hội anti-FF chiêu mộ hiền tài !

Thảo luận trong 'RPG Vault' bắt đầu bởi D President, 13/3/04.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. Boko85

Boko85 Mega Man

Sao lại hỏi trong nì lạc đề wá, thích thì sang F3C mà hỏi.
    Việc của cậu tốt nhất là chơi bản crack cho tiện chả có tý lỗi nào như bản full

2. Lionheart_hn

Lionheart_hn Youtube Master Race

tui thấy các bác bảo anti-FF mà bác nào cũng chơi FF vậy (fan FF)

3. fire_of_angle

fire_of_angle Fire in the hole!

hơ hơ!!! sau một thời gian hội antiff đã chuyển thành hội...hướng dẫn chơi FF kì ghê vậy ta????
    mà sao cái topic này chưa dẹp nhỉ???? chán woé rùi...tụi nó ( fan FF) đã bơ cái topic rùi...chiến tranh đã hết hoà bình khắp nơi---> hội anti FF sập tiệm

4. ngthanhvinh

ngthanhvinh Youtube Master Race

Cho tui tham gia hội với các bác.

Nói thật là tui vẫn còn thích chơi FF. Tuy nhiên những gì nói ở đây chỉ là những hạn chế của FF mà thôi.

Đầu tiên chắc ai cũng thấy rằng FF càng về sau càng trở nên quá quen thuộc hay nói rõ hơn là ít có những cái mới trong FF. Nếu nhìn lại thì khi FF7 ra đời, so với những Game khắc thì rõ ràng FF7 vô cùng cuốn hút mọi người. Sau đó FF8, FF9 ra đời tuy có thay đổi, "update" nhưng phần lớn chỉ là hình ảnh, không có những nét mới trong trò chơi. Bên cạnh đó là những Game khác như: Grandia, breath of fire,...Mỗi trò có một cái hay, tuy những trò này không bằng FF thật nhưng nó cũng đã cho người chơi có sự lựa chọn, "thay đổi khẩu vị".
    Một cái hay cũng là khuyết điểm của FF là nếu muốn tìm hết bí mật của nó bạn phải có "Gà" mà đâu phải ai cũng thích chơi gà và bỏ nhiều thời gian ra cho nó.
    Các phiên bản sau này đi qua ngắn và dễ dàng về nước: FF9 bạn có thể phá đảo trong vòng 12 giờ.
    Và còn nhiều thứ khác mà không thể nói được...

5. AVAVT

AVAVT The Warrior of Light Lão Làng GVN

Mẹ ơi đang chuẩn bị đi kiểm tra lại mắt vì sao có cái topic này mà mãi mình ko thấy, đến khi vào mới vỡ lẽ hoá ra bài viết cuối đã là từ mùng 7/4. Giờ này bố ngthanhvinh còn viết bài vào làm gì? Cho nó vào quên lãng đi cho rồi!

6. coldboy

coldboy Dragon Quest

game hay hơn ff thì nhìu lắm kể ko hết đâu nếu nói về cái còn chưa được thì rất nhìu đôn giản là vì ff ko phải ra rpg như mọi người lầm tưởng nó thíu tất cả tính chất để trở thành một game rpg đúng nghĩa chúng ta la người có văn hoá và là anh em(chung diễn đàn) ko nên chửi nhau sẽ ko hay mình mong rằng mọi người fff lẫn aff đều mang lý lẽ ra để nói chuyện còn ai wá vô duyên trong lời nói mình mong mod xử lý đúng luật.

