Hỏi đáp cho Final Fantasy X [ 10 ]

Thảo luận trong 'Hộp Lưu Trữ' bắt đầu bởi hoangtulolem87, 2/4/05.

1. Dark_Chocobo

Dark_Chocobo Mr & Ms Pac-Man

đánh nhanh nhất, hoem hoem: Zanmato, lại là Zan, vẫn là Zan.....cái chủ đề nầy nghe quen quá Ulti ơi....Vợ tui trong cái chữ kí đẹp đó, nhất là bộ ngực. Oke đâu roài, thuê quảng cáo cái Triumph của mày đi!!!!!

2. ultima_86

ultima_86 Quy ẩn giang hồ Moderator Lão Làng GVN

Cha dark_chocobo này nói chuyện chả vui gì cả ,tui nói đây là cách đánh chứ ai lại bảo dùng Zanmato chứ ,rỗi hơi.

3. MrKhoai

MrKhoai Legend of Zelda

Óanh nhanh thì tùy tình con mỗi con có một cách khác nhau chứ có phải con nào cũng như con nào đâu , tuy nhin nếu mà công thức chung cho các con thì Yo là hay nhất, cứ max điểm động lực cho nó tầm 200 thì Zanmato cứ gọi là đều đều :))

4. okia

okia The Warrior of Light

cửa hang Triumph của tui có ma-nơ-canh òi, mà nếu có muốn thuê ma-nơ-canh bằng da bằng thịt thì cũng chả phải phiền tới Ul.
    @ Ul: thế cái box FF VIII của bác cai trị đợt trước sao rồi? Admin vẫn không cho mở à. chắc tại hồi đó bọn tui câu bài ác quá nên mấy chả xóa hết, lock hết, làm cho ngay cả bác cũng phải tha hương sang box FFX này, thành thật xin lỗi nha. Hôm nào bác thử xin mấy ổng mở lại đi. bi giờ có tính bài viết đâu nên cũng chẳng sợ bị câu. cứ mở như FFX này thì có sao đâu.

5. anhquan910

anhquan910 Legend of Zelda

sai rồi bi giờ tính bài viết lại cho toàn box FFX nên việc mở cửu lại box khác thì là chuyện không thể
    mà nói trước là tình trạng chat kiểu này chắc là sẽ đóng cửa vào 1 ngày không xa sẽ xảy ra

6. okia

tính đâu mà tính. tui viết mấy bài mà có thấy cộng thêm đâu. nhớ hồi trước viết bài thích được cộng điểm lắm, nhưng mà cũng chẳng để làm gì. bây giờ thì chẳng có cũng được. box bị đóng chỉ khổ những kẻ như Ul.

7. wiwi

wiwi The Pride of Hiigara

lâu ngày không vào thấy anh em vẫn làm việc, không để cho box đóng bụi, thật là tuyệt vời quá. dù hơi buồn khi thấy số lượng topic bị hạn chế. hi vọng anh em cố gắng tiếp tục phát huy những thành quả mà những người sáng lập đã tạo ra :D

@okia: bỏ cái avatar và sign khiếp vía đi rồi à ;))

8. Dark_Chocobo

Oai vãi, người sáng lập thì sao chứ, quan trọng là người nhiệt tình với cái box nầy cơ.Chữ ký hay ra phết đó Wi.

9. okia

chú dark_chocobo kể cũng nhiệt tình lắm đóa chứ nhể, nếu được bỏ phiếu, tui xin bỏ cho d_c 1 phiếu là mem nhiệt tình nhứt box ffx

10. tqhuy1980

tqhuy1980 Youtube Master Race

Tôi đã đánh hết tất cả các dark Aeon,con Penance dua cho Yojimbo sử lý,Chỉ còn Nemesis,Không biết còn này có mạnh hơn Dark Amina hay Dark Sister hay không,nếu không mạnh hơn thì khỏi đi băt quái vật(mệt lắm),đội hình tôi là Titus,Yuna,Auron,HP +25000,Bạn nào đánh con Nemesis rồi nói mình nhé.Cám ơn các bạn rất nhiều(Đặc biệt là Wiwi bản hướng dẩn của bạn đã giup tôi nhiều)

11. okia

chơi thế mà cũng chơi, có mỗi con Pen để nghịch thì lại xài Yo, chơi FFX mà cũng lười ko chịu đi bắt hết quái vật. Nếu muốn bít Nem mạnh hơn hay yếu hơn mấy con kia thì về bắt quái vật đi.

