Hỏi đáp cho Final Fantasy X [ 10 ]

Thảo luận trong 'Hộp Lưu Trữ' bắt đầu bởi hoangtulolem87, 2/4/05.

1. firehell

firehell Mr & Ms Pac-Man

có ai chỉ mình cách lấy 10 viên sphere của Aủon không,và chả mình chách làm sao d0e63 cho con Penance hiện ra(bản Interbational).thank you

2. firehell

firehell Mr & Ms Pac-Man

bác phải chơi đua gà xong thì hãy đi theo hướng bắc(khi thấy có mật cái đường nhỏ thì vào đó) bác sẽ thấy . #>:) #>:) :devil:

3. firehell

firehell Mr & Ms Pac-Man

nếu vậy thì bác hãy kill nó thì mới vào được,còn không thì bác đừng giết sin thì Dảk Shive sẽ không hiện ra cản đường bác đâu :D #>:) #>:)

4. firehell

firehell Mr & Ms Pac-Man

bác phải chơi blitzball thì bác mới lấy được OD và đồ cuối.các Od của wallka là attract reel,statup reel,acroct reel(ko nhớ rõ),element reel,nếu viết sai mong các bác thông cản vì lâu rồi không chơi. :o :-* :-/ :D

5. okia

okia The Warrior of Light

registered trước cả mình mà làm sao post 1 phát 4 bài thía này?

6. canisminor

canisminor Youtube Master Race

có ai biết làm sao để được đấu với Nemesis

7. canisminor

canisminor Youtube Master Race

có ai biế cách nào để thuê được cầu thủ Nỉmock không?
    xin cám ơn.

8. Kidies

Kidies Space Marine Doomguy

Có vài điều muốn nói với bạn đây:Thứ nhất,toàn bộ những điều bạn nói đều có trong topic "Tất cả về FFX....",nói ra chỉ tổ mang tiếng câu bài.Thứ 2,box này từ lâu đã ko tính Exp+số bài viết rồi,có post thêm 100 bài nữa thì số lượng bài gửi cũng ko thay dổi đâu,thế nhé ^_^

9. tamnguyen_oct15

tamnguyen_oct15 Youtube Master Race

Cho Tâm hỏi làm sao để đánh con Evrae vậy? Cái con mà ngay sau khi có được airship đấy.

10. okia

okia The Warrior of Light

con này nó có đòn bio, stone nên dùng remedy để cứu, đoạn cuối, nó sẽ dùng Haste, dùng Dispel để hóa giải phép này của nó. 32000 HP thì phải, chống được 3 cái phép kia của nó là xong chuyện.

11. toilahoang

toilahoang Youtube Master Race

co anh nao biet khi danh xong sin thi phai lam gi khong?cai hang cua omega weapon co lien quan gi khong?cam on

12. calabolg_tidus

calabolg_tidus Space Marine Doomguy

Bạn không nói rõ là đánh Sin ở đâu.Nếu mới chỉ đánh ở ngoài thì bạn còn phải vào bụng nó để đánh trùm cuối là Yu Yevon(trông như con nhện,trước đó bạn phải đánh Aeons của mình) còn nếu đã đánh thì chỉ ngồi xem đoạn Ending là xong thôi.

13. ultima_86

ultima_86 Quy ẩn giang hồ Moderator Lão Làng GVN

cái hang omega chỉ để tìm đủ quái vật thui ,còn sin thì bác calabolg_tidus nói rùi ko có gì bổ sung

14. Kidies

Có ai ở đây đã từng đánh Dark Anima chưa???Hôm nay tự nhiên hứng lên muốn tìm con đấy quyết 1 phen sống mái,vậy mà thất vọng ra về >.<Rõ ràng theo như hướng dẫn là đã chơi trò ném bóng của Wakka ở cái cave chỗ Mt.Gagazet,nhưng sau đó lục tung cả vùng núi tuyết lẫn trong hang động,thậm chí còn đi về phía Zanarkand Ruin mà vẫn ko tìm thấy nó.Ai biết chỉ giùm cho tui nhé,thèm gặp Penance lắm rồi đó ^_^

15. Knight Raider

Knight Raider Legend of Zelda

Đi vào chỗ ngập nước trong đó. Nếu nhớ ko nhầm thì từ chỗ save trong hang rẽ sang bên trái là đến

16. Kidies

Thưa pác,em phải thành thật nói với pác là pác nhầm rồi ạ.Rẽ trái chính là chỗ ném bóng của Wakka,chứ DA ở đâu ra mà đánh hở giời???Nhớ lại đi,mai em còn mở chiến dịch đồ long chứ lị ^_^

17. high summoner

high summoner Fire in the hole!

để wakka ném vào lần nữa thì có dark .....con này thì cũng bt thui 1 mình tidus đánh cũng chết có điều máu cũng trâu lém

18. Knight Raider

Knight Raider Legend of Zelda

Pó tay, ko ném lần 2 đào đâu ra Dark Anima ở đầu núi tuyết. Nếu đã bit thế sao còn đi hỏi người khác >.<

19. Kidies

Em nói thật với pác,ném 2 lần đã là cái gì???Em chọi đi chọi lại rồi,lục tung cả vùng đó rồi,cả chạy bộ lẫn thang máy,thế mà có thấy đâu:((Đồ vô trách nhiệm >.<

20. tamnguyen_oct15

tamnguyen_oct15 Youtube Master Race

Tâm hỏi về cái Trial của Bevelle. Sau khi lấy được HP Sphere thì Tâm đạp vào cái công tắc ở dưới, sau đó thì pedestal sẽ hiện lên. Gắn Bevelle Sphere vào cái lỗ gần đó thì nó mở ra một con đường mới. Nhưng Tâm không tìm được cách nào để đi qua bên đó cả. ::(