Hỗ trợ kĩ thuật - Giải đáp thắc mắc về Audition [No del]

Thảo luận trong 'Audition' bắt đầu bởi _Tung`, 18/8/07.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. onlyloveonlylove

onlyloveonlylove Youtube Master Race

làm sao ở USA dowload dc au VN thế, tui download dc hết mấy cái game ở Vn hết mà hem download dc AU. ổ đĩa tui còn free 205 GB. i know thì liên lạc cho tui My E-mail: [email protected]. Nhảy Au USA chán kinh.

2. dmit8a

dmit8a Mr & Ms Pac-Man

hôm qua tui mới down bản Full 6033 về cài, mà khi cài nó báo đã full disk là sao vậy trong khi đó ổ D của tui còn trống 8 GB, ổ C là 2GB ,có ai giúp tui chuyện này dùm với

3. candy845

candy845 Youtube Master Race

Cho tui hỏi cái đê!
    Sao bản 6033 hiện giờ tui vào mục Đồ bộ trong cửa hàng Thời trang ko được thế?? Mỗi lần vào là nó văng ra, fải đăng nhập lại từ đầu đấy. Có cách nào khắc phục được ko?? Đó có fải do server wá tải hay mạng bị lắc ko nhỉ??

4. vien99

vien99 The Warrior of Light

chuyện này ai cũng hỏi nhỉ 8-}
    C còn free ít nhất 3Gb thì hãy cài, vì mặc định là cài tại ổ c, các ổ khác có nhìu hay ko mà ổ C ít thì cũng ko cài được

5. RIN_rin

RIN_rin Youtube Master Race

mí bác ui cho em hỏi tí: em đã giải nén đĩa game au vào máy rui click vào Patcher mà seo nó hiện ra màn hinh chọn máy chủ lớn we ko chọn đuợc máy chủ,giúp em dzới!

6. Hope-HOT

Hope-HOT Donkey Kong

Ai cóa 2 files "Audition.exe" và "EhSvc.dll(4.0.4.3)" của bản 6031 thi` share cho Hope dzoi'...Hope đang cần gấp..Thanks trước.....

7. Tetsusaiga

Tetsusaiga ✯A Sword Unbreakable✯ Moderator Lão Làng GVN

Cái đấy là lỗi của server, mún khắc phục thì bảo VTC đấy :)).

8. Axit Sunfuric

Axit Sunfuric Mr & Ms Pac-Man

KHông phải !!! Đó là do máy bạn có vấn đề thôi , có 1 quán gần nhà mình cũng bị thế ấy :smile:

9. kagome09

kagome09 The Warrior of Light Lão Làng GVN

Cài bản 6020 và các bản update xong,vào Au,login và:Sai phiên bản :|
    Đã cài setup 6020 + 12 bản update (6021,6022,6024,6025,6026,6027,6028,6029,6030,6031,6032,6033)

10. MrJang

MrJang Youtube Master Race

máy mình ko bik bị lỗi gì hay là do Au.Khi vào room nhảy thì lâu lâu nó bị đứng mà hok bik lý do

11. キラ.ヤマト

キラ.ヤマト Mr & Ms Pac-Man

set Resolusion của Screen lên 1028X768 hoặc cao hơn...
    tìm hết cá thư mục Au vẫn ko thấy tên file EhSvc.dll(4.0.4.3) mà bạn cần 8-}
    theo giải thích của VTC thì 6033 là cập nhất fix disconnect khi mua đồ bộ của nữ mà 8-}
    sao mà phải cài lại Au vậy :-?, nếu lần cập nhật Au gần nhất đã cài rồi (đủ các file) thì ko cần setup lại, chạy file Version.reg trong thư mục Au là xong ;))

