Hỏi đáp cho Final Fantasy VIII [ 8 ]

Thảo luận trong 'Hộp Lưu Trữ' bắt đầu bởi Steiner, 4/1/06.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. high summoner

high summoner Fire in the hole!

4 cấp lận ặc ặc ..tương tự là 4-5-6-8 phát cho renzokuken ,4-6-9-12 giây cho Duel ,3-4-6-8 cho irvine shot
    với zell khỏi max luck luôn ...tỉ lệ của nó đến 90% ..kinh ...;))
    thì nếu chỉ có angelo canon và wishing star mà luck cao + HP thấp+aura thì cũng có thể tin được
    tui chỉ có 2000+ ..crit.hit lên 4000+ thôi
    !@@#$%^%$@!

2. conma.com

conma.com Youtube Master Race

- Tên Laguna FF Series mà thoát ra lại chắc nó gởi thư khiêu chiến ngoài Yahoo , tui bị 8 lần rồi , lần nào cũng bị nó chửi toe toét , Mod bên box nào mà tui quên rồi nhỉ , cũng bị nó chơi luôn , tức quá lock nick nó , nó kiện admin , rồi Mod bị cảnh cáo 20 ngày không được làm Mod .

3. kingofgame981

kingofgame981 idle talk

cái này nếu bác đánh thắng bà Quên Card ở Balamb rùi thì đi theo trình tự bà ấy nói(ví dụ như Dollet), còn địa điểm bà ấy đứng thì bác hãy qua box FF8 và tìm bài hướng dẫn của Ruby đó, bác này có ghi vị trí bá Quên Card đứng đấy
    bác nói rõ cho tui hiểu nổi là gì không, viết câu mà không nói đầy đủ thì sao người khác hiểu(làm HP của limit trên 9000 thì chuyện nhỏ, kiếm cuối+sức đánh Str cao là được)
    cái quái gì thế này, mật khẩu àh
    ồ, có thật àh, vậy vụ kiện này ai thắng nhỉ, tội nghiệp cho mod quá, bị vu oan

4. high summoner

high summoner Fire in the hole!

à theo tui hiểu thì ý của chả là hp của mình 9000 vẫn xài được limit ấy mà ....
    chửi ...khẩu với chả mật ...........;))

5. OPBC

OPBC Fire in the hole! ➹ Marksman ➹ Lão Làng GVN

Tin này là thật hay giả thế ^^ ?
    Chắc lầm với FF10 =)) =)) =)) =)) =))

6. conma.com

- Tin đó chính xác đấy , xảy ra 1 năm rưỡi rồi , lúc đó cũng đúng thôi , nó hẹn ra yahoo chat mà lock nó thì sai rồi chi nữa , mà đừng lo , thằng đó hết tin rồi , đi đâu cũng bị Mod cho lên thớt , cho dù có kiện cũng như không , mà chat với nó hơi bị vui .

7. valentine28

valentine28 Mr & Ms Pac-Man

Queen card ở disk 1, 2, 3 hay là đĩa 4 ?

8. PhongVanIII

PhongVanIII The Warrior of Light

_ Chắc là pác ấy hỏi ở Disk 4 rùi !! Chứ mấy disk kia thì có gì khó đâu chứ.
    P.s : sao high summoner bị GOV rùi :-? .

9. Dương - 4444

Dương - 4444 Mr & Ms Pac-Man

Chơi FF8 đến đĩa 3 là phải đủ hết , đĩa 4 chỉ phang Omega thôi , sang đĩa 4 mới lấy đủ bài thì chơi làm đêk gì :))

10. final fan

final fan Mr & Ms Pac-Man

hèm hình như là phải xang đĩa 4 mới lấy đủ hết các quân bài chứ vì con mụ kẹo kéo queen card nắm giữ mấy cây mà chỉ mụ giữ thui chứ

11. conma.com

- Chúc mừng high summoner đã được Mod in tên vào bảng phong thần .

12. OPBC

OPBC Fire in the hole! ➹ Marksman ➹ Lão Làng GVN

Ghét nhất là người cười trên sự đau khổ của người khác
    Em chơi đến đĩa 4 mới lấy nốt lá bài Doomtrain của bà Card Queen ^^

13. conma.com

- Bớt giận . sorry ban kia , hồi lập lại nick mới post nhiều bài hơn .

14. ChocoboX

ChocoboX Mr & Ms Pac-Man

lâu lâu rồi ko đụng vào FF8 nên ko nhớ rõ lắm
    thì bình thường cũng có học mấy chiêu vớ vẩn kia đâu ,nhưng ngay cả khi chỉ có angelo canon và wishing star thì tỷ lệ cho wishing star cũng chỉ là 1/2 ,thêm luck ,HP1 ,aura thì chắc cũng chỉ lên 2/3 ,3/4 là cùng ,chứ sao lên 100% được
    tính cả metdown nữa ,nhưng mà hình như tôi nhớ nhầm thì phải

mà về cái chuyện Zell chơi 146 hit đó ,tôi thấy chẳng thể tin được ,146hit/12s ,trung bình 00.08s 1 hit ,bình thường thì may mắn mới được 1 hit như vậy ,làm gì có chuyện cả trăm phát đều được vậy chứ ,chắc nó dùng thủ thuật nào đó ,Vd như là chơi trên giả lập rồi chỉnh tốc độ giả lập xuống thấp nhất chẳng hạn ...

mà ko biết quậy ở đâu mà để đến nỗi mang cái mac not welcome vậy ,tội nghiệp ,cầu chúa và phật tổ phù hộ cho bạn #>:)

15. hanbangnhan

hanbangnhan Youtube Master Race

Các bác cho tủi hỏi muốn kiếm các quân bài mạnh thì đánh với nhũng ai ?Sao tui không vào được chôcboworld nhỉ chỉ hộ em với và chơi như thế nào nhỉ?

