Hoài niệm về TS .....

Thảo luận trong 'TS Online' bắt đầu bởi > Thần Long <, 3/2/08.

1. Sakurasis

Sakurasis Youtube Master Race

nhớ khi nghỉ chơi TS vì chán quá :( vì bạn bè nghỉ hết :((
    bỏ hơn chục con TG 10 với vài trăm cục triệu gọi
    công nhân nghành Lợi giờ ở đâu :((
    Lilo & LindsayLohan ser Ngụy Diên :(
    .
    ___________Auto Merge________________

.
    I'm Katty here :X Gunz là đứa nào thía

2. Sakurasis

kỉ niệm vui nhất là, có lẽ Lindsay là account duy nhất có Tiểu Kiều và Đại Kiều :-< đẹp kinh :(( oaoa

3. Hacker_love

Hacker_love Legend of Zelda

nhớ nhất là leo lên đc tầng 18
    đc cái conlang nga
    sau bao tuần tính toán mới vượ qua đc tầng 17

4. Sakurasis

tự hào là đã có thời là team đi nhanh nhất ser Ngụy Diên
    nhanh hơn cả team công nhân nghành Lợi :X

5. Rồng Tình

Rồng Tình C O N T R A Lão Làng GVN

Bye Bye Gọi Thú Lạc Viên ngày nào giờ mày sắp ra đi tao bùn nhưng chẳng làm được gì có trách thì cứ trách As nhé nhox... Tao ko bao h quên những hoài niệm về mày đâu ^__^ .. Forever..

6. FreeKingRai89

FreeKingRai89 Donkey Kong

Kỷ niệm đáng nhớ nhất là mấy anh Đại Yêu Sư

7. .::Tomato::.

.::Tomato::. Youtube Master Race

Quá lâu rồi không chơi TS nữa nhưng biết tin TS sắp đóng cửa thấy buồn quá :(

Nhớ những ngày đầu chạy loạn trong rừng lùng bắt sơn tặc để kiếm tiền ...
    Nhớ những cảm giác sung sướng khi vượt qua cầu để sang sông ...
    Nhớ những lúc party đánh đại yêu sư, có những lúc ngồi mấy tiếng mà không đánh được trận nào :(( ...
    Nhớ RuouGai, beAngel, cobehangxom, xinhkhongdoithu, Santa, Water ... rất nhiều người ở server Điển Vi cũ ...

TS một thời để nhớ

8. antivirus

antivirus T.E.T.Я.I.S

:((Các bác nói lám em cảm động quá đi :((

9. WaveZX

WaveZX Donkey Kong

nhớ lần đầu tiên chơi TS, cách đây cũng lâu lắm, tầm hơn 3 năm thì phải, lúc đó đang học 12, giờ năm 4 rồi, dắt Ba Đậu Yêu đi bắt tướng mà chết lên chết xuống, cuối cùng đc 1 ng thương tình cho 1 con tướng, vui cả ngày.

10. HoaNhuKhuyet

HoaNhuKhuyet Youtube Master Race

bây giờ mặc dù đã chơi nhiều game khác nhưng vẫn ko tìm đc cảm giác của ts ngày xưa:( chán trường...

11. vodanh118

vodanh118 Youtube Master Race

ts trong mỗi người giờ chỉ còn là kỉ niệm,những kỉ niệm vui có,buồn có.Riêng mình nhớ nhất là những buổi đầu tiên ts mới mở cửa,cùng pt với thằng bạn đánh DYS(đánh bằng tay,canh me nhấp chuột quên cả ăn),rồi sau đó có bot thì chạy đi tìm tùm lum.Giờ phải chia tay,mỗi người 1 ý kiến đọc lại mà muốn rơi nước mắt :(( :(( :((:(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( .Đành vậy thôi,cuộc vui nào cũng phải tàn mà,biết sao giờ,bye các bạn,bye ts=; =;

12. kelvinchan

kelvinchan Mr & Ms Pac-Man

pác TL lập cái 2pic này làm mọi ng` chảy nc' mủi dữ wa' :((:((......... màh thoy, vui lên nào các pác, nó đy thỳ mình mới thấy nó wan trọng hen ;))...... tớ là tớ nhờ nó mới thân đc zí thằng bạn kia, nhưng h thỳ ít nói chịn gòi, zì 2 đứa ở xa 1/2 vòng trái đất :((:((....... thoy thỳ tao zí mài coi như hok có duyên chơi chung game vậy, game mài fai' thỳ tao lại hok ưa, nhưng tao sẽ hok wen^ những ngày tháng đầu chạy xe đạp vòng vòng zí mài đy tìm chỗ bán card đâu :))=))............

tớ cũng như các pác khác, mặc dù đã chơi khá nhìu game nhưng TS vẫn mãi trong đầu tớ, hok hỉu sao màh mỗi làn lên firefox (trong khi mình đã nghĩ TS) thỳ tự dưng bấm vào: tsonline.net.vn gòi ngồi đọc thông tin trong đó và event, và vì thế nên kel mới bik đc cái zụ TS free và nó sắp ra đy :(:(:(.......

HAVE FUN WITH THE OTHER GAMES!!!! BUDDY!!!!!!!!

