Hỏi | Đáp các vấn đề , thắc mắc của Counter Strike mọi phiên bản [I]

Thảo luận trong 'Hộp lưu trữ' bắt đầu bởi So_No_Mi, 17/6/04.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. heheduy

heheduy Mr & Ms Pac-Man

Tui cài đặt CS1.6 như hướng dẫn và patch 20 , vào click vào sever nó kêu là invail cdkey là sao . Patch 23b ở đâu ạ , sao trong hướng dẫn ko có .

2. So_No_Mi

So_No_Mi Follow_Your_Heart

-Bạn nói rõ ra xem nào!Cụ thể là bạn cần cheat phải hông?Nếu cần thì xem lại mấy bài cũ đi,có nói rồi!

-Bạn lên google.com.vn gõ vào từ khóa "Download Patch V23 for Counter Strike 1.6" xem có không?
    -Bạn chụp cái hình đó lên đây xem thế nào!

3. :ToanAZ:

:ToanAZ: Legend of Zelda

cho em xin cái link để down pod bot cho cs 1.6 .... cám ơn ....

4. australian

australian T.E.T.Я.I.S Lão Làng GVN

trời trong mục hướng dẫn cũng có rồi mà hoặc vào procsvn.has.it để down về hình như bạn có hỏi câu này trong procsvn.com rồi thì phải mà chơi với bot chán lắm lên online đi giờ này ai chơi cs offline bắn với bot nữa hoặc chơi thì chỉ để hả giận vì thua khi online

5. So_No_Mi

-Ra tiệm mua cái đĩa Counter Strike 1.6 có sẵn thư mục bot trong đĩa ấy,còn procsvn.has.it thì ít hoạt động,muốn down thì lên thẳng procsvn.com ấy!

6. tryagain

tryagain Donkey Kong

Bắn với BOT làm gì, như thế mình không luyện được cái phản xạ, bắn với BOT haùu như chỉ để luyện tâm băn mà thôi, vì BOT đôi khi cũng ngu lắm. Trong bản 1.6, dù cho BOT 99 đi nữa, thì nó cugnx chỏ gọi là bắn được trong mấy vàn đầu, còn càng về sau, càng lởm. chán thế đấy.
    Ai cho tui hỏi, sao tôi không sửa được các lệnh mặc định nhỉ ? Thí dụ, mặc định của game là cl_sidespeed 400, giờ tui sửa thành 9999 trong file config, nhung khi chạy .exe thì không có tác dụng, không hiểu, chú mỗi lần chơi, vào lại phải bấm lệnh đi chéo, khổ quá. Mấy lệnh kia thì chỉnh được, riêng cái đi chéo thì bó tay. ?????

7. mankichi_hacker

mankichi_hacker T.E.T.Я.I.S

bắn với bot cũng được sao nói ko luyện được phản xạ hơi nhầm đấy.Còn lệnh đi chéo thì mỗi lần vào gõ cho nó dẻo tay=))

8. So_No_Mi

-Bắn với bot để tăng skill aim...sao lại nói vô ích?Nhiều người mỗi ngày tập bắn mấy trăm con bot...sau 1 thời gian pro hẳn!Thử đi rồi biết...cách hiệu quả nhất để tăng skill đó!

9. hance

hance Youtube Master Race

hihou , ca nha cho hỏi , bản CSS bắn bots được không? ; định down thử về chơi , nhưng không biết bắn bot được không :D

thankss

10. durex

durex Youtube Master Race

Bot cho 1.6 ở Procs ko down đc roài.....ai chỉ chỗ mình down với...tiện tay chỉ cách xài luôn ha...thanks

11. So_No_Mi

-Khỏi cần download chi cho mất công,bạn chỉ cần ra tiệm nói "Bán cho tui cái đĩa Counter Strike 1.6" là được...
    -Về mở thư mục của cái đĩa ra sẽ thấy một thư mục Bot + file hướng dẫn cách chơi với boT trong đó rồi,bạn tự làm đi ha!

12. Kinas

Kinas GVN Hero GVN CHAMPION Moderator ♞ Blade Knight ♞

Nếu nói theo So_No_Mi thì hơi khó vì chỗ tôi chỉ bán mấy bản CS kia thôi chứ 1.6 thì tự down về rồi kêu người ta ghi lên đĩa.Cho mình hỏi luôn là có thể thay đổi súng được kô và có thể add map cs_mansion vào 1.6 kô ??? Vì chỗ mình nhiều người quen bắn Map này rồi :D

13. So_No_Mi

14. tryagain

tryagain Donkey Kong

Cho hoi
    Đang bắn LAN, nếu muốn lập mạng mà có điều kiện bắt buộc : ai cũng phải chạy C-D thì phải làm thế nào ????
    Trả lo`ì hộ tôi gấp, thanks

15. So_No_Mi

-Dễ thôi!Thì máy chủ cứ mở CD lên là được...máy con nào connect vào mà không có CD thì cũng sẽ bị kick bình thường thôi!

16. tryagain

tryagain Donkey Kong

chỉ đơn giản thế thôi sao ? Tôi nghĩ là phải có lệnh console gì đấy chứ ! Để tôi thử coi, cám ơn bác nhé.
    À, có ai biết bản Wallhack không ? Chơi CS1.6, có bản Crack nhìn xuyên tường này chuối quá, C-D không chống được. Ai biết cách trị nó không ? Chỉ giùm.

17. SauThir.ZER

SauThir.ZER Mr & Ms Pac-Man

Các bạn giúp mình với, mình mới cài CS & HL như chỉ dẫn (ko xài cd-key) của neochu. Chơi đc tốt cả, nhưng khi mình muốn add bot, hay là vào các server thì đều ko đc. Nghe nói lệnh là bot_add_ or bot_different nhưng nó ko xài đc. Trước kia nhớ là còn phải dùng lệnh gì đó nữa, rồi restart mới dùng lệnh add bot đc. Có bác nào chỉ dùm, xin cảm ơn! (tui ở bên warcraft đánh hoài chán quá mới chuyển qua đây chơi thử cho vui). Còn chuyện nữa, lúc mình vào server thì đc, nhưng ko thấy ai chơi cả, đó là lỗi gì. Mà sao bên ngoài nó báo là co người. VD: 16/20 mà vào thì ko thấy ai hết.

18. XxConanxX

XxConanxX Youtube Master Race

Chào mọi người hiện nay mình đang ở usa và mình bán CS ở bên đây. Nhưng mình rất muốn connect vào 1server tất cả là ng` VN để chơi chung, ai biết thì chỉ mình với. cám ơn nhiều

19. So_No_Mi

-Muốn có bot thì phải download bot về thì mới chơi được,lúc đó mấy lệnh bot_add mới có tác dụng...nếu không thì nó không hiểu đâu!Bot thì download ở www.procsvn.com mục download!
    -Còn khi kết nối vào server,mà trong list ghi 16/20 là lúc bạn find thôi...còn muốn chính xác thì phải nhấn phím refresh hay quick refresh thì mới chính xác!

20. Kinas

Kinas GVN Hero GVN CHAMPION Moderator ♞ Blade Knight ♞

Cho hỏi mình chơi Cs1.6 kô phải Sever VN (chơi ngoài net) liên tục kô nết với Room để vào bắn.Có cách nào khắcp hục được kô

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.