Hỏi đáp cho Final Fantasy VIII [8] - [Quá Tải]

Thảo luận trong 'Hộp Lưu Trữ' bắt đầu bởi AN_Dragoon, 3/7/07.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. anima99998

anima99998 Mega Man

coi chừng chết đó mấy bác :-s

cái topic này cũng chuyển chủ đề đi, chứ vô chẳng thấy hỏi đáp gì cả. cứ khoe thời gian đánh OW thì ích lợi gì???

@highsummoner; giết con đó dưới 10 phút thì có gì lạ đâu :|

2. Platinium_knight

Platinium_knight Mario & Luigi

Auto-protect, auto-shell, revive, recover, auto-haste nếu muốn tau đánh cả năm cũng đc :chicken: thỉnh thoảng mới ra đc 1 đòn sát thủ, còn lại toàn meteor :-B. Cho vit với spr cao cao một chút là đc :">
    Thách đứa nào cày bình thường max được eva, ra đây tau coi :-B
    Cái tiny brain của tớ chỉ có thể nói đc là: nó xuống kệ nó, sau này cày lvl tha hồ mà lên vòn vọt. Đánh monster là cách để tăng rank nhanh thứ nhì, sau khi đã hết test để làm :">

3. anima99998

anima99998 Mega Man

trừ khi cúp điện hoặc là máy nóng quá overheat

tại hồi đó tớ làm test hết xong mới đi cày. sau đó đi vòng vòng làm mấy cái quest obel gì gì đó. lết tới ultimecia thì hết A seed rank ròi

4. Ô lão đại

Ô lão đại Nghề nghiệp: Đầu Gấu Chức Vụ: Đại Ca

Mấy bạn nghỉ lá bài nào là lấy khó nhất, lá bài nào là lấy mất thời gian nhất.

5. high summoner

high summoner Fire in the hole!

nói jì ..ai hỏi mới nói :-" .......mà cái gì đánh nhanh thì ko nói chứ cái đánh lâu thì bạn nhận mình lâu nhất =)) ..lại clone ;))
    ơ hở ..... nó là 1 lí do để bị trừ điểm ..nếu muốn ko trừ thì đừng bật WM (bạn ko bật thì mù đường) ..... nhiều cái " ko đúng lắm" thế này cộng lại thì mới ra được 1 cái đúng
    ờ có jì lạ đâu ~:> ............
    ai bựa thế lày ....=)) nhoccon hả em =))
    lá nào cũng nhanh

6. Platinium_knight

yeah, hôm lay vừa thử, chỉ cần kiên nhẫn chút :"> thấy nó ra đòn sát thủ thì cứ cho đứa nào còn ít HP nhất defend, còn lại thì revive rồi recover, nó chả làm gì đc :">

7. 3cuccutcho

3cuccutcho Youtube Master Race

Cho tui hỏi những cuốn Occult fan có tác dụng gì?

8. anima99998

anima99998 Mega Man

dùng để summon con eden hay sao ấy mà, quên rồi :-"

mà cho hỏi coi mấy cuốn timber maniac có hết rồi thì đưa cho thằng nào??

9. high summoner

high summoner Fire in the hole!

vậy bỏ command đi đựơc ko ;))
    nó nói về doomtrain và pupu ..óe .........
    hông biết ...quest đó tui chỉ để xem laguna :'>

