Hỏi đáp cho Final Fantasy X [ 10 ]

Thảo luận trong 'Hộp Lưu Trữ' bắt đầu bởi hoangtulolem87, 2/4/05.

1. gun_old_nick

gun_old_nick Youtube Master Race

No Sphere Gird đọc ở trên tôi nói là ko kill được Shuryn , mà Nemsis nó trâu bò wa' ko kill đc. , ở phần comment trên có nói rùi , trong Arena ngoài 2 con đó , ko con nào ko kill đc.
    Nelug , Thuban , 2 con đó kill Aeon, để nó đánh 1 hít chưa die con Thuban , thì được nhưng cầm cự đến phút cuối , tốn kém , ko sài cách đó , Nelug nó Simle , có thể đến 2 lần liên tục , khả năng Hyper Myght G khó thoát chết ,
    còn nếu đánh thường ko Aeon , thì quái nào trong Arena cũng bem được hết:-w
    .
    ___________Auto Merge________________

.
    pen chưa kill được vì chưa kill đc. Dark Anima (ko có zanmato,tôi ko thích Zanmato) , đang chuẩn bị kill con Dark Anima , cần có luck , phải cầy thôi lên 100 luck 3 chị em Magus , nếu ko Passado , rất ít máu , ko thể cầm cự được , đã thử rùi ,hết hồi sinh , dùng Hyper MG hết bao nhiêu đồ đạc mà nó vẫn chơ chơ , HP nó wa' nhiều nhiều (8 lít) , speed , Pain , hút mọi thuộc tính , các Aeon trâu máu như Shiva (tui cộng máu cho , chỉ để làm vật hy sinh cho cột OD của nó , dùng thủ Aeon , đánh mãi vẫn ko chết , hết đồ đac. , chỉ có cầy mới qua được con đó thôi
    các dark Aeon khác , gọi Aeon ra téng thôi , chứ Trio of sao nổi , speed nó rất cao , độ khả thi đánh Trio of 9999 = 0 , có Hyper MG , đi nữa ko đủ Tơn dùng

2. nightrune

nightrune Mayor of SimCity

!^__^ ok kill đc con này với mấy cái này bác tôi cho là bác giỏi chịu chưa... tôi ko muốn dài dòng mệt..!^__^ đánh đi rồi post lên đây xem ::)....

!Nhắc lại lần cuối dù bác nói thế nào tôi cũng ko tin file save của bác thế thôi max đc cái def của con Anima tức là mất cỡ 14000 viên power sphere....rồi các chỉ số để đc như cái ảnh bác post bữa trước..!^__^...rồi bác bảo con anima của bác full ...vâng rồi nhìn cái con magus sisters và các chỉ số vâng...!vẫn là chữ ko tin...trừ khi bác bảo cheat tôi tin !...

Còn bác bảo tôi tự thú cái gì tôi ko biết nói rõ đi bài bác tôi chẳng bao giờ đọc hết cả :))

Chỉnh sửa cuối: 10/1/10
  3. nightrune

Rồi bác nhìn lại cái ảnh bữa trước bác post tôi xem money 60 triệu với con magus sister chỉ số max+hp 22k máu rồi anima cũng 22k máu chỉ số cũng max..silva máu cũng 26k..chỉ số chắc cũng thế!^__^ nhưng bác vẫn dư lượng tiền kha khá...thêm nữa nếu bác bảo bác chơi no sphere tôi tin răng nước VN này chỉ có 1 mình bác là đc cái file save như thế (ko cheat) và cũng là người hiếm hoi trên thế giới và cũng là người đầu tiên trên thế giơi chơi= giả lập=ko cheat đc file save như thế..vâng rất là pro nhưng toàn bộ sẽ nói bác là boom....
    chậc cái này thì tớ nói độ nổ cũng khá cao....cho thấy bạn ấy đã nổ rất là khá

