Hỏi đáp cho Final Fantasy X [ 10 ]

Thảo luận trong 'Hộp Lưu Trữ' bắt đầu bởi hoangtulolem87, 2/4/05.

1. Ultimate Soul

Ultimate Soul Donkey Kong

uầy đúng là lộn tàu he he.Thank mọi người:D

2. 00sonsong00

00sonsong00 Mario & Luigi

Với đội hình Wakka, tidus, yana, phải chăng chỉ số magic không đóng vai trò quan trọng???

3. OkitaSouji1991

OkitaSouji1991 Youtube Master Race

Cho em hỏi cách lấy vũ khí cuối của tất cả các nhân vật giúp em với em mới chơi lần đầu nên ko biết gì cả

4. Diablon

Diablon Mega Man

Vũ khí cuối xem ở Topic trong phần chú ý đấy . Chịu khó tìm mình kô nhớ tên topic . hình như là : Tất cả những gì về FFX vào đây hay sao ý .

Đội hình Wakka Tidus Yuna thì chỉ số magic mỗi Yuna cần thôi :D

5. nightrune

nightrune Mayor of SimCity

đá đểu ai thế ai bảo tớ rớt cả 2 :-w......tớ bị rớt A nhưng đậu B nhưng mà mục tiêu của tớ là khối A nhưng ôn trật đề...khối B chỉ là phụ ai ngờ thi xong kiểm tra đáp án thì thấy đủ điểm đậu đắt hết hi vong vào A mà nó thành B =.=......bực....với lại trướng khối A tớ thi điểm cao quá tới 23 trong khi đó tớ đoán khoản 15~16 nên ko đậu nổi =.=.....học khối B ở Nha Trang cũng sướng khí hậu tốt cả ngày đi biển gái đẹp cũng nhiều môi trường ko phức tạp ;)) nhưng sống ko sướng = trong HCM nhiều đồ ăn ăn chơi đã ôi giấc mộng học trong HCM của mình :((.....vào đó ăn chơi đã .....sắp tới lên đường đi cao đẳng đậu cao đẳng thì chắc rồi trính tớ dư sức nhưng ko vui tí nào chắc vừa học khối B vừa học thêm năm nữa để năm sau chiến khối A quá :>....:-< .....nản thật cái khối hi vọng nhất lại trật đề ôn toàn đề trường khó thiệt khó của mấy năm trước ra ko giống như cũ nên ko đậu ra còn cái đi cho vui lại đậu trời hại chăng....trời ổng ghét người có tài =.=.....:-<...
    lên www.gamefaqs vào Ps2 chữ F kiếm cái FFX ấy đọc dễ hiểu lắm...sẵn luyện skill english luôn :>

6. SoLuuHương9

SoLuuHương9 Youtube Master Race

Mình ko biết cho mình hỏi cái này nhé ! FFX có chơi giả lập trên PC đc ko vậy các bạn ?Nếu đc thì chơi = DVD hay CD ?

7. nightrune

có...DVD thì phải chưa chơi bao giờ với lại làm gì có VCD ...ĐVD đấy coi lại mấy topic dưới hay trên gì đó có bàn về cái này rồi...

8. SoLuuHương9

SoLuuHương9 Youtube Master Race

hix mấy trăm cái reply đọc tới khi nào mới thấy chứ.......

9. anima99998

anima99998 Mega Man

vô arena ấy
    farm mấy con mạnh mạnh thì có đồ 3,4 slot + ability xịn để sẵn cho mình luôn

10. 00sonsong00

Chú này giống mình 2 năm về trước. Hahaha. Sau nửa năm vào TP HCM, anh biến luôn, không hợp khí hậu ốm liên tọi. Thi lại HV ngân hàng :D

11. nightrune

thằng bạn em cũng HV ngân hàng nhưng mà ko hợp khí hậu trước ngày đi thi bị 1 trận bênh thập tử nhất sinh :-<....đến ngày thi vác cái xác ko hồn đi...em tính ôn lại ở quê nhà chứ vào đó mà ôn thì chất lượng ko tốt do dạy nhiều thứ 2 tiền đâu cho đủ mà thôi học đại học ở nha trang cũng đc...ngắm gái biển mặc bikini với mấy con hoa hậu hoàn vũ cũng thích :))

12. _DarkAssassin_

_DarkAssassin_ Lột Sịp Bịt Mồm, Hiên Ngang Bất Khuất Lão Làng GVN

Tạo ổ đĩa ảo rùi mua đĩa về bỏ vào ổ E là chơi đc thui hả.

13. nightrune

thì cũng phải mua đĩa game DVD mà muốn tạo ổ đĩa ảo mà ko có ổ đọc đĩa DVD thì tạo = niềm tin =))...vì game này làm gì có VCD =))...

14. lukiluke

lukiluke Persian Prince

Không phải là không quan trọng nhưng chỉ là không thấy có gì phải dùng đến cả ^^

15. 00sonsong00

Khà khà, xóa sạch đi rồi ^^ ....
    Mà hình như chỉ số eva cũng nên xóa ^^, mấy con DA mạnh nó có miss mình đâu nhể , ko tính Ixion ^^

16. lukiluke

lukiluke Persian Prince

Hử, cũng được, nhưng tớ thik dãy toàn 255 hết mới oách :D

17. nightrune

GVN lại bị sao nữa nhỉ :-?...cái ô post bài kì quá....
    .
    ___________Auto Merge________________

.
    gần đây toàn bị kiểu này..... pác hồng chơi cáp quang để down toàn xxx mê xem rồi bỏ mặc forum :-<.....
    .

.
    có ai trong đây theo đuổi series gundam ko nhỉ :-?..........nói tớ biết để hỏi cái này tí ;))...

18. Steiner

Steiner Hội giang hồ GameVN

Gundam thì bay xuống Box anime & manga á, anh cũng theo dòng này nhưng ở đây là box FFX em à .

19. nightrune

hơ em sorry để em bay xuống box đó thanks anh tại định hỏi tí về cái OGS mà lười đi qua box khác quá lạ đất lạ người qua đó sợ bị ăn hiếp :'>....

20. OkitaSouji1991

OkitaSouji1991 Youtube Master Race

Nè mọi người em có bí mật này vui lắm :

Em vừa mới lấy được Yojimbo tuy nhiên khi mới vừa ra ngoài là gặp enemy ngay . Ngay lập tức em thử ngay anh chàng này em chỉ cho Yojimbo có 1000 Gii
    mà nó chơi ngay được chiêu Zanmato em cứ nghĩ là do may mắn thế mà em đánh tiếp thêm mấy chục trận cũng chỉ cho Yojimbo đúng 1000 Gii mà nó liên tục tung chiêu Zanmato nếu ko cũng là Wakizashi vậy thì là tại sao vậy hay là do em hên
    .

.
    Còn thú vị một điều nữa là sau khi đánh lần đầu tiên với Yojimbo được chiêu Zanmato thì hầu như trong 2/3 số lần sử dụng yojimbo còn lại của em đều có thêm chiêu khuyến mãi và luôn luôn xuất chiêu từ cấp Kozuka trở lên:whew: