[HKUS] Thảo Luận - Hỏi đáp

Thảo luận trong 'Hiệp Khách Giang Hồ' bắt đầu bởi MrBinBin, 9/9/12.

1. matnai2005

matnai2005 Legend of Zelda

Mình ko rành lắm. Bạn xin vào group fb rồi tham khảo xem. Giá mình nghĩ bán cũng được tầm 3 đến 4b nếu đồ cùi cong đồ ngon ngon thì khoảng 5 ~ 6b cũng tuỳ vào class nữa spear với hlr với sword bán được giá hơn.

2. GameStart

GameStart The Warrior of Light

@thiendiem mua thì mua hẳn acc 12x 13x, mua 10x xong mới thấy mình sai lầm, còn nếu muốn hỏi giá thì up info char lên ace tư vứn cho

thiendiem thích bài này.
  3. ChangedLater

ChangedLater Youtube Master Race

La la la mới mua được cây 07 sword full sa 25 có 15m, mấy bác indo bán hàng vi diệu quá :)) :))

Jmhotec Seja thích bài này.
  4. Jmhotec Seja

Jmhotec Seja Donkey Kong

Nó cắm nhầm chắc :)). 150m thành 15m :)).
    Như thằng Táo cắm shop cai ao 11x +7 40m =))

5. GameStart

anh sỉ vã @oneapple chưa? :">

6. thiendiem

thiendiem T.E.T.Я.I.S

Tại kéo đám bạn qua chơi nên nếu mua acc là mua 8 acc. Toàn sinh viên cả nên không đủ khả năng mua 8 acc 12x 13x bạn à. Nên bọn nó kêu mình hỏi xem giá mua acc thế nào , toàn đám chơi HK thời AS ngày xưa :).

7. GameStart

nếu mua 1 lần 8 acc thì nên mua 11x, bởi vì asc1 (thăng thiên 1) cũng tốn hàng tá gold rồi, chưa tính 10x lên 11x nhanh lắm

8. thiendiem

thiendiem T.E.T.Я.I.S

Giá thị trường 11x đồ train tạm tạm khoản bao nhiêu bạn ?

9. Dark Gamer

Dark Gamer Legend of Zelda

Muốn train tạm tạm , thì robe phải +7 đổ lên , gear thì +4 được rồi , weap +5 . 1 set như thế tầm 3b ( ~600k vnd ) . Còn team thì 2 hlr , 2 bld , 1 bow , 2 spr , 1 swd hoặc 1 con gì đó tuỳ , def yeu nen can nhieu tank . Còn nếu muốn train ngon lành treo cả ngày mới regen thì robe +8 +9 , nói chung giá khá chát =)) . Gold trước 150k/1b , giờ lên 200k/1b mà còn không ai bán . Đa số anh em toàn có team , tự làm tự ăn thôi bạn , ít người sell lắm , có khi rao cả tháng éo có ai bán đâu , mua đồ toàn phải rình rập , trữ gold sẵn đó thấy ai bán là múc ngay , ko ăn nhanh được đâu bạn

10. Dark Gamer

Với lại muốn mua 1 lúc 8 acc à , trong khoảng 3 tháng thì hãy nghĩ đến chuyện đó nhé , vì acc ko phải ai cũng sell ầm ầm như thế đâu , thứ 2 là người ta sell acc full info + đồ toàn 200$ trở lên 1 con 116 117 , thứ 3 là hlr là 1 con hàng hiếm mà ai cũng săn đó , khó mua lắm

