Hỏi đáp,bàn luận về Final Fantasy VIII [8]

Thảo luận trong 'Hộp Lưu Trữ' bắt đầu bởi AN_Dragoon, 21/6/09.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. pesgta

pesgta C O N T R A

Thanks đc rùi, nhưng mà sao tới Dell vào đánh bài với ông hồi dẫn mình đi để lấy card Rinoa thì ổng không cho mình chọn card Ifrit vì có luật Random, chính xác là Plus - Random - Same thì phải ngồi chờ ổng chọn Ifrit àh, nản thế :(

2. T.M.Linh

T.M.Linh Fire in the hole!

có ai biết vị trí rơi của Lunar Base ko ta ;))

3. Sniper_12192

Sniper_12192 Persian Prince ➹ Marksman ➹ Lão Làng GVN

thử về Balamb bỏ hết luật rồi đến Delling lại xem :)

đoạn cuối đĩa 3 fải ko bạn :-/....hình như là ở Tearpoint

4. pesgta

pesgta C O N T R A

Cũng ko đc, vẫn random bình thường, về trường thì mất còn ở đây thì phải luật đó hay sao ấy, làm sao đây :( , mà có cách nào có lại luật open ko, nhìn thấy bài mới đã =))

5. Đại Đồng

Đại Đồng LMAO Moderator

tớ nhớ là có ai đó post cách trộn luật giữa các vùng ra luật mình muốn rồi mà kô nhớ là ở đâu

6. Jarowy

Jarowy Youtube Master Race

Thế cái quest này chưa ai làm được à ? :(
    Nhớ kg nhầm thì ở Balamb ( kg phải trường , city ấy ) có một thằng nào đó ngồi ở cảng , đánh với nó là erase hết luật luôn , đến gặp ông kia cũng kg có thêm luật j` nữa đâu . Luật Open thì hình như mua của Queen là được mà :-?

7. pesgta

pesgta C O N T R A

Để thử xem, đánh với bà Queen mãi mà có Open đâu :)) , để xem thằng kia thử ;;)

8. pesgta

pesgta C O N T R A

Vẫn ko được, Open được rồi tốn tận 30,000G :-o , chú nào đánh hộ em thua card Ifrit cho thằng đó ra card Rinoa để mình lấy với :(, phải chi ông này có nhìu card ngon thì đâu đến nỗi, cố gắng thua mà thua ko được :((, save đây PC nhá :http://www.mediafire.com/?okmzje13r0j

9. _Yusuke_

_Yusuke_ Mr & Ms Pac-Man

đánh với tên ở bến cảng Balamb để xóa luật ,đến Deling ,save trước khi đánh bài với Caraway ,đấu vài ván ,nếu ông ta bỏ luật Random thì tốt ,còn ko thì load lại

10. ShootingStars

ShootingStars C O N T R A Lão Làng GVN

Cho mình hỏi cái config nó bị như thế này [​IMG] ko chỉnh đc mấy cái key bị khuất thì làm sao:(

11. Killer PS2

Killer PS2 The Warrior of Light

xài ePSxe 1.7 cho nó pro bạn ơi :D

12. pesgta

pesgta C O N T R A

Phải cái thằng chỗ cuối cùng của bến gần chỗ mà để lên tàu lúc disk1 ko, chỉ thấy 1 ông này mặc áo màu nâu xong rùi đánh với ổng thì có luật Plus Same Rồi gì nữa ấy , xong qua đánh bên kia vẫn random bt :(

13. Sniper_12192

làm gì có...đánh với nó là mất hết luật mà...:| chỉ có Trade Rule là vẫn giữ nguyên thôi...coi chừng bạn nhầm đấy :)

14. toiyeunuocmy01

toiyeunuocmy01 C O N T R A

cái đó về balamb garden vào cái máy tính của squall mà lúc đầu lấy 2 con gf đầu tiên ý, vào đó, tìm phần sir laguna page

có ai biết làm cái quét ở làng villhill không, lúc tìm cái mảnh đồ vật thứ 3 ở trong quán rượu của raine ý. tìm mãi không thấy bóng ma của raine hiện lên [-X

15. pesgta

pesgta C O N T R A

Vậy cái ông chỗ nào vậy, mình tìm hết ngoài cảng chỉ có 1 người đàn ông và 1 cô gái dắt con chó thôi [-X , bạn nào hảo tâm dl save mình về làm hộ với :-"
    http://www.mediafire.com/?okmzje13r0j

16. Sniper_12192

đã thử....thấy đúng như vậy thật.......có luật Random, Same v.v.....chả nhớ lúc trước mình làm thế nào nữa :-??
    giờ có 2 cách này:
    1 là bạn modcard hết mấy lá cùi cùi đi, mình thấy bạn để bài dư nhiều quá :)....xong cứ vào đánh với him, tới ván nào bạn ra đc Ifrit thì thua cho him (Trade Rule: One ấy...mà ko biết lão có chọn Ifrit ko nữa :)) )
    2 là dùng Trailer add lá Rinoa vào vậy (cũng chả khuyến khích :D )
    hình như là click click ở cái bàn phía bên trái, phía trên ấy :-/..chạy xung quanh ấn loạn cả lên thử đi :)

17. pesgta

pesgta C O N T R A

Gặp nói chung cũng được nhưng cái khó là làm sao để thua đây =)), ai rãnh rang làm hộ tớ đi mòa

18. mrivan

mrivan Donkey Kong

bác cố gắng rình queen card đến deling rồi đánh bài với bà ấy, ko đánh, chờ được luật direct thì thôi.
    rồi bác ra đánh với ông kia, luật direct là chỉ con nào bị xoắn thì mới mất dù thằng hay thua, bác đánh luật random rồi chờ có ifrit thì để nó xoắn ifrit.

19. _Yusuke_

_Yusuke_ Mr & Ms Pac-Man

tên ngồi bên bến cảng cơ ,nếu ko thấy thì chuyển cảnh vài lần

chậc ,còn đây là save của bác ,định xóa hết tất cả các luật ,nhưng tốn time quá

Các file đính kèm:

20. zerrakhan

zerrakhan Donkey Kong Lão Làng GVN

Các bạn cho mình hỏi tí. Có ai biết cách nào khắc phục lỗi hình ảnh của FF8 trên win Vista 32bit ko? Cho mình xin link patch luôn. Lâu ngày muốn chơi lại mà bị lỗi khó chịu quá! Cám ơn nhiều.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.