Hỏi | Đáp các vấn đề , thắc mắc của Counter Strike mọi phiên bản [I]

Thảo luận trong 'Hộp lưu trữ' bắt đầu bởi So_No_Mi, 17/6/04.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. lequohieu305

lequohieu305 Youtube Master Race

haha!bác tài nhỉ? em bắn hơi dở cho nên ping phải dưới 100 thì em mới bắn đuợc nhưng dù sao ping dưới 200 mà bác vẫn bắn chết đuợc nó thì em thua bác lun

2. su47

su47 Legend of Zelda GVN Veteran

Vậy thì bạn lập hản ra một serve đi, rồi hẹn nhau lên đấy bắn :hug: .

3. winters

winters Donkey Kong

Vậy thì tui sẽ tạo. Ah mà máy tui AMD 64 3000+, nhung Ram chi có 256 thôi có đủ làm serve không vậy. Mà tạo xong rồi, xem ở đâu để biết serve mình số mấy để nói các bạn khác vào.

4. skyline

skyline Youtube Master Race

hahha chú winters khoe cpu ha ? amd 3000+ cache 512k , socket 754 chứ giè , ram 256 cùi thật , thôi đừng làm sever nữa vô đây nè : 203.81.43.95:27015 or 203.81.40.168:27016 (lâu lâu có cả cao thủ SK| Hyper nữa lưu ý đó là hypẻ thật chứ kô fải bác Hưng gì đó bên 1stvn giả danh đâu )

5. 1st | Lara.vn <Bao>

1st | Lara.vn <Bao> C O N T R A

Thôi đi đừng có tin chú Skyline, làm sao biết Hyper thiệt? Server đó ở đâu mà có Hyper thiệt, chắc cũng là giả danh thôi. Muốn có Hyper thiệt phaỉ vào server SK nhưng phải có account SK Insider mới được. Nếu mà Hyper thiệt có trong đó chắc mình phải kéo line lease về nhà luôn quá, nghe ham thiệt.

6. skyline

ơ ơ kô tin thì thui, bộ hyper kô ra ngoài sever khác chơi kô được a` hehe nhưng nói túm lại kô bít thật hay giả nhưng pa Hyper này bắn khiếp lắm khôn ba` thím luôn , ngồi coi nó chơi mà thèm, nó bắn theo kiểu hai viên 1 lần , mịa toàn là bắn ngay óc , một màn thấy nó ít nạp đạn lắm , túm lại kô fải ku đó thì tên này cũng thuộc hàng cao thủ ( no chít nhá )

7. winters

winters Donkey Kong

Dừng suy bụng ta ra bụng người khác chứ bạn :hug: .Tui nói thế có ý dò hỏi xem nếu Ram ít mà CPU mạnh thì nó có kéo nổi (bù trừ) qua không thôi. Khoe thì được cái quái gì.
    Dù sao cũng cám ơn bạn đã chỉ cho hai Serve trên.

8. buuny

buuny Youtube Master Race

cái trò đó nhiều người làm được lắm à có khi vừa ra chợ cái nó đã phơ rùa kiểu gì được môt nhọy vào óc rùi chứ không phải vào người đâu

9. skyline

hahha nghe pa nói thì con suy bung tui ra bụng nguời nè: pa kô bít chơi cs và càng kô pít coi người ta chơi hay seo á , hahha kô lẽ bắn fọt óc hoài , ku hyper bắn tui ngồi coi nó bắn nên bít chứ hehhe nói túm lại kô bàn nữa hehhe ranh thì kím sever nào đó vô rủ tui nhá anh em cứ nhắn tin là tui vào thôi , hêhhhe

10. Kylin

Kylin T.E.T.Я.I.S

Trời, Hyper thiệt đâu ra ? Hôm bữa tui bắn với tụi nó, nửa chừng hứng chí đổi tên thành 3D | KSharp cái tụi nó đổi tên luôn để cạnh tranh với mình (bắn aztec, tui đang đứng đầu bảng bên CT). Nào là SK | Potti, SK | HeatoN, NoA v.v... từa lưa lên hết, nhìn vào cứ tưởng dân PRO trong CPL đang bắn LAN chơi vậy :) hehe. Một số Server China cũng có nhiều thằng bắn hay lắm, tính về skill thì thấy có phần trội hơn Lara, ch34ts với Kenshin. Lâu lâu mới gặp vài thằng, còn thì thường là tui đứng 1st hoặc 2nd trong game, tính ra thì không có cao thủ vì trong 1st.VN thì tui chỉ đứng hàng thứ 9-10 gì đó thôi. (2nd team - đội hình 2)

