Hỏi đáp cho Final Fantasy VIII [8] - [Quá Tải]

Thảo luận trong 'Hộp Lưu Trữ' bắt đầu bởi AN_Dragoon, 3/7/07.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. talky_machine

talky_machine Mr & Ms Pac-Man Lão Làng GVN

ko có file save trước khi làm nhiệm vụ balamb bạn à
    bác kumokei ở trên nói là vẫn đâm được thì đâm vào hộ tui rồi up file lên cho tui chơi tiếp được ko

2. marheaven_1989

marheaven_1989 Youtube Master Race

Tui chơi FF8 từ đầu đến cuối mà chẳng bị sao hết
    ko hiểu sao các bác chơi kiểu gi` ma` cứ lỗi lên lỗi xuống vậy
    mua đĩa dành cho PC ấy
    chơi ngon ơ ko lỗi gi` cả

3. silent_dream

silent_dream Fire in the hole! Lão Làng GVN

sông có khúc người có lúc bạn àh , có người may mắn có người không , lúc mua ai chả mong ko bị lỗi gì , mà tôi chơi = giản lập cũng chả bị sao cả .....bản PC ổn định + đẹp hơn 1 tí thôi.............

4. anima99998

anima99998 Mega Man

mấy cái trò mà 3,4 đĩa cần tạo đĩa ảo trong máy luôn, đề phòng để lâu nó trầy xước thì uổng lắm :|

5. high summoner

high summoner Fire in the hole!

6. anima99998

anima99998 Mega Man

canh thời gian khiếp nhể
    nhưng không hiểu sao wishing star lúc sau cái nào cũng 9999 hết vậy??

7. Senjuro

Senjuro Viva la no title Lão Làng GVN

chả để cho str max + spr max mà chả max damage

8. high summoner

nói hổng phải chớ 2 đoạn ...khác nhau đó =.=" ...... chỉ tượng trưng vậy thôi tại cái trình convert nó ko có crack nên ko up nguyên đoạn được =.="với cả nguyên trận thì phải 15' quay đựơc 12' thì con em nó ...mỏi tay ko chịu quay nữa nên mất khúc cuối phải chơi lại =.="....cái đọan đầu tui đánh hôm kia ,đoạn sau là hôm qua :'>...... cái đoạn sau chắc là rinoa str có cao hơn 1 tí .....=.="

9. jackys

jackys The Warrior of Light

Mình đang chơi đến chỗ Dis 3 sau khi có dc phi thuyến Ranarock rồi bây giờ đi luyện lv thì nên luyện Str Spr hay Vit vậy mấy bạn lên thử đánh với con Manboro thì no phun độc Game over hoài T_T đang muốn lấy GF Doomtrain mà gít ko dc Manboro ,mình đọc hướng dẫn thì kêu gắn cái Addx4 của Doomtrian trong khi chưa có dc thì làm sao đây

10. Steiner

Steiner Hội giang hồ GameVN

Căn bản là phải chống được những trạng thái như : Break , Sleep , Confuse . Tinh thần có tỉnh táo rồi thì giải mấy cái kia mấy hồi .

11. high summoner

lúc đó bạn lắp status def là berseck với confuse đi .....gòi vô cho quistis xài limit degenerator lun .....,vô nó phun độc thì đợi tỉnh lại dùng treatment,nếu hên thì quis xài limit 1 chiêu nó chết ngắc ..trước khi đánh nên save lại ......

12. Senjuro

con quái này chỉ cần chống confuse và sleep là đủ để kill rùi:)) ( lắp cho cả 3 cái effect weapon là death )
    kill xong con này nếu hên thì được 1 Item giúp Quitist học 1 chiêu Limit là phun độc giống nó

