Hỏi đáp cho Final Fantasy VIII [ 8 ]

Thảo luận trong 'Hộp Lưu Trữ' bắt đầu bởi Steiner, 4/1/06.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. kingofgame981

kingofgame981 idle talk

bác không cần phải gửi nhiều bài một lúc, cứ thu hết vào một bài viết được rồi
    box Rockman ah, hình như không có ở đây thì phải, mà nếu thắc mắc thì cứ qua box hỏi đáp đó
    bác nói thì đúng mà sao không góp ý cho bõ đi mà cứ nói về vụ đổi đề tài hoài vậy

2. high summoner

high summoner Fire in the hole!

sau ai vảo cũng " mấy anh chi em hỏi" nhỉ ;))
    devour monster có thể coi là ăn tươi nuốt sống quái vật ( 1 mình squall ăn hết 1 con khủng long đó ghê chưa :))) cách thực hiện là bạn đánh mon sao cho nó còn ít HP nhất có thể ( dưới 5% HP là ổn) sau đó thì xài lệnh devour thôi) ăn monster thì có con sẽ làm bạn đầy HP ,có con chữa các status bất lợi và quan trọng nhất là làm tăng chỉ số :
    - T-rex :+1str
    - ruby dragon : +10 HP
    - malboro :+1 spr(sometime)
    -adamantine :+1 vit
    -actuar :+1 spd (sometime)
    còn con nào cộng magic ko thì tui quên rồi ...thông cam nhớ ;))
    phải có protect mới sống được chớ bạn ..khơi khơi vậy thì max cũng chết thui àh ....
    còn 1% nữa là sao vậy ??;)) chỉ luôn đi ....

3. Dương - 44

Dương - 44 Mr & Ms Pac-Man

Dạo này đúng là chả có quái gì hay ho cả , hic

4. high summoner

high summoner Fire in the hole!

sao mới là hay ho ? ..... tốt hơn hết là để topic này về đúng với nội dung của nó cho rồi ..... hay ho quá bị chém lãng xẹt ;))

5. hanbangnhan

hanbangnhan Youtube Master Race

Phù may quá cuối cùng cũng giải quyết được vấn đề....Bây giờ có thể chơi tiếp được rùi...vui quá...

6. hanbangnhan

Các bác ơi cho em hỏi tí...Có bác nào có được Cảd của con khủng long chưa? Vưa nãy em kiếm được một cái rùi... Nó mạnh kinh khủng..hehehheeh

7. Dương - 44

Dương - 44 Mr & Ms Pac-Man

He he , chú em mới tập chơi mà sao lại post câu nói nghe chuối thjias , đây toàn cao thủ - anh chẳng hạn , có đủ bộ bài ấy chứ nói gì khủng long :))

8. hanbangnhan

Sao anh biết em mới chơi...hiihihihi em nói đùa thôi, vừa gặp nó là em Die rùi chứ chưa nói gì biến nó thành Card. Mà anh ơi, chỗ nào có nhiều Item hiếm chỉ cho em với?:D

9. kingofgame981

kingofgame981 idle talk

nghe chuối kinh:lol: , cái này đúng là mới chơi rùi, cái card con khủng long đó dễ kiếm mà, cần gì đánh con khủng long, đi đánh bài cho nhanh
    nhiều item hiếm àh:-? , cái này một là mình dùng khả năng Rare-Item của GF Bahamut, oha85c là chế tạo Item ra hoặc là:| chế tạo lá bài, tui chỉ hớ có nhiêu đó thui, còn lại thì mọi người chỉ giúp
    đ1ung là chẳng có gì để bàn cho topic cả, ai đặt ra một câu hỏi khó khó cho mọi người cùng thảo luận ha
    àh, tui có 3 cái bảng gì đó về FF8 mà không bít sử dụng ra sao, ai bít cách chụp hình cái chương trình đó chỉ tui nha, rùi tui gửi lên để xem coi nó là gì

10. final fan

final fan Mr & Ms Pac-Man

to Steiner hôm nay tui mới lên mạng nên pác phải chờ hơi lâu thông cảm nha tui sẽ sớm up lại file save này để pác chơi thông cảm nha
    to King of game 981 câu hỏi khó thì ít lắm chỉ vì mọi ngõ ngách của fan 8 đã bị các game thủ lục lọi hết rùi còn đâu nên mọi câu hỏi đều chở nên quá dễ với mọi người dành chờ phiên bản mới nhất để ra câu hỏi thui may ra mới co câu hỏi khó

11. ChocoboX

ChocoboX Mr & Ms Pac-Man

12. hanbangnhan

Các Mod ơi cho em hỏi tí....làm cách nào biến Card thành Item Tornado và Thundaga? Em vào đổi thì toàn cho Item lởm thui.

13. sherrybogard

sherrybogard Youtube Master Race

Mình đang đi đến chỗ lái căn cứ vào thị trấn Balamb nhưng sao điều khiển tới đó rồi làm sao vô, đi tới chỗ ban công lầu hai cũng không được mà ra ngoài thì bị ông bảo vệ la nữa. Các bạn giúp mình với, đậu cái căn cứ này ở chỗ nào vậy và làm sao để vô thi trấn

14. PhongVanIII

PhongVanIII The Warrior of Light

_ Chuyện này phải xem lại bạn đã luyện gì cho GF nữa chứ ! Luyện cho GF những món đỗi đồ cấp cao thì Item xin là thường thôi,và ngược lại.
    _ Bạn đang chơi Disk mấy vậy ??

15. sherrybogard

Mình đang chơi disk 2 sau khi nghe nhóm Quistic chơi nhạc xong đó. Nhờ bạn giúp gấp gấp nha!

16. PhongVanIII

_ Thế là bạn chạy lên tầng 2F và ra chổ thị trưởng FH thôi ----> Nếu ra không được thì....... do disk rồi bạn àh !.
    _ Chứ ai ai chơi đến đó ra chổ FH lại không được chứ.

17. sherrybogard

Không phải ra chỗ FH ở FH mình ra rồi bây giờ ra Balamb village đó mà , mình cứ lái căn cứ bay tới lui mà không biết đậu ở đâu ra bằng cách nào ?

18. PhongVanIII

_ Trời !! Sao không bảo là lái được Căn Cứ rồi ^:)^
    _ Tìm chổ nào thoáng thoáng nhấn X trên PC vs Ps để đáp xuống thôi.

19. kingofgame981

kingofgame981 idle talk

tui có đọc bài hướng dẫn của bác nào đó trong FF8, có tất cả 3 con Wepon, 1 là Omega(khủng khiếp), 2 là Ultima, 3 là con Ultra(con này có thật không nhỉ), tui làm mỏi mắt mà chẳng được(bực mình), chỉ dùm cách đánh con này nha, vì nó có phép thuật cuối

20. Tàu Phi Phi

Tàu Phi Phi Mr & Ms Pac-Man

omega là khủng khiếp nhất rồi, đưa link bài hướng dẫn cho tui xem với

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.