Hỏi đáp cho Final Fantasy VII [ 7 ]

Thảo luận trong 'Hộp Lưu Trữ' bắt đầu bởi Steiner, 4/1/06.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. Dương -- 44

Dương -- 44 Youtube Master Race

Ợ , ko phải tui phân biệt trình độ hay tuổi tác mà là nói nó bốc phét thui á :D

2. HLV tài năng

HLV tài năng Donkey Kong

bac oi em ko den dc kalm land(fan7),ra khoi bac canh toan canh midgar la bi thoat ra khoi window,bac nao bit loi nay chi cho em bit cach sua,neu ko co ai chi cho em mua di lai disk 1 cua fan7 ko,chi dia 1 thoai:D

3. luckylucke88

luckylucke88 Legend of Zelda

4. HLV tài năng

HLV tài năng Donkey Kong

mặc dù em chưa thử nhưng cái link đó là để sửa đua chocobo cơ mà bác, còn cái kia là cho đẹp lên thoai,em thử cả 2 máy nhà em cứ ra khỏi cảnh midgar là bị bắn ra khỏi window(điên ko chịu dc)em thử ở máy xịn thì:nó hiện lên lỗi gì mà có don't send ý(em ko bít chính xác vì từ file save đến chỗ đó lâu lắm,chán wa bác ạ:(()l

5. luckylucke88

thui kiếm đại cái save nào qua chỗ đó rùi, test thử xem, mà pác xài windows gì. Đồng chí XP ko thích chơi với em FF7 nên zăng lung tung hết á :))

6. HLV tài năng

HLV tài năng Donkey Kong

đúng roài em lấy cái save của hẹn hò với yuffie barret...,em chơi vẫn ngon thế mà cái này lại ko dc, bác nào co cái save gần nhât sau đó qua cái screen toàn cảnh midgar,sắp xếp đội hình đến midgar ko(em mới chơi:D)khoảng 3h 30 phút

7. Zantetsuken9

Zantetsuken9 Mr & Ms Pac-Man

Stress nặng nề post bài nhầm topic các bạn thung củm -__- 

8. luckylucke88

http://forums.gamevn.com/showthread.php?t=56692
    vào đó kiếm thử
    @ Zantetsuken9 : post cái gì mà ko hỉu chi chi hết ;))
    @ Dương -- 44 : avatar đó có bị coi là phạm luật ko nhỉ #>:)

9. HLV tài năng

HLV tài năng Donkey Kong

(xin loi vi em ko go co dau:x)em da xem cai link cua bac luckylucke88 2 lan roai a,trc do em down cai save bao gom cuoc hen ho cua 3 dua...,down ve chay thu:ac ac toan chi so pro, choi moi 11h thoi ma mau da 9000,du tat ca cac materials(em nhin chi hieu cai gi:D) du tat ca cac vi than fan7,the thi choi lam cai j nua,choi fan thi phai choi tu dau den cuoi chu(danh the kia thi vo doi a),the thi xem them nhung file save khac lam j cho cang them dau long,bac nao co long hao tam thi choi lai den cho save gan nhat sau screen qua khoi toan canh midgar:D:x:x or la bac nao ban lai cho em disk 1 fan7 o HN,bac cu cho dia chi em se den

10. luckylucke88

thấy tội pác wa, tui lục lại máy thì thấy có cái này, ko biết là save của đoạn nào cái gì nữa, chỉ bít của FF7, test thử, đừng lo ko có virus gì đâu :'>
    ps : mấy cái save kia chắc có chỉnh gì rùi :-"

Các file đính kèm:

• save.rar
      Kích thước:
      10.8 KB
      Đọc:
      4
  11. speedgame_vn

speedgame_vn Youtube Master Race

có FF VII cho ps2 rồi.Có ai chơi chưa???Cho ý kiến thế nào???Hay không mấy bro????

12. HLV tài năng

HLV tài năng Donkey Kong

cam on bac lcukylucke88 nhung file save cua bac van pro lam,bay gio em dang choi DOC, nghe moi nguoi binh luan chan lam nhung em thay hay day chu(chu vincent cam may khau sung hyrda,grifton trong ngau qua)
    speedgame_vn:ac ac lam gi co fanVII cho PS2,bac nghe nham o dau day:o

13. Rin[Hanh]

Rin[Hanh] Mr & Ms Pac-Man

khi quay về Midgar để ngăn chặn Hojo ở đĩa 2 ấy , xuống selec 8 và đánh với elena/ reno/Rude xong vào tháp shinra rùi đi đâu nữa các bác..........

14. litikali

litikali T.E.T.Я.I.S

Hướng dẫn trong forum ghi quá rõ ràng, không biết phải ghi gì hơn^__^

15. Rin[Hanh]

Rin[Hanh] Mr & Ms Pac-Man

trở về đường cũ là trở lên trên mặt đất hay trở lên trên cái đoạn đầy ống và thang ..............nếu alf trở lên trên mặt đất thfi ko thể ............vì khi xuống đến chỗ mấy cái ống ko thể đi tiếp đựoc nữa, đó là cái cần hỏi .....không thẻ trèo lên cái ống để lên trên đựoc trong khi lúc xuóng là xuống từ cái ống ( ko phải các ống trượt đâu nhé )

16. Dương -- 44

Ậy , FF7 dạo này ko ai hỏi đáp gì nữa à ? Hic , chán thế , đang mún trả lời mà hok ai hỏi :((

17. nhoccontoinghiep

nhoccontoinghiep Legend of Zelda

Hô, lâu không gặp, lão dê vẫn như xưa
    Muốn có câu hỏi hả, đơn giản, thống kê cho tui lần lượt những item có thể lấy ở trận đấu đặc biệt ở battle square đi, tui mới chỉ lấy cái final attack thui

18. lnthanhthanh

lnthanhthanh Youtube Master Race

Cho mình xin cái link download FF7 Advent children , nghe nói phim đẹp lắm . Cám ơn trước nhé .

19. Dương -- 44

Thằng ôn này lâu lắm ko lên nhể , ngoài Final Attack còn có thể lấy thêm Gold Ticket , Dio ... gì gì đó , và cả cái Map nữa , nói chung mấy cái đó thừa thãi chả làm đc trò trống gì :)) , chơi FF9 mới thấy nó tuyệt vời ^^

@ Thằng gì bên trên : mua đĩa hok tao bán cho , download về vừa tốn tiền hơn lại chất lượng kém nữa

20. nhoccontoinghiep

nhoccontoinghiep Legend of Zelda

Map là cái gì? Bản đồ á? Lấy bản đồ mà làm gì, có sẵn rùi mà? Không phải bản đồ thì cái map đó là cái gì?
    FF9 thì chơi rồi, nhưng mà thấy chơi cái FFTA còn hay hơn ^^

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.