16. hanbangnhan

hanbangnhan Youtube Master Race

bác nào cho em xin cái Worldmap của FF 8 với. Em cảm ơn trước nha.

17. PhongVanIII

_ Bạn xin cái World Map tìm hơi khó ấy .
    _ Sao khi bạn có phi thuyền thì qua bên FH mà đánh với ông già ngồi gần đó ---> bài lão cũng mới mẽ lắm
    _ Còn disk 4 thì đi tìm queen card mà chơi.

18. Truong123

Truong123 Youtube Master Race

- Chó chết , sao trong FFFC là nơi để chúng ta kết bạn và bàn luận mà tại sao lại có 1 Mod như con chó như vậy , tui bị ổng lock nick ko 1 lý do , conma.com của tui bị ổng lock nick chỉ với 1 bài viết bên FF VIII , chỉ nói đùa với 1 bạn đó 1 câu , chúc mừng ban hight summoner cùng Mod lên chầu diêm dương mà bị lcok 1o ngày sao , làm sao có cái chuyện chó chết như vậy được , đúng là đồ khốn , mới có 1 lần mà đã lock nick , thế cái warn % ấy để làm cái con chó chi . Chắc là bên kiện tụng tôi nói câu : nên mở 1 bảng phong thần để cho anh em biết mình phạm lỗi gì mà bị lock , như vậy thôi mà ông đem ra ghét tôi sao , vậy mà nói phân biệt công tư . Chưa hêt , con Mod FF Series trước đây chưa phạm phải 1 lỗi gì , chỉ mới post có 1 bài , mà bài đó không spam , thế mà lại lock nick , còn con Mem RE DN bị phạm lỗi gì tui không biết tại sao lại cho nó tới 90% warn , mà bên box này tôi chỉ mới post có 3 bài , còn lại bên Box RE , như vậy trong 3 bài đó tôi spam hả , spam chỉ có 1 lần mà 90% , ông có còn là con người không . Chưa hết , còn nữa , trước đây tôi có nick con TidusFFseries bị ổng cho del luôn , chỉ với 3 bài gởi tin nhắn cho ổng , tui chỉ nói với ổng nên nương tay với mem chút mà ra ngoài tìm mấy topic có bài của tui post tìm cho được bài spam cho tui 1 sẹo mà trong khi đó , những đứa cùng nói chuyện với tui cũng spam mà ổng không cho , còn cái thứ 2 thì tui kêu ổng Sphiroth như vậy cho tui thêm sẹo nữa , tui đồng ý cái này , cái thứ 3 tui gởi tin nhắn cho ổng nói : sao em lại có 2 sẹo , thế mà ổng cho em del luôn , như vậy gọi là công bằng đấy hả , còn con Laguna FF Series của tui thì sao đây , mới gởi có 5 bài , cho dù có spam thì cũng 1 đến 2 bài là cùng , thế mà del luôn 10 ngày , ông tính sao đây ông An_Dragoon , ông thù dai thế à , ông ghét tui nên sau này tui lập bất kỳ nick nào cũng bị ông cho del hết , tui post bài nào ông canh chừng bài đo' , kiếm cớ mà del luôn , thử hỏi như vậy là phân biết công tư, del bài đúng quy định khi đặt ra có hả , tui thấy ông ác lắm , mấy mem khác cũng bị ông cho lên đường ghê lắm rồi , nó mới post có 1 bài spam mà ông cho nó 50 % , trong này chỉ có anh Steiner mới là xứng đáng làm Mod , del bài làm sao cho người ta phục chứ , những câu này tui muốn nói lâu lắm rối , nhưng bây giờ chịu không nổi nữa nên tui mới nói ra , ông đúng là không bằng 1 con chó , vậy mà cũng đòi làm Mod , tui lập nick này ra để chửi và kiện ông đấy , del luôn đi , nick này del tui không bàn cãi .

19. PhongVanIII

_ Lại có 1 chuyện Bi Kịch nữa gần xảy ra rồi :(( .

20. Vivi_Cornetier

Vivi_Cornetier T.E.T.Я.I.S

@ truong123
    bạn ơi sao bạn ko hiểu vậy nếu cứ mỗi người nói đùa một câu như bạn thì cái 4rum này thành đồng đổ nát mất thôi ..mà ..chính bài viết trên đã phản ánh được con người bạn ==> đáng vào phong thần là đúng roài !
    lên google đánh world map FFVIII là ra tuốt !
    trong box FFVIII đã có hướng dẫn cho cái này ..
    p/s : mấy lần chơi FFVIII tui đều ko lấy đủ bài ..chán nhỉ ..tức ơi là tức thế là chơi cheat ..mà chỉ tại queen card ..lúc thì đi chỗ nọ lúc thì đi chỗ kia ..! ><

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.