11. Dark Gamer

Nên thiết nghĩ bạn @thiendiem mà muốn kéo team qua đây chơi thì nên cày từ đầu , mất khoảng 5 tháng để lên 110 nếu pt ở e2 24/24 , còn muốn nhanh thì nạp ncash vào qua e3, mua msc ( chí tôn phù ) thì khoảng 3 tháng là có 1 team 110 để chiến . Nhưng cái quan trọng nhất là phải 3 4 acc có robe +8 train mới ổn định , weap thì chưa cần , cứ +5 mà dùng tạm . Nói chung bạn cứ hỏi vòng vo , cuối cùng cũng chả được gì , đời không như mơ đâu bạn . Có nhiều ông chơi HKUS có tiền tấn thật đấy . nhưng ko phải muốn mua gì cũng đc đâu nhé =)) , tự opt đồ lấy , và rate bây giờ giảm khá là ac , mình đã ra đi gần 100k ncash và 2b gold ko được cái robe +7 nhé

quyquyx thích bài này.
  12. Dark Gamer

Với lại nếu mua acc tốt nhất bạn phải STC ( kích thể truyền công ) , nếu mua acc full info gặp người tốt thì không sao , gặp người xấu , nó report GM là bị hack , thì cũng phiền hà lắm đấy . Tại GM bên đây nó chịu để ý report của gamer lắm . mà STC thì rơi vào 30$ 1 cái , x8 acc lên nhé . Stc xong câỳ đêr tư sml nhé .Vì có thể bạn mua được 2 3 acc full info , còn đâu nó chỉ bán char thôi -> STC sml nhé . Nên mình khuyên nên chơi lại từ đầu , vừa chơi vừa nghiên cứu , chứ mua acc thứ 1 là 8 acc như bạn nói -> không thể , thứ 2 sẽ rất khó để làm quen môi trường khi nhảy cóc như vậy . Có thể cứ chơi , rồi trong quá trình chơi lên 9x 10x gặp ai bán acc , bán đồ , lúc đó mua cũng chưa muộn , HKUS nó tồn tại 10 năm rồi , bạn nên nhớ điều đó , nó ko phải là 1 sv quản lý nát như AS ngày xưa , hay lao động đường phố như những cái private , mà nó là 1 sv CHUẨN đấy

Jmhotec Seja thích bài này.
  13. thiendiem

thiendiem T.E.T.Я.I.S

Thanks bạn vì thông tin bổ ích này . Chắc bọn tớ chơi lại từ đầu . Vừa chơi vừa nghiên cứu mới có thú vui cuả nó .
    Hiện tại trong game có TLC 2 hay TLC 3 hay tổ chức pk cho TLC 2 3 ko bạn ?

14. matnai2005

Nếu có bạn bè thì ngại gì chuyện lvl đâu bạn ơi, nên cứ tự tạo acc rồi train thôi. Vừa vui vừa có thời gian làm quen với game.

15. matnai2005

Bạn xin vô group rồi search vụ TLC nhé, trong gr có đầy đủ hết. Giờ ad đang online bạn xin có lẽ được. (Nhắc lần cuối nhé, vô gr trăm lợi chứ ko có hại đâu)

16. thiendiem

thiendiem T.E.T.Я.I.S

Thanks bạn. Mình đang ở trong group mà thời gian này hơi bận nên chưa theo dõi kỉ được

17. quyquyx

quyquyx T.E.T.Я.I.S

o
    ông này nói đúng đó. Nếu có bạn bè mà chịu chơi chút thì cứ chơi lại. vui hơn. mua acc lv cao tui có vài mối 13x. mà nên cảm nhận game trước. mua acc lớn liền bị ngợp lắm. Đi thế lực chiến asc 1 2 3 đông đen nhé. Thích pk thì làm 1 acc train còn acc để đi Pk :4cool_hungry:

18. GameStart

Ở e3 thì không tới 2 tháng là lên 110 :)

19. Dark Gamer

Dạ thưa đấy là với điều kiện bác có 1 hlr asc kéo ở giai đoạn 10x , 10x đánh snake , flower hoặc wolf thì mới nhanh thế nhé , hoặc là team toàn robe 8 đủ tank . Người ta newbie , ăn cắp ra robe 8 với hlr asc mà nhanh vậy =))

quyquyx thích bài này.
  20. Dark Gamer

Bảo mấy ông bạn lập cả chaos cả order vào TLC 2 3 4 mà đánh nhau =)) , chỉ đông ở asc 1 2 3 thôi