Tôi khuyên bác hãy tự nhận là mình đã cheat trước khi tôi lật bài hoặc là im lặng còn nếu bác khẳng định cái file đó là chơi từ đầu đến cuối ko 1 nhúng tay gì khác chỉ là bật game lên và chơi ko làm gì hết thì ok!...!bây giờ tôi nắm trong tay trump card rồi...!nếu bác vẫn khăng khăng là ko có ăn gian tôi sẽ showdown cho bác xem ::)..mấy bữa nay bài bác tôi chưa bao giờ đọc hết và cũng ko muốn đọc nên trả lời đại loại cho qua nhưng giờ bác bắt tôi phải vào cuộc rồi vì tôi quá ngứa mắt đã cố làm dịu tình hình vì ko thích ồn ào vì tôi có nhièu chuyện phải làm...nhưng thích thì tôi chơi tới cùng..::)

Nếu thua cùng lắm tôi cũng chẳng mất gì còn bác đc tiếng là pro nhất việt nam và 1 trong cả top thế giới còn thua thì lúc ấy bác sễ cắm đầu xuống đất mà đi!...hôm nay chủ nhật rảnh rang làm luôn...tôi sẽ chứng minh là bác đã có sự can thiệp vào game
    Nếu ok thì bước ra đây...vì bác quá dai như đàn bà nên tôi sẽ chơi tới cùng 1 chứng cứ dù hoàn hảo đến đâu cũng có sơ hở và sự ngạo mạn của bác làm cho bác để tôi nắm quân trump card và sẵn sáng showdown mọi lúc nếu bác cố chấp 1 bài post tôi sẽ hạ gục bác ngay tức khắc hoặc tôi thua hoặc bác ăn!..

Ko kéo dài qua trang khác nữa...!...1 bước ra chấp nhận 2 là rút lui trong sự im lặng khi tôi khẳng định 1 điều gì thì lúc đó cũng là lúc 99% tôi ăn cùng lắm 1% tôi chết tôi sẵn sáng chấp nhận..!..mà trong vụ này có thua đi nữa tôi chỉ mất 1 câu :là công nhận bác là pro..!..

2 lựa chọn ấy là tôi cho bác cơ hội cuối đừng để tôi lật mặt..!..

Tôi sẽ chờ từ đây đến hết ngày hôm nay nếu trong ngày hôm này bác ko post 1 bài hồi đáp nào...coi như bác chọn sự im lặng

4. *Kyuubiko*

*Kyuubiko* Mega Man

Con này ngoài máu trâu ra chẳng có cái gì mạnh vì nó ko đánh ra skill kèm Bad Status => Xài Aeon giết nó ngon lành mà chả sao cả, chỉ tốn time kinh thôi
    Bạn làm cái clip kill nó như thế cho mình coi với :)
    Quái trong MA ở 3 bảng cuối nếu No Sphere Gird , No Aeon , no Trio of 9999 , No Ribbon mà bạn giết được dù chỉ 1 con thôi cũng là siêu nhân rồi :)
    Công nhận Ni nói hơi bị đúng, bạn quá nổ rồi đấy :|
    E hèm, nếu tôi là giáo viên dạy Văn của bạn tôi sẽ nói như sau:" Câu cú lủng củng, không thoát ý, chấm phẩy lung tung. Yêu cầu về nhà học lại chương trình Văn cấp 1 để cải thiện"

5. gun_old_nick

tôi ko nổ chỉ cách lên dây luôn bác làm là ok luôn , tôi nói luôn , nemsis ở đây là No Sphere Gird nhé , uhm , goi. lên ban. 3 tơn nó 1 tơn uhm , HP Aeon cao cho la` 90k đi , cậu ăn Ammadon đi ko , thủ Aeon di nưa~ cunG~ die , chi? co' Magus kill dc. ne^u' luck 100 , con` cho'i Sphere Gird nó chẳng có gì kinh , bác cung nói như đúng rồi , No Sphere Gird kill Nemsis , tôi gửi file cho nhé kill , đi , ko có auto life của Aeon bác kill nó đi , Aeon chết rất nhanh, đây là đang Nói No Sphere Gird kill Nemis nhé , bác bị chết Aeon mà là No sphere Gird , thì bác hy sinh sinh luôn đừng nghĩ kịp gọi Aeon khác nhé ( No Sphere Gird)

6. lovely_ cat

lovely_ cat Guest

thôi kết thúc lun đi nine ơi, mệt lắm rồi (:| để chỗ hỏi đáp nữa :|

để tớ tóm tắt bài phía trên í là mún kill nem thì cần magus hp 90k, luck 100 nhưng chi tiết thế nào thì... các bạn tự nghĩ =)) các bạn có cần file save ko

đủ chưa nhỉ, ko thiếu ý nào chứ :-/

7. nightrune

ko nói nhiều khỏi giải thích bác từng kêu bác chưa bao giờ cheat và file save kia là thật 100% tôi sẽ chưng minh là bác cheat và có sự can thiệp cheat vào game...tôi ko trách ai chơi cheat nhưng 1 kẻ luôn mồm chứng tỏ ta đây pro và ta ko cheat tôi sẽ chứng minh bác xem !...