11. 1st | Lara.vn <Bao>

Không phải Hyper đâu, thằng Skyline mơ ấy. Hyper nó là dân châu Âu pro CS gamer ai lại đi vào mấy cái server Asia như các bác, mắc công mang tiếng vào bắn với gà :D. Cùng lắm là gặp thằng Hyper Kenshin giả danh thôi :D. Nhìn vào website SK-Gaming xem, ví dụ 2 thằng Hyper và HeatoN bắn online đi, là bên góc trái website cũng ghi là 2 SKs Playing gì đó, tức là có 2 member của SK đang bắn trong đó, hầu như là tụi nó chỉ bắn server Sweden, USA, Finland, Germany...thôi. Mà muốn bắn với tụi SK thì phải có SK-Insider, tốn mất 1 mớ tiền chưa chắc gì PING đã ngon, thôi, cứ vào server China kiếm mấy thằng noobs gà bắn cho đã PING đang còn cao mà, chừng nào PING thấp sẽ trèo cao hơn kiếm tụi SK solo :D

12. Đông Tà

Đông Tà Youtube Master Race

Ko hiểu sao cái IP nào em cho vô cũng toàn vài trăm ping, nó là cái gì mà cần dưới 150 mới được ? Ở Hà Nội, dùng Dial Up nhưng nếu cần thì ADSL cũng được. Ko hiểu làm sao để chơi online nữa, em đánh cái IP rồi nó ra sever sau đó thì làm gì để chơi được ?

13. con cua hep lai

con cua hep lai Mario & Luigi

thì bác xài dial up ping dưới 50 thì mới lạ , may lắm vô được server trung quốc đài luôn ping 150

14. tienongduhi

tienongduhi Youtube Master Race

tóm lại là bây giờ mình ra ngoài mua dĩa CS1.6 + CZ roi cài patch v13_v19 vào + HSWL là chơi online được phải không?

15. V.I.P

V.I.P C O N T R A

sao kì quá em ra tiệm mua cái dia 8k ve nhà
    có cái cdkey zin trong đây. mà sao khi cai` xong roi thì nhap key vo, no ko cho
    tai sao ki` vậy máy bác giúp vói

16. buuny

buuny Youtube Master Race

em bắn online rùi một số sever thì bọn nó bắn rất hay nhưng trái lại một số sever bắn rất dở hệt như sever cua China đó à bắn dở lắm

17. 1st | Lara.vn <Bao>

Thì đúng rồi, gà cũng có mà cao nhân cũng có, nói chung hầu như server China toàn là gà, chứ bác vào server Finland, Sweden, USA...thử xem, Ping cao thôi, chứ vào mấy server đó bắn thì có mà âm, tụi kia bắn kinh hơn nhiều, nền CS của China chỉ là hạng lông lá trên thế giới thôi :D

18. con cua hep lai

con cua hep lai Mario & Luigi

có bác nào muốn bắn với con gái ko em vừa kiếm được cái server [*Girlz*] Custom Maps 1.6 - www.ArtofWarCentral.com - Atlanta server của girlclan gì đó em mới mò được http://www.girlzclan.com 216.52.202.106:27015 bác nào có ADSL thì vô làm vài round với mấy đại sư tỉ rồi record lại cho anh em coi nhục nhã như thế nào :D :D :D

19. So_No_Mi

So_No_Mi Follow_Your_Heart GVN Veteran Quy ẩn giang hồ

Vào đó chơi giựt lắm...chơi Adsl mà còn hơi giựt nữa chứ bay vào mấy cái server đó à....?Đúng là tôi chưa bao giờ mó qua bên Euro...nên cũng không buết người ta bắn thế nào!

20. dotienan

dotienan Mr & Ms Pac-Man

bác nào có server mới không cho em vài cái đi ,CS 1.6 nhé và là non-steam nữa
    @ Luke : u có bắn ol không thì cho tui vài cái server bắn với (non-steam)

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.