12. darklord91sd

darklord91sd Youtube Master Race

tui chơi lúc nói chuyện với người dân tộc gì đó thì có 1 chỗ cần pass có ai biết xin chỉ giùm đi

13. darklord91sd

darklord91sd Youtube Master Race

Ko Biết Có Anh Nào Biết Ffx Và Ffx-2 Khác Nhau Chỗ Nào Chỉ Cho Em Biết đi
    Em Ko Thể Phân Biệt đc

14. Magus_ultima

Magus_ultima Donkey Kong

Giống mỗi vài cảnh và có 2 nhân vật điều khiển được còn giữ lại là Yuna và Rikku.Còn lại đa số là khác.
    Cái khác lớn nhất là Battle System.FFX thì theo chế độ wait(chờ) còn FFX-2 thì theo chế độ Active(Đánh thời gian thật) và FFX-2 không có Summon.

15. Dark_Chocobo

oải quá,gọi ra chắc gì đã tung Zan được, đánh tay bo sướng lắm,lơ mơ chết ko kịp hối, cái cảm giác đó mới thú, chán ông này vãi!
    Đội hình này ko ổn đâu, đừng đầu tư quá nhiều vào Au, ông ta chỉ mạnh lúc đầu thôi, Wa và Ri mới là chủ yếu (đánh Pe mà ko có 2 đứa này thử xem^^), lời khuyên chân thành đấy. Còn con Nem thì ko khó (so với Pe và mấy con Dark cuối), chỉ có điều nó nhiều Hp quá, trước khi đánh chỉnh OD cho hợp lý, vào trận tập trung cho Wa quay khoảng chục luợt là được.
    Sexy hơn 1 chút, nội dung nhạt hơn 1 chút, bù trừ 2 cái cho nhau là ổn,hoem hoem.

16. game 119

game 119 Mr & Ms Pac-Man

Ai cho em xin ca'i link down DVD FFX đê ???
    Em tìm mãi mà ko được cá bác ah ! Ai chỉ giùm em với !!!
    Ai có lòng giúp đỡ em nghe !!! :D :hug: ;;)
    Có gì thì nhắn giùm vào tin nhắn thì em càng cảm ơn !!!

17. silver knight

silver knight T.E.T.Я.I.S

Cứ việc quay nếu muốn die sớm (^.^).mà đến lúc này mà ai còn xài OD là toi,vừa tốn lượt ,damage lại ít hơn Quick Hit

18. high summoner

high summoner Fire in the hole!

nemesis thì cứ quay có mất gì đâu ....nó ko phải là pen nên cũng ko cần chú ý lượt lắm đâu ...đánh yếu xìu àh

19. Chopper

Chopper Legend of Zelda

Mấy bác giúp dùm đoạn tìm Mercury/Venus sigil, cái sigil dùng để nâng cấp cho Celestial Weapon của Rikku, đoạn này phải vào làng Cactuar, muốn vào làng phải có 10 ấn tín của 10 còn Cactuar, 1 con 1 cạnh hồ nước,...tớ đã đọc bảng hướng dẫn kỹ, nhưng khi đến đó vẫn ko có gì xảy ra, lại các điểm khác cũng thế, vậy nghĩ chắc phải làm thêm 1 cái gì đó trước khi muốn tìm mấy con Cactuar, nhớ mấy bác chỉ dùm, phải làm gì trước khi muốn chơi trò chơi với chúng, có cần diệt còn Dark Ifrit ko?

20. LongStrife

LongStrife Donkey Kong

Cho mình hỏi FFX có chơi được trên PC không,mình tìm hoài mà không thấy,nếu ai biết thì chỉ cho mình hoặc cho mình xin link down về cũng được.thx