13. Chii_Chan

Chii_Chan Youtube Master Race

sao tôi đăng ký ở Clip.vn nó toàn báo là "bạn đã từng sử dụng Email này để đăng ký ,vui lòng thử lại sau 15' " ,và sau 15' thử lại vẫn vậy

có cái này up lên các bác coi chơi nè

http://www.youtube.com/watch?v=9ut1eQIvE1E

14. high summoner

cho hỏi cái clip bạn đưa có gì hay vậy :| ........omega lv ~10 HP ~200k ....char ko lv up nhưng stat ~ max ........mình ko hiểu như thế up làm gì :|
    à hay ở chỗ no lv up, cheat và chocobo mà vẫn max luck và spd :|ờ cái đó thì bạn hơi bị phục :| chắc phải có 1 sự kiên nhẫn vô cùng lớn mới có thể thế :|

15. anima99998

anima99998 Mega Man

ặc, không coi à. phần đầu có 6k. lâu lâu mới 9k, mà phần 2 9999 hết thảy

16. Evil Spirits

Evil Spirits Nam Vương Thư Giãn Lão Làng GVN

Mấy cậu cho tớ hỏi kiếm cái Item Eva Up ở đâu thế ? ( không Cheats hay chocobo )
    Mà sao không có bài của Omega Weapons vậy ?
    Cả cái Hit Up nữa , cũng không tìm thấy được ?
    Còn Limit Ray Bomb của Quistis , đánh con gì như thằng thổ dân trong rừng sao mãi không thấy văng ra đồ cần thiết vậy ?

17. high summoner

phần đầu ~9k ....chắc chắn bạn anima bị cận =.="
    mấy cái tăng theo % thì ko có up 8-} ............ còn cái đó thì tỉ lệ chỉ có 4% thôi hên thì nó ra ko thì thôi 8-}

18. Chii_Chan

Chii_Chan Youtube Master Race

hơ hơ ,thì bạn cũng có nói gì đâu :-",nhưng để có được cái movie đó cũng hơi tốn time 1 chút (chậc ,nhìn cái đồng hồ chuyển màu xanh đủ biết rồi)

vả lại ,thích thì up lên chơi thôi ,chứ nếu bạn là người thích khoe khoang (như ai đó :-") thì đã up nó lên từ lâu rồi

mà cái clip bạn đưa lên thì có gì hay nhỉ ,chẳng qua là cướp lượt limit ,bất kì 1 con gà ff nào ,sau vài lần luyện tập cũng có thể bấm được như vậy :-"

P/S : sao ko bảo con em nó quay cái di động lại ,để ngó thử xem cái mặt High Summoner huyền thoại nó như thế nào :'>
    chắc phần 2 ,nó hack luck255 đó bạn à ,phát nào cũng critical hit hết à :-"
    ko có Item Eva và Hit Up ,hay Omega Weapons card
    Limit Ray Bomb của Quistis ,đánh chừng 100-200 trận sẽ có

to all : nhân kỷ niệm 1 ngày đẹp chời ,kiếm cái gì vui vui để chơi chứ các bác nhể

lập đội (mỗi đội 1 người) ,ra câu đố ,FF1-12 mỗi cái 1 câu ,ai cao điểm nhất lên làm mod ,thế nào ,có được chăng

(FF10,10-2 ,12 chưa chơi ,nhưng chắc cũng ko đến nỗi nào)

19. high summoner

8-} ........... à ra vậy .....ra là ấy chỉ up chơi thôi :'> ...chứ ko phải khoe khoang :'> ............mà chẳng phải bạn đã nhận ra cái hay trong đó gòi sao ;;)
    Cái clip bạn đưa lên chưa bao giờ bạn nói nó khó ;;) ........ thậm chí là dễ như bỡn nhưng thực tế là có nhiều người ko tin ...hay đúng ra là ko hình dung được nó là thế nào :'> ...... vẫn nghĩ là omega khó lắm ko đánh như thế được ..... Lúc trứoc bạn có nói rồi và nhiếu người bảo up lên coi thử => thực tế là bây giờ bạn mới biết "up" lên internet là nó ntn ;;) nên up lên ...tất cả chỉ có thế ....ko cần phải đá nhau như thế đâu ;;)

20. Senjuro

FF VIII ko có Critical rate =)), Critical rate chính là khi attack ta ấn R1 , cái này hầu như là 100% =))

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.