7. coldboy

coldboy Dragon Quest

SORY NAH RIKU ĐỀ TÀI ĐỂ BÀN VỂ FF LÀ NHÌU VÔ KỂ U KO THẤY FF CÀNG NGÀY CÀNG DỞ À MÌNH THẤY FFXII(KO RÕ CÓ THỂ NHẦM) NHÂN VẬT KO CÒN ĐẸP NỮA ĂN MẶC HẾT HOT RÙI CHỈ CO "KHOE" DA THUI.NỘI DUNG CÀNG NGÀY CÀNG SẾN(ĐI SÂU VÀO YÊU ĐƯƠNG THE TUI NGHĨ THAY VÌ CHƠI FF MẤY FFF NÊN KIẾM CUỐN FIM HQ NÀO ĐÓ LÂM LY BI ĐÁT, KIỂU NHƯ CỨU NGƯỜI IU TRONG MẤY FIM TÀU TUI THẤY CÓ LÝ HƠN ĐÓ ĐỠ TỐN TIỀN VÀ TIME TUI KO CHÊ NHẠC FF DỞ CÓ THỂ NHỜ ĐÓ MÀ FF CÓ NHÌU FAN CHĂNG? NẾU THẾ THÌ TUI SẼ MỞ TIỆM ĐĨA CHUYÊN BÁN NHẠC FF SẼ LỜI TO WOW FF CHỈ CÓ THẾ

8. coldboy

coldboy Dragon Quest

SORY NHA RIKU ĐỀ TÀI ĐỂ BÀN VỂ FF LÀ NHÌU VÔ KỂ U KO THẤY FF CÀNG NGÀY CÀNG DỞ À MÌNH THẤY FFXII(KO RÕ CÓ THỂ NHẦM) NHÂN VẬT KO CÒN ĐẸP NỮA ĂN MẶC HẾT HOT RÙI CHỈ CO "KHOE" DA THUI.NỘI DUNG CÀNG NGÀY CÀNG SẾN(ĐI SÂU VÀO YÊU ĐƯƠNG THE TUI NGHĨ THAY VÌ CHƠI FF MẤY FFF NÊN KIẾM CUỐN FIM HQ NÀO ĐÓ LÂM LY BI ĐÁT, KIỂU NHƯ CỨU NGƯỜI IU TRONG MẤY FIM TÀU TUI THẤY CÓ LÝ HƠN ĐÓ ĐỠ TỐN TIỀN VÀ TIME TUI KO CHÊ NHẠC FF DỞ CÓ THỂ NHỜ ĐÓ MÀ FF CÓ NHÌU FAN CHĂNG? NẾU THẾ THÌ TUI SẼ MỞ TIỆM ĐĨA CHUYÊN BÁN NHẠC FF SẼ LỜI TO WOW FF CHỈ CÓ THẾ

9. fuckman

fuckman Youtube Master Race

hừ ffx2 là trò hay chứ , có lẽ vì nó super sexy , hợp với bọn đàn ông hơn là với mấy bà to mồm, tui nghĩ rằng thời buổi hiện nay tuy có nhiều người lên án ffx2 là mất dạy , nhưng có lẽ ai cũng thích tính super sexy của nó , đồng ý không , tui tuy mới chỉ là thằng thành ziên mới , miệng còn hôi sữa , nhưng tui sẽ cố gắng hơn , mong các huynh giúp đỡ
    fucck man

10. AVAVT

AVAVT The Warrior of Light Lão Làng GVN

Đừng bao giờ tự hạ thấp mình, thành viên mới ko có nghĩa la anh kém bất kỳ ai đã ngồi mòn đít ở đây! Nếu anh tự nhận mình là "thành viên mới" thì những ng` khác sẽ chỉ coi khinh lời anh nói thôi. Tôi thì ko thích FFX-2 lắm, chơi nó mà ko có cốc coffe hay cái gì đai loại để chống buồn ngủ thì ko chơi đc, nhất là khi giã Ability.

11. coldboy

coldboy Dragon Quest

u là thành viên mới xin hoan ngênh but chưa chắc miệng còn hôi sữa hay nồng nặc mùi bia à >:-D< nói về tính sẽy của ff thì ko cần bàn chỉ có ai thích coi phim mới đụng đến nó thui chứ ko phải ai cũng thích tính sxx của nó đâu

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.