10. Platinium_knight

Hơ, bỏ attack với limit thắng bằng niềm tin à =))
    Thế này đc chưa: ém lvl triệt để, cày max vit, spr, spd, HP, mag, luck. Vào trận xài Selphie (str, mag max), Quistis(str, mag max), Irvine (str min) với mức HP thấp nhất có thể (khoảng 300HP trở lại). Trong junction mỗi đứa gắn auto-haste, eva+%, In... (cái gì gì đó để vô trận là đánh ngay). Gắn phép để giảm hit tối thiểu có thể, tăng eva tối đa có thể. Xài kiếm đầu tiên cho mỗi đứa. Vô trận chơi limit liên tục ko cho nó chen vô. Với mức sát thương cực thấp hay ko có của các chiêu limit như lv?death (chả bao giờ có tác dụng =))), fast armor, normal armor, shotgun armor, hay fire armor, demo... armor (đạn gì đó nguyên tốt dark) hồi máu cho nó (chỉ bắn 1 phát mỗi lần), rồi lại đc các phép có nguyên tố của Selphie hồi máu. Omega chết bằng niềm tin :D. Khi lào Irvine hết đạn yếu chỉ còn đạn mạnh thì mới là ngày tàn của Omega :)). Đến lúc đó cứ The End mà nã =)) Nhưng với lượng đạn không lồ thì ngày đó còn xa, nếu chỉnh battle spd = 0 hay đợi để chọn đc những phép thời gian diễn ra dài mà nhiều lần của Selphie thì ... :-SS. Đc chưa :D
    Thật ra thì có thể xài Rin thay cho Irvine nhưng trong nhiều lần đánh thì thấy khi HP còn thấp, bả thường ra Whising star với Invincible moon sợ bị chê là chơi bẩn tàng hình nên thôi :D Nếu xài Rinoa với str tối thiểu thì chả biết bao giờ ai mới làm hại đc ai =))
    Quên mất, xài limit của Irvine nhưng không bắn phát nào mỗi lần, quá ổn =))
    Cố gắng bình tĩnh để có thể xài limit cướp lượt là ổn, mà về cái khoản bình tĩnh và chắc chắn thì iem nghĩ iem ko đến nỗi nào ^^

11. Cloud88

Cloud88 Legend of Zelda Lão Làng GVN

Lần đánh Omega gần đây nhất em táng cái Mad Rush lên xong ngoảnh đi ngoảnh lại đã thấy gameover rồi :chicken:
    vào balamb mà coi :-"

12. manly_boy_9x

manly_boy_9x The Warrior of Light

Cái này nếu tôi ko nhầm thì đọc trên 1 bản hướng dẫn thấy bảo là khi sưu tàm đủ các quỷên timber maniac thì đến thành phố timber, tìm 1 người nào đó rồi đưa mấy quyển tạp chí cho ông ta thì sẽ được tiết lộ 1 số bí mật j` j` đó. Bạn thử xem.

13. PhongVanIII

PhongVanIII The Warrior of Light

_ Wanh Boss mà dùng chiêu này phải nói là Y bài ;)) .

_ Đưa cho ai thì tui cũng quên rùi,nhưng mà hùi đó tôi thu thập đủ mấy cuốn maniac,rùi xem dc mấy đoạn flim của Laguna cũng lạ lắm .
    _ Thành thật em ko có nhớ nỗi :-" .

14. Vampiric_Cubic

Vampiric_Cubic C O N T R A

Àh mấy pác ui thu thập mấy cuốn Timber Maniac ở đâu vậy mấy pác ?????? Mà kết quả là gì ????

15. manly_boy_9x

Các bác cho tui hỏi, sao cái quest " Queen Card" nó lại đểu thế ko biết. Chưa bao giờ tui lấy được con Phoenix cả. Nó bảo là phải thua con Doom Train cho thằng phụ tá áo xanh thì tui cũng đã thua rồi vậy mà đánh đi đánh lại nó vẫn ko ra con Phoenix????
    Hay là tại phải đánh 1, 2 tiếng nó mới ra ko biết?

16. Platinium_knight

Kiên nhẫn là mẹ thành công, cố lên nào ^^ Đánh khoảng chục ván không đc thì trăm ván, nghìn ván, nếu vẫn ko đc thì ... load lại :"> Nếu vẫn ko đc nữa có lẽ bạn đọc nhầm hướng dẫn =))

17. Ô lão đại

Thất bại là ông cố ngoại của thành công, đánh 1 ván không được thì mười ván, 10 không được thì tắt máy bữa khác chơi tiếp, vẫn không được thì xoá rồi tháng sau cài lại và bắt đầu lại từ đầu. Nếu cứ không được thi câu cuối cùng của Platinium là 90% đúng

18. manly_boy_9x

Sặc, các bác nói thế thì em cũng pó tay. Hướng dẫn nó bảo như nào em làm như ấy, các bác ko tin sang xem hướng dẫn của Ruby đi. Rõ ràng là bảo thua card Doom Train rồi đánh sẽ được card Phoenix mà em đánh mãi vẫn hok thấy nó ra?? T_T.

19. Ô lão đại

Vậy thì điểm Lucky của ông bạn wá thấp, chúc ông bạn lucky hơn.

20. anima99998

anima99998 Mega Man

quên mất, hehe. doomtrain mà nói lộn là eden

làm queen card quest mà dính vô luật random là khó lắm, nhưng cũng không sao. thua cho nó bài nào đánh với con nó lấy lại

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.