Tôi chỉ hỏi 1 bác rút lui trong im lặng 2 là ok!tôi hứa 1 post sẽ giải quyết đc bác ngay lập tức..lúc ấy bác sẽ cắm đầu mà đi!...hoặc là tôi công nhận bác pro...!...ko nói lảng vấn đề khác cái này là bác đc nước làm tới ép tôi dù tôi ko thích xen vào mấy cái việc vớ vẩn này !...

Tôi sẽ nêu ra ko chỉ 1 mà nhiều chỗ vô lí và thể hiện sự ăn gian +nổ của bác+những câu nói bác thể hiện sự ăn gian tôi hứa showdown lá trump card ngay lập tức nếu bác post 1 bài ghi từ ok!chấp nhận.

Còn ko thì rút lui ko giải thích...!..

1 người là dân IT post 1 bài thế này..tớ đọc chẳng hiểu gì cả ai có ý kiến dịch dùm cái bởi thế mới nói mấy bài post kia tớ đâu có thèm đọc đc nước làm tới tớ mới chịu ko nổi nên mới làm tới mức này..!..
    Nói luôn khỏi chỉ cách kill nemesis toàn trong FAQS nói cả rồi khỏi vẽ...
    Cái bài post này còn thể hiện tâm trạng cậu rất là rối khi bị người ta dọa sẽ lật mặt đấy...

Tớ cho cậu 2 lựa chọn chọn đi...khỏi giải thích
    2 cậu kia đừng nói gì để tớ giải quyết cho xong luôn....!...mới thi xong 2 tuần nữa mới thi môn tiếp theo nên giờ dư thời gian để đọc bài cậu

Nhắc trước cậu 1 câu muốn war với tớ trừ khi cậu là sự thật thì tớ sẽ thua còn bất cứ 1 hành động cậu tạo chứng cứ thể hiện sự gian dối mang lên war...luôn có sơ hở và tớ luôn tìm ra..!...cho nên đừng có dại dột mà ngạo mạn thách thức tớ...khi chỉ biết tí chút rồi mang đồ giả lên...!trong bao nhiêu cuộc war khi tớ thua và chấp nhận nói câu thua khi tớ nhớ nhầm 1 sự thật nào đó mà bên kia đưa cái sự thật đó lên ngoài ra chưa bao giờ thua nhé !và khi tớ thua tớ chấp nhận nói lời xin lỗi ko tin cứ lục trong topic này bao nhiêu bài war tớ đã quất vào mặt bao nhiêu thằng và xin lỗi bao nhiêu người chỉ duy nhất 1 đó là ông tungq về cái vụ bảng sphere do nhớ nhầm ngoài ra chưa bao giờ những thằng hay con kia đều muối mặt ra đi ...ngay cả bọn bên gamegirlclup kéo từ mod đến mem qua đây war tớ còn cho tụi nó thua tâm phục khẩu phục mà tự nhận thua quay về còn đc cậu đối với tớ ko là gì đâu trừ khi những gì cậu nói là sự thật thì may ra tớ sẽ thua.... !!...

8. gun_old_nick

ok luôn tôi sẽ kiếm cái ghi hình rùi post , như con Dark Bahamut đi mà No Sphere Gird , trio ò 9999 , đánh nó đc. hít nó cho die luôn ,rùi nó đánh mấy tơn nữa chết chắc , dù cầm cự lâu cũng ko kill đc. đâu ( No Sphere Gird nhé)
    .
    ___________Auto Merge________________

.
    ko nói nhiều , tôi ko cần Pro , cái đó chảng là gì cần thú nhận của bác thôi .......nói ở trên đợi đó có hình ghi rùi convert

9. nightrune

nói nhiều Ok chấp nhận ko tôi hạ bài còn ko thì bác im lặng rút lui...tôi cho bác 5 phút suy nghĩ tôi sẽ chỉ ra toàn bộ cái file save của bác là có cheat +nổ còn mấy cái giết mấy con kia no sphere FAQS có cả đừng có mà lung tung khỏi cần giải thích.....

