy ra tiệm để tận hưởng cảm giác của ffwc :)

2. mrpro1

mrpro1 The Warrior of Light

bác chỉ em cách ăn mừng đi, toàn ấn loạn lên mà không ra cái gì

3. binhnouvo

binhnouvo Donkey Kong

Có nhiều cách ăn mừng lém, chia ra làm 4 nút rb,rt,lb,lt bạn giữ chặt 1 trong 4 nút rồi xoay cái analog bên các nút xyab đấy, theo hướng lên, xuống, trái, lại, nói chung nhiều cách lắm bạn cứ thử làm đi nếu biết thêm bạn vào đây xem này
    http://www.youtube.com/user/fifaskills?blend=1&ob=4

4. -Hell_Boy-

-Hell_Boy- Donkey Kong

hix tại sao EA ko ra bản này trên PC nhỉ?mà cái kiểu cởi áo ăn mừng thì làm đc ko

5. johnny_07

johnny_07 The Warrior of Light

Bởi vì nó là Next Gen, mà Next Gen thì bọn programmer còn chưa hoàn thiện cho PC (chắc là mới bắt đầu phát triển công nghệ sau khi có nhiều thư complaint FF10 PC từ fans) :)) May mắn là vậy, còn không thì có khi mấy ông vẫn đang ngồi đếm tiền và FF cho PC sẽ ko bao h đc NG =))

6. huynh0806

huynh0806 Donkey Kong

vì PC nó xài bàn phím ko di chuyển 360 dc;)) mà EA nó ko thích bắt game thủ mua thêm cái gì để gắn vô ngoại trừ phải mua thêm 1 cái console:))

7. batmanfuture

batmanfuture The Warrior of Light

Giờ này thì cũng chẳng nên gọi nextgen nữa vì xbox360 và ps3 ra được gần 5 năm rùi

8. johnny_07

johnny_07 The Warrior of Light

Tại vì vẫn còn cái current gen trên PC lù lù ra đấy nên vẫn phải phân biệt :)

9. spysamfisher

spysamfisher Persian Prince

Nói chung quy là EA nó cần tiền hơn là làm game :)) , chắc thấy fifa online của nó kiếm đc tiền trên PC rồi nên khỏi cần phải làm nữa :))............

10. 2Messi2

2Messi2 Mario & Luigi

mới vô địch xong cảm giác phê lòi kèn , cái đoạn cuối nó mở nhạc ăn mừng ko biết bài đó là bài gì nhỉ ?

11. batmanfuture

batmanfuture The Warrior of Light

Vô địch đội gì thế cậu,công nhận banh bản này phê thật cảm giác tốt hơn hẳn bản ff10,ai lấy Vn vô địch world cup thì chụp hình lên cho anh em chia vui nhé:D

12. 2Messi2

2Messi2 Mario & Luigi

mình đá trong các đội tham gia chung kết chứ còn vn thì không biết chọn ,.

13. kael136

kael136 Mr & Ms Pac-Man Lão Làng GVN

Làm sao lấy VN đá WC được vậy các bạn, mình chỉ chọn VN đá friendly được thôi :|

14. 2Messi2

2Messi2 Mario & Luigi

bạn nào biết cái đoạn intro song lúc nó mỡ khi vô địch không , nghe nhiều trên tivi mà ko biết

15. vilden

vilden Mario & Luigi

Trong PES tớ chỉ dị ứng cái duy nhất : Trái banh làm như có keo dính chuột ấy ... cầu thủ gì mà gặt banh 1 cái được liền và gặt dễ dàng nữa , gặp thằng nào cầm player có dribbling cao thì ... tiếp nữa là tướng chạy của các player PES nhìn rất ư là robot , khi chạm nhau hay kèm nhau thì tay chỉ quơ quơ ...

Còn về bản FIFA world cup cũng thử rồi , dường như độ khó tăng lên hay sao ấy , AI nó ko đánh biên như FIFA 10 nữa , tạt cánh khó bật đánh đầu hơn , chọc khe bớt hiểm hóc lại chút xíu ... mà công nhận đồ hoạ thì đẹp tuyệt vời ...

P/s : sao PES giờ có đầy đủ Logo + áo đấu đúng với CLB thế ? Fan làm rồi up patch à :)

16. spysamfisher

spysamfisher Persian Prince

Pes 10 tệ với các fan chơi lâu năm với nó , đối với các người mới chơi hay tiếp xúc với PES 10 thì nó cũng là 1 tựa game bóng đá khá ...Và tất nhiên nó thua Fifa 10 xa rồi :)...Còn về vụ logo thì fan đã làm lâu rồi mà , cái này từ hồi pes 6 cũng có người làm :D......
    Fifa world Cup mà đc chơi club trong đó thì đã nữa ;)) , fifa 10 nhìn đồ họa ko có = World Cup , chơi cứ thấy thiếu ;).

17. kenshin51089

kenshin51089 Mega Man

tui mua 3 cái đĩa đều bị lỗi unreadable, trong khi chơi tất cả các game khác bt. Ai ở HCM gần Phú Nhuận có chép đĩa thì làm hộ tui 1 cái chất lượng, mấy cái đĩa đúc tàu ghê quá

18. zhao_zilong

zhao_zilong Mr & Ms Pac-Man

Các up thử lên em nghe cái ...Chắc bài Wavin' Flag hoặc Oh Africa ấy...Em cũng chưa có điều kiện test bản này...Nghĩ hè quất luôn phát

19. kenshin51089

kenshin51089 Mega Man

vừa lấy Việt Nam đá online thắng liền 3 trận
    VN 2 - 1 Pháp
    VN 1 - 0 Anh
    Vn 2 - 0 Hà Lan
    Phê vãi :))

Ko thể nào lấy Vn đá WC được :((

20. mrpro1

mrpro1 The Warrior of Light

đá được mà mò 1 lúc là ra .......