Hỏi đáp cho Final Fantasy X [ 10 ]

Thảo luận trong 'Hộp Lưu Trữ' bắt đầu bởi hoangtulolem87, 2/4/05.

1. Akechi

Akechi Legend of Zelda

Có bác nào cho hỏi xem các option khi chơi game có ảnh hưởng gì không, tìm trong các walkthrough chẳng thấy ( chả hạn như là lúc ở temple đầu game, sau khi nói chuyện với Yuna , Wakka hỏi Tidus Yuna có cute hay ko có 2 option " shes cute" or "shes not my type" blah blah ).

2. kato

kato Mr & Ms Pac-Man

=,= !! thằng lùn lùn nào ta .... tui về besaid là gặp thằng trọc....nó alo dark valefor ra .... mình cho yuna alo yojimbo .... cho nó 25k ... ;))

3. Champion107

Champion107 Youtube Master Race

Cũng chẳng biết nữa, nói chung là không vào được, về Bevelle rồi sao nữa

4. Akechi

Akechi Legend of Zelda

Ủa có ai coi trả lời giúp tôi với tại mình không muốn chơi tiếp mà không biết kết quả

5. kato

kato Mr & Ms Pac-Man

tui cũng là dân nghiệp dư thôi nên ko biết rõ ... mừ có nhìu cái liên quan có nhìu cái không...chẳng có mặt nào toàn diện cả

6. RavenOmega

RavenOmega Baldur's Gate GVN CHAMPION ‍ ⚚ Mystic Mage ⚚ Lão Làng GVN

về rùi thì vào gặp mika, nó thăng thiên rùi thì mình vào đền tốt

7. lukiluke

lukiluke Persian Prince

bác nói gì tớ không rõ, obtion gì cơ. nếu là bản inter thì newgame có chọn 2 cái.... thì cứ e dòng đầu mà chọn... có bị sao đâu
    chỉ cần về Bevelle để gặp.......ai đó . câu chuyện là thế này.... Yuna và nhóm bạn đang bị oan vì tội Kill Seymor. Sau khi hạ Yuna lessca, bạn và yuna phải về Bevelle để giải oan thôi. Chính xác là nhờ Rikku dùng Airship chở các bạn tới các đền thờ... để giải thích....
    Còn nếu bạn kô tới bevelle trước thì sẽ như thế đó

Các file đính kèm:

8. R.E.N

R.E.N T.E.T.Я.I.S Lão Làng GVN

Có ai có lòng tốt có thể kiếm dùm tui hình concept art/artwork của Anima được kô ? Tấm có đầy đủ cả 2 đầu trên và dưới của nó luôn nhé .
    Cảm ơn trước rất nhiều .

9. kato

kato Mr & Ms Pac-Man

cái sigil của wakka sau khi mình reset data 1 lần là có phải ko ? mình reset data 1 lần rồi ( đã có overdrive cuối của wakka mới reset ) và đã đá 1 giải League và 1 giải Tournament mà vẫn ko thấy cái sigil đâu cả ... chắc đá cỡ 70 trận hơn rồi quá T.T!!

10. kato

kato Mr & Ms Pac-Man

e hèm ... kỉ lục bliztball của các bác là nhiu vậy .... em đc. 11-0 khi đá với kilikabeasts ;)) và đố các bác ai là người ghi 11 bàn đó :D

11. lukiluke

lukiluke Persian Prince

cứ reset lui lại đến khi nào có nó trong giải league thì lúc ấy vào đá
    ;)) ;)) ;)) có 11-0 mà cũng đòi ;)) ;)) chắc là brother chứ gì.
    Biết tớ đá hiệp 1 mà 10-0 rồi kô. hịp 2 cho thằng hậu vệ giữ bóng phía gôn của mình... ;)) tiết kiệm time ;))
    bạn vào google mà tìm... khá đầy đủ rồi.....

12. R.E.N

R.E.N T.E.T.Я.I.S Lão Làng GVN

khổ
    nếu vào google tìm được thì đâu có lên đây hỏi làm gì '.' Thời nay ai chả biết dùng google '.' Thậm chí search trên các trang FF / art lớn cũng kô thấy .
    hình con anima có cả 2 đầu trên dưới chứ kô phải cái hình mặt nó '.'

13. kato

kato Mr & Ms Pac-Man

ặc... sao biết hay vậy =,=! đúng brother luôn...brother của mình lvl 40 chẵn Tidus lvl 21 à =,=!! .... mấy bác post đội hình lên coi nào :D
    "tidus" "brother" "giera guado" "blappa" "eigaar" "nimrook" ;)) mở hàng :D 2 thằng blappa eigaar thực ra là tiền đạo mà hết chỗ rồi cho làm hậu vệ ( cho đẹp thôi chứ thằng brother lvl 40 của mình vừa là thủ môn , hậu vệ tiền đạo ... 1 mình chấp hết , chỉ ngán mỗi đội guado vì ko chấp hết được :)) ) đội mình thằng nào cũng có khả năng dứt điểm :D

14. RavenOmega

Biztball sau này không cần thủ môn vẫn thắng, vì chúng nó có bao giờ tới được khung thành đâu. Cứ sút từ đầu này tới đầu kia sân vẫn vào như thường

15. taykiemquy

taykiemquy Liu Kang, Champion of Earthrealm

mấy bác ỏi cho hỏi sunken cave là ỏ dâu vậy ...chỗ lấy weapon cuối của auron ấy????? và chỗ lấy của tidus nũa.. .tui hoàn thành huấn luyện rồi .... nhưng ko thấy chỗ nứt nào có vũ khí cả mấy ông kia chỉ nó phía sau thằng cha bảo vệ dứng gần bà huấn luyện sau khi dua thắng bả nhưng ko bít chổ nào...kiếm hoài ko ra , ai giúp tôi với...thanks

16. RavenOmega

Ở giữa Calm land và Gagazet có một cái cầu gỗ, dưới đó là Sunken Cave.
    Còn Chỗ nứt là cái thung lũng khổng lồ đó, cứ đi men bờ là tìm ra ngay

17. lukiluke

lukiluke Persian Prince

Sunken Cave là nơi bạn thu phục YoJimbo . Nếu không bít ở đâu thì đọc cái trên kia ;)) ;))
    Còn cái chỗ nứt mà bác Reven chỉ thì đến tớ tìm cũng không ra ;)).
    Cứ đi lên góc trên bên trái của campLand rồi đi men theo sường núi về phía bên phải.... tới gần giữa thì sẽ có 1 lối nhỏ rẽ xuống chỗ có vũ khí cuối thằng Tidus. nếu chưa đua 4 vòng Chocobo thì sẽ có 1 mụ đàn bà chặn kô cho xuống đấy.

18. okia

okia The Warrior of Light

chỗ lấy cái kiếm của Auron không phải là bên trong Sunken Cave mà ở đường nhỏ bên phải so với Sunken Cave.
    còn của Tidus thì có 1 con đường nhỏ ở phía tây bắc của Calm Land.

19. kato

kato Mr & Ms Pac-Man

finish game rồi.. trùm cuối j` 1 phát overdrive cua Tidus die luôn =,=!! kết thúc bùn quá ... di mua FFX-2 chơi típ coi kết thúc seo ^^

20. BillGates_

BillGates_ Donkey Kong

ffX-2 không hề hấp dẩn đâu
    khi chua có ps2 trò chơi được tôi kì vọng nhiều nhất là trò ff10, và ff12 nhưng khi chơi thì quá thất vọng cho fantasy 10 tôi không thấy nó hay chổ nào cả