Còn sau bài post này bác vẫn ko chọn 1 trong 2 mà cứ nói lung tung thì cho bác nói và chẳng ai nghe cả box này vẫn giữ nguyên quan điểm ko tốt về bác..vì thế nghĩ cho kĩ là làm giữ lại chút danh dự hoặc cắm đầu xuống đất hoặc cứ tự nói mà chẳng ai nghe

từ đầu đến giờ bảo tôi thú nhận là thú nhận con khỉ gì mẹ...ức chế lắm rối đó...tôi đưa file save 999h59 lên xạo à !..đm sao cứ đòi đổi bài hoài vậy..:-w..

10. *Kyuubiko*

*Kyuubiko* Mega Man

Ôi trời bạn có vấn đề về đọc hiểu tiếng Việt trầm trọng à :o
    Câu này ý tôi nói là NSG giết Nemesis không phải chuyện bất khả thi trong khi bạn nói
    Tôi nói bạn nổ là nổ ở câu này
    Thiết nghĩ trước khi nói chuyện nên suy nghĩ và điều chỉnh ngôn từ cho phù hợp, đừng có post bài theo cái kiểu của bạn nữa, nó làm người ta tưởng bạn chỉ là 1 đứa chưa học xong Tiểu học mà lời nói của những đứa như thế thường giá trị không cao đâu :|
    Tôi không xài giả lập mà chơi PS 2.
    1 Aeon máu 80k và 9k Mp là có khả năng kill Nemesis rồi. Amagedon không phải là chiêu thức luôn mất 99999Hp mà thực chất là nó gây ra 1 lượng dam quá lớn nên Def dù 255 vẫn không giảm đi hết đc thôi ( chiêu này tương tụ Zamato của Dark Yo ) vì vậy gamefaqs đã tìm ra cách giải quyết là buff Protec rồi Cheer nhiệt tình lên là có khả năng sống sót sau chiêu này. Ngoài ra bạn có thể dùng Magnus để kill nó như trong Clip ví dụ này
    [video]LXsS5trvBvE[/video]
    [video]VHjUjFyj9Ew[/video]

11. Fantasic_Boy9x

Fantasic_Boy9x The Warrior of Light

Đồng ý với ý kiến của bạn. ĐỌc nhiều quá, các bác cứ War hoài, nên cũng ko bon chen. :-<
    Mỗi đồng chí nhịn 1 phát đê \m/
    Mấy người hỏi các bác mãi War quá cũng ko thèm trả lời cho họ
    Trả lời câu hỏi của đồng chỉ
    [spoil]1.Al Bhed Primer Vol. I : thuyền Al Bhed , đầu trò chơi , đối diện điểm Save
    2.Al Bhed Primer Vol. II :Besaid- Crusader Lodge
    3.Al Bhed Primer Vol. III :S.S. Liki - Engine Room ( phòng điều khiển )
    4.Al Bhed Primer Vol. IV :Kilika - Tavern ( căn nhà có điểm Save )
    5.Al Bhed Primer Vol. V : S.S. Winno - Bridge ( cây cầu )
    6.Al Bhed Primer Vol. VI :Luca Stadium - Basement B ( sân đấu , phòng nghỉ cầu thủ )
    7.Al Bhed Primer Vol. VII :Luca Theater - Reception ( chỗ tiếp đón )
    8.Al Bhed Primer Vol. VIII :Mi''''ihen Highroad (tự động lấy được khi nói chuyện với Rin , trước khi đánh nhau với Earth Eater)
    9.Al Bhed Primer Vol. IX :Mi''''ihen Highroad - Newroad, North
    10.Al Bhed Primer Vol. X :Mushroom Rock Road - Precipice ( đoạn đường rẽ nhỏ )
    11.Al Bhed Primer Vol. XI jose Highroad
    12.Al Bhed Primer Vol. XII :Moonflow - North Wharf
    13.Al Bhed Primer Vol. XIII :Guadosalam - House
    14.Al Bhed Primer Vol. XIV :Thunder Plains - Agency ( lấy được từ Rin , nếu ko lấy ở đây thì nó sẽ xuất hiện ở Sanubia Desert - Khu vực 2 , chỗ con Cactuar thứ 2 )
    15.Al Bhed Primer Vol. XV :Macalania Woods - Lake Road
    16.Al Bhed Primer Vol. XVI :Lake Macalania - Agency Front
    17.Al Bhed Primer Vol. XVII :Sanubia Desert - Central
    18.Al Bhed Primer Vol. XVIII :Sanubia Desert - Central
    19.Al Bhed Primer Vol. XIX :Al Bhed Home
    20.Al Bhed Primer Vol. XX :Al Bhed Home - Living Quarters
    21.Al Bhed Primer Vol. XXI :Al Bhed Home - Main Corridor
    22.Al Bhed Primer Vol. XXII :Bevelle Temple - Priests'''' Passage ( lấy được sau đám cưới )
    23.Al Bhed Primer Vol. XXIII :The Calm Lands - Central (Tây Bắc ) gần chỗ người đàn bà cưỡi con chocobo khi mới tới đây
    24.Al Bhed Primer Vol. XXIV: Remiem Temple (gần con Chocobo bên trái )
    25.Al Bhed Primer Vol. XXV :The Calm Lands - Cavern of the Stolen Fayth
    26. Al Bhed Primer Vol. XXVI :Omega Ruins
    [/spoil]