13. Kitr

Kitr The Warrior of Light

giá như người phân phối đừng là AS =(( . dù ghét những thằng ngồi không ở TQ , nói chuyện láo như chó , nhưng mình nhớ :

- Lần đầu tiên học thuật flee , bị bay về hơn chục lần nhưng mình vẫn vui .

- Chính tay bắt đc con BDY thủy lv 38

- Lết xác vào địa 80 , xin pt chung team tụi nó dek cho .

- Năn nỉ dữ lắm thằng bạn mới cho con ác ma lv 15 , sau 4 năm vẫn còn giữ con đó

- Bị bỏ lại giữa tháp vì mình yếu quá .

- Lần đầu tiên đc mặc cái áo agi 50 , khoái quá , ngồi TS 4 tiếng chưa muốn về

- Mỗi lần muốn qua cầu phải pk NPC mạnh mới bay về đc thành bên kia .

- Bỏ tới 20k mua một con thanh long để trưng

- Cứu thẳng Thiên Vương khỏi đám người rơm vào những ngày đầu TS

- Solo làm Q 10 con thủy 134 lv hơn nửa tiếng , gần hết thì máy lag phải reset

- Có trong tay Tôn sách , Lữ Bố , Quách Gia , Triệu Vân , Trương Liêu và nhìu con khác đã reborn mà mấy đứa 11x bằng cấp phải thèm chảy nước mắt . full các skill tâm , skill cung nhờ mò đường đi chơi , làm Q . Bây giờ đi tới đâu cũng bị từ gà đến pro chặn đánh

- Và cuối cùng , tuy không CS nhưng mình đã gắn bó với ts hơn 4 năm trời mà không thấy chán
    ------------------------------
    Let's stay together itsumo :x

14. gunz

gunz Legend of Zelda

Nghĩ TS đã 2 năm, hỏi GM AS thì mới nghe vụ nghĩ chơi lâu thì bị delete account nên không log vô, Hôm qua quyết đinh chuyển nhà qua TSTW nên phải down TSVn về. Không ngờ log 3 account hồi xưa của mình vô vẫn chưa bi delete ( chắc nó thương tình lv 195 CS) nên nó không delete :D:D:D:D. Đi xung quanh chat nhảm cũng dzui ^^. Gặp vài người bạn cũ giờ đã tái sinh 200, hẹn nhau tuần này đi tháp với 40 NPC chung :D :D

15. nxhoang2007

nxhoang2007 Youtube Master Race

Kĩ niệm tui nhớ nhất là: hồi đó ở Đại yêu sư.Bạn tui lv 71 nó con Hạ hầu đôn lv 130 rb có bạch hồng mạnh khủng.Hic tui ao ước có 1 ngày sẽ có đc Hạ hầu đôn.Cố gắng cày ở ĐYS Nhưng cày mãi cày mãi từ lv 62len 63-->69 cố gắng hết sức đc 70 nhưng không tài nào lên đc 71.Có lúc nguyên 1 buổi ròng rã không vô đc 1 cái pt nào,chán nản mệt mỏi và thất vọng.Nhưng vẫn cố gắng luyện trong vô vọng.Rồi 1 ngày up 71 trơi oi cảm xúc dân trào nhìn con số 71 nó mới dẹp làm sao.Khác xa 70.Mừng rỡ như chưa bao giờ mừng rỡ.lập tức rao mua Ha hầu tôn.cho nó nuốt 20 con danh mã +1.sau đó dắt nó đi luyện lên 30.Và làm Q KT hạ hầu tôn.Khó khăn lại đến nó kêu phai kiếm phản hồng lan và cỏ chó cắn.Phản hồng lan thì dễ nhưng cỏ chó căn thì trời oi... 1 ngày ở trac quận 2 ngày,3 ngày luyện 4 ngày rồi dến 1 tuần...mệt mỏi chán nản,tuyệt vọng..nhưng vẫn cố gắng cuoi cung trời ơi..đủ rồi....yeah..........Trùm hiihihihi.. Kĩ niệm đáng nhớ nhất của tui đó

16. DoanChien

DoanChien Youtube Master Race

ac..ac...bạn nói láo cũng phải có cơ sở chứ, cái thời còn ở DYS thì làm j đã có HHD reborn lv 130, nói láo 1 điểm nữa là pet lv130 thì char level tệ lắm cũng 126 chứ[-X[-X nếu là gà chơi TS thì cứ kể ra những kỉ niệm thật của mình sẽ ko ai dám chê bạn là gà cả. còn nói láo như thế kia thi ko hay chút nào:-w

17. nxhoang2007

nxhoang2007 Youtube Master Race

Hạ hầu đôn lv 130->ban tui bắt nó rb luyen cho no moi co 50 thui.hic....:(
    Đay là 1 thiếu sót của mình thông cảm

18. -=Soul=-

-=Soul=- Donkey Kong

Ngày xưa mình toàn giả gái lừa tình :">

19. Zonlàgì

Zonlàgì C O N T R A

ngày xưa mình toàn giả gay đi lừa tình :v

20. pandahunter113

pandahunter113 Mario & Luigi

Ngày xưa toàn muốn có 1 bạn gái trong game @@ và rồi bị lừa tiền... xong bị ly hôn luôn