Hitman 4 có mặt rồi các bác ơi

Thảo luận trong 'Tin tức - Giới thiệu - Thảo luận chung về game' bắt đầu bởi luado, 19/5/06.

1. mikeymyer

mikeymyer C O N T R A

Ừa, ai chơi game này rồi kể nghe coi.. hai cha này nói gì vậy ta :D

2. Thanh Ha

Thanh Ha C O N T R A

em đang tính viết hướng dẫn trong box hướng dẫn, bác nào ghé qua xem thử xem thế nào rồi có ý kiến gì thì cho em biết với.
    Vào box HD ấy

3. jackychun

jackychun Mega Man

Hitman BM đã có bản patch 1.2, chủ yếu là sửa lỗi cho FX card, có sửa cả lỗi rớt đồ bị văng luôn :cool: Đây là 1 patch sửa hầu hết lỗi mà mọi người gặp, chỉ có hơn 9Mb thôi
    Download: http://www.gamershell.com/download_14349.shtml

4. hoanghieu95

hoanghieu95 Youtube Master Race

trò này ở pc mới đau chứ cứ tưởng o ps2

5. Legend_offline

Legend_offline T.E.T.Я.I.S

giời ơi , ko theo doi từ trang dau den bi gio , ps2 có Hitman từ tháng 5 rùi pa
    lolz,lolz...........

6. 7eleven

7eleven Youtube Master Race

patch 1.2 xài ko được , vga của mình là fx5200 , chạy hitman , lặt lè lặt lè ì ạch chán quá trời , xin giúp đỡ help me !

7. vaan009

vaan009 The Warrior of Light

muốn chơi được HM4 trên card như FX5200 thì bác mở file HitmanBloodMoney.ini lên và thêm vào dưới dòng ShareQuality Low,save lại và bác sẽ thấy ngay sự khác biệt

8. 7eleven

7eleven Youtube Master Race

mình thêm vào rồi , nhưng đến khi mình rút súng ra bắn thì nó văng ra win liền , ko chơi được , lần nào cũng thế , help me , ko ấy bạn up cho mình cái file HitmanBloodMoney.ini mà bạn chơi ngon được hông , cám ơn bạn trước nha , help me !

9. BachDongTu248

BachDongTu248 Youtube Master Race

tôi đã chơi game này rồi hay hơn phiên bản 2,3 là cái chắc

10. TranKhue

TranKhue Mr & Ms Pac-Man

Không hiểu sao tui chơi Pro xài accident để giết nó vẫn không được silent assasin
    Chích thuốc,xiết cổ thì bị đánh dấu vô close combat cũng không được silent assasin dù mấy cái còn lại =0, toàn bị xếp hạng Pro cả

11. Stealth

Stealth Administrator Administrator Lão Làng GVN

đợi 1 tháng nữa tui trả lời tỉ mỉ cặn kẽ cho
    bi h đang "ngâm cứu" cái giả thuyết mới đặt ra :D

12. mikeymyer

mikeymyer C O N T R A

Tháng tới có socom rồi giải thích cái gì nữa, chơi xong rồi thì thôi đi :D.

13. TOMMY84

TOMMY84 Mr & Ms Pac-Man

hix pác xem lại cho em xem thế nào chứ tình hình đown bản patch này về cũng chẳng ăn thua gì cả vẫn bị văng ra ngoài mặc dù đã patch và đã tải thêm crack mới của bọn Reload về rùi mà vẫn bị văng ra ngoài win khi chơi màn nôel đó cứ vứt bất kì cái gì là out ngay, với lại hình như nó cũng không sửa được lỗi cho Fx card hay sao ý, vẫn bị giật cà tưng cà tưng thui, mất công down bản patch này quá. Có ai bị như em không hay là phải cài lại game, đã phá băng phần Normal, đang chơi lại bằng pro và giải quyết chúng nó trong tai nạn hay quá:cool: sắp tới phá băng nốt lần này thì chắc là phải viết hướng dẫn mất thui he he,

14. jackychun

jackychun Mega Man

Liệu có nhầm bản patch 1.1 ko vì theo tôi biết thì chưa có crack 1.2 mà.

15. tomato20061

tomato20061 Youtube Master Race

Mấy Bác ơi sao mà ở Huế chưa co HITMAN nơi huhuhuhuhu....
    chán wa trời có ai cho em biết lý do ko?

16. TOMMY84

TOMMY84 Mr & Ms Pac-Man

oạch bác đưa link lên mạng mà tui vào đó click vào phần download thui sau đó save về giải nén ra nó patch vào trong game sau đó click vào game nó bắt nhét đĩa vào hix lại phải lên mạng down thêm crack 1.1 của bọn reload sau đó paste vào rùi click vào chơi chơi đến bài noel vứt xúc xích cho con chó của thằng trùm già hói đầu out ra ngoài win luôn, thế mới đau chứ? coi như mất công rùi? lỗi của nó vẫn thế chẳng thấy sửa chữa được cái gì cả? pác có bị thía không?

17. TOMMY84

TOMMY84 Mr & Ms Pac-Man

hi` hì được cái nọ thì phải mất cái kia chứ? con gái trong Huế xinh hơn con gái ở thành phố Hà Nội và thành phố Hồ Chí Minh nên game ở 2 nơi này ra nhanh hơn so với các nơi khác là điều dễ hiểu mà, he he;;) đùa vậy thui nếu bạn có ng quen ở 2 nơi này nhờ họ mua giúp mà gửi vào, tui cũng muốn giúp nhưng chẳng bít bạn là ai cả nên không giúp đc trừ khi tui là em rể bạn hoặc ạnh rể bạn thì giúp nhịt tình luôn

18. chickenrun

chickenrun Donkey Kong

trang một thấy có bác bảo ATI 9800 chạy còn bị lỗi đổ bong , cho hỏi 9200 có chạy được không hay Hitman lại bị mất đầu ?

19. tuanh71

tuanh71 Youtube Master Race

không hiểu sao khi cài mấy bản patch vào ko được ( nó báo là ko tim thấy file gì đó )

20. TuDragon76

TuDragon76 Samus Aran the Bounty Hunter

Crack mất tiêu cái file exe gốc của người ta còn gì nữa ! =)) Cài lại từ đầu, đừng crack riếc gì cả, patch 1.1, patch 1.2, xong down cái Daemon Tools 4.03 về cài, down cái Securom loader 1.2 (cũng trong trang của Daemon Tools ấy) về cài, down cái Fix Image trên GameCopyWorld về, mount cái Fix Image bằng Daemon Tools, chạy cái file asr.exe của Securom loader 1.2 và browse đến file exe của game, let's play !:D Có chỗ nào không hiểu ?