12. nightrune

đầu tiên câu này thể hiện bác rất là pro...làm đc kill post clip lên xem thử !.... -->hoàn toàn ko thể với câu nói này của bác nếu làm đc làm cho mình xem tí!..
    !^__^ câu này phán rất hay đánh mà ko cần party kêu aeon ra chiến..!^_^..

Chưa kể bác đã hạ đc các dark aeon trừ anima !^__^..khen trước 1 câu là rất giỏi nhưng xem cái hình bác post lên anima mới hp có 22k và ko xài party chỉ kêu aeon ra phang trong khi cái thằng trên FAQS để kill đc shiva còn mấy con khác ko nói:
    HP: >= 45,000
    Strength: 255
    Defense: 255
    Agility: 255
    Accuracy: >= 125 cùng với party nó mới kill đc shiva...bác giỏi hơn nó rồi kill con shiva hp 22k và ko xài party...giỏi đấy..
    câu này ư...thể hiện bạn 100% là thằng mới chơi game...cái này thì ai trong box FFX cũng biết muốn thì hỏi ở máy forum khác cũng đc cậu lại ghi là tìm tòi định khoe tao tìm ra cách ấy à....đã vậy còn kêu là mới tìm ra !1 thằng chơi no sphere 3 năm trời để có đc file kia Finish 2 lần ở chế độ sphere giờ mới tìm ra đc cái này...tự hỏi 3 lần kia nó chơi cái kiểu gì!..

qua cách nói chuyện thấy cậu rất pro nhưng cái fire strike để làm dek gì vậy!...cái này chắc là do cậu thấy sự trùng hợp trong việc chém ra 40 viên sphere nên mới kêu là bắn thêm 1 phát fire nó mới rớt ra chứ gì...rồi sau đó phát hiện ra ko phải do fire nên mới phang 1 câu là thử tôi!...ngu còn đòi thử kẻ khác à..
    oh giỏi đấy về nước 2 lần và chơi sphere grid lần thứ 3 vậy mà giờ mới biết đến cái vụ distiller sphere mà còn tự tìm tòi và cũng từng nhớ cậu bảo là ko xem FAQS-->2 lần về đầu cậu đánh pen tìm hết bí mật nói chung các bí mật trong game đều dựa vào trình độ lập trình của cậu tự hỏi nếu mà ko cần nhờ hướng dẫn hay gì mà chơi về 3 lần 1 lần no sphere mà cậu chỉ mất có 3 năm trong khi trên game FAQS số giờ để toàn bộ người ta khám phá ra bí mật (tức là bảng hướng dẫn trên FAQS ko phải do 1 người làm ra mà có có chục người)số h bọn họ +lại phải cả hơn 10 năm trong khi 1 mình cậu ko cần ai chỉ dẫn trong 3 năm đc thành tích đó quả là đáng nể phục!