12. huong_3616

huong_3616 Youtube Master Race

Em xin giới thiệu mình trước là để các bác hiểu cho hoàn cảnh của em.
    Nhà em có mở 1 quán NET,là con gái lại chưa được học qua lớp CNTT nào Vì thế nên em rất dốt,các bác có kinh nghiện gì xin cứ thoải mái đóng góp,em xin hoc tập và làm theo gương các bác liền.
    Sau đây em xin trình bày 2 khó khăn của em như sau:
    -Ổ cứng nhà em là ổ 20G,ổ C còn free 2G,ổ D còn free 1G.Hiện tại em muốn cài bản AU_6033 nhưng dung lượng ổ ko cho phép,Jò em phài làm thế nào để cò thể cài AU tiếp tục duy trì quán NET hoạt động.EM xin mói nhỏ,quán NET nha em mà ko cài được AU chắc em phải tuyên bố phá sản .
    -hiện em đã thử cài trên 1 máy' có ổ C free 5G nhưng cài đến phần "out of space" máy báo còn free 2,4Mvẫn thiếu 1,4 G.Jờ em phải làm sao để cài được AU.
    Các pác ơi giúp em với.

13. TatCaViGames

TatCaViGames Dragon Quest

có ai biết cách làm down lv đc ko dạ ? tự nhiên hôm qua chơi tới 8h cái em nghĩ cái 8h 30' em lên tự nhiên lv 5 ---> 6 o_O, ko bít jì lun hay là em có nên hỏi vtc games đc ko dzạ? chỉ em với :((

14. o0oBiRaiNo0o

o0oBiRaiNo0o The Warrior of Light

Làm sao để ở nước ngoài vào đc sever HCM ? Fake IP liệu có vào đc không ?

15. Son_LC

Son_LC Mr & Ms Pac-Man

Cái này có lẽ do mạng bị lag thôi.Lên chỉ có 1 lv thì có sao đâu.Tui chơi bản 6033 nhảy 1 ván là đã có nhiệm vụ roài.

16. _Tung`

_Tung` nghỉ hưu, game gủng l` gì h này Moderator

Có thể có mà cũng có thể ko ;)

Thử xem biết đâu lại đc ;)

17. Tetsusaiga

Tetsusaiga ✯A Sword Unbreakable✯ Moderator Lão Làng GVN

Cái đấy là bug game, chả có gì đâu :).

18. phuoclong

phuoclong Youtube Master Race

mấy bạn cho mình hỏi chút nha . mình có 4 nick AU . hồi sáng nay vào chơi vẫn bình thường . nhưng được khoảng 1 tiếng thì bị dis . rồi từ sáng tới giờ vào không được ... đăng nhập tài khoản xong là ( ngắt kết nối tới máy chủ ) ! nhưung không hiểu sao . chỉ bị có 3 nick .. còn 1 nick lại vào được . ngộ thiệt .... ah` quên nữa trong đó có 1 nick đã hơn 1 tuần rồi không mở . vậy mà cũng bị luôn . chẳng hiểu nữa ........

~~~~~~~~~~~~~~

bài hát do nhạc sĩ : trần văn chế ( sáng tác)

Có con chim vành khuyên mập, Dáng trông thật du côn qué. Mặt thẹo , đầu đinh "Đánh hết cha xóm làng". Chim đập bác chào mào bầm tím , Chim đập cô sơn ca bầm xanh , Chim đập anh chích chòe bầm đen , Chim đập chị sáo nâu bầm dập . Có con chim vành khuyên mập, Kết băng cùng con chim ốm, Đầu trọc , cầm dao ,giống ai đang ngồi đọc ..hihi

19. lehongquan10

lehongquan10 Youtube Master Race

cho hỏi cái, nguyên cái client của AU đến hiện nay là bao nhiêu GB vậy. Nói để biết ra ngoài net copy về luôn cho nhanh. Chứ cài kiểu này hồi hộp quá

20. _Tung`

_Tung` nghỉ hưu, game gủng l` gì h này Moderator

Khoảng 1 GB 4 .

Chả hiểu gì cả :| :| :|

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.