câu này càng thể hiện bạn cóc biết gì về ngành công nghệ game cũng chẳng phải là dân chuyên game nhưng cứ hay thả bom...bạn biết dek gì về đĩa gốc nhà tôi có FFX đĩa lòng trắng đĩa lòng vàng đây in hình đàng hoàng nhưng hàng copy nhưng là đĩa đúc đấy công nghệ in hình lên mặt đĩa đầy cả , còn đĩa gốc thì nó cũng y chang đĩa đúc nhưng khi mua có sách hướng dẫn hộp +mặt in đĩa rất tốt chứ ko phải rờ rất mịn và trên đĩa có tem ps2 hoặc tem và kí hiệu riêng của nhà sản xuất!...-->1 kẻ ko chuyên về game nhưng lại chơi 1 game ngang với 1 kẻ tâm huyết về game như bọn FAQS phải nói là rất khó tin
    ko chơi bảng EU bắt đầu chơi bảng inter và FFX inter xuất hiện vào năm 31/1/2002 và phải 1 năm sau dân việt nam mới biết và chơi trên ps2 tức là 2003 và theo như clip youtube bác đưa tôi và NSG thằng đó post là 2006 tức là nó mất phải 4 năm từ ngày phát hành game để làm đc và post hướng dẫn lên FAQS nhưng chưa chắc là mọi người biết liền mà vào thời điểm ấy số người chơi trên PS2 thì ko chơi nữa chỉ còn những kẻ đc gọi là sống để chơi game và những người mới biết đến FFX và họ chỉ chơi phiên bản mới là FFX inter...
    Bắt đầu chia ra 3 trường hợp:

1/bác là người chơi FFX từ trên ps2 từ lúc nó mới ra là 1 trong những người chơi cả bản EU và J nhưng bác bảo là chưa chơi và chỉ chơi trên giả lập-->loại

2/bác là 1 thằng như trên FAQS-->miễn vì bác kêu là ko có điên chơi game ko như nó

3/bác thuộc thế hệ thứ 2 tức là bắt đầu chơi sau này từ năm 2004 trở đi chỉ chơi bảng inter hoặc những người kia chơi lại đó là thuộc như tôi và 1 số bạn trong topic này

vì sao tôi chọn 2004 là vì năm 2003 dân việt mới biết và chơi đến inter và các topic mới đc lập ra và dừng ở việc thảo luận game thế nào bí mật ra và có 1 số pro finish game đánh pen ở chế độ có sphere và lúc ấy các diễn đàn forum internet mới đc phổ biến...! nhưng người chơi đa số là chơi sphere gird và rất hiếm phải nói là ko có ai chơi giả lập!
    Và cho cậu biết cái topic này đc lập ra vào năm 2005 lúc ấy rất nhiều người kể ở việt nam phải nói hầu hết ngay trên FAQS còn chưa biết đến new game+ plus lúc ấy họ còn đang bàn tán rất nhiều.....và dân việt nam kể cả những đứa pro bác cứ lật lại mấy page đầu mà xem coi có ai pro lúc ấy ko...!
    _Bác vào và phang ko nhờ forum hay web nào để hướng dẫn bí mật Finish game 2 lần đánh pen ở chế độ sphere tôi nói thằng bèo bèo lắm mất cũng 1 năm nếu là chơi liên tục ko thì cũng 2 năm đó là chơi trên ps2 nhưng đằng này bác là bảo là giả lập

4/ bác thuộc thế hệ thứ 3 bắt đầu từ 2005 trở đi lúc đó giả lập cũng đc biết đến nhưng ko nhiều

_Thôi thì cho chơi trên giả lập bác bảo chơi ko liên tục Finish game 2 lần tức là chơi hết rồi lại chơi lại từ đầu file save mới để kiếm đc các bí mật và chỉ số ko nhờ forum web FAQS mất 1 năm là đến 2006 và bác nảy ra ý định chơi no sphere mà chỉ có thằng FAQS mới nghỉ ra và bắt đầu từ năm 2006 và bác mất 3 năm để có đc cái file save và biết đc là cái trò distill sphere 40 viên tôi tự nghĩ 2 lần kia bác ko biết trò distill sphere thì bác chơi kiểu gì cho là kiếm sphere chay đi nha nếu thế bác mất cũng 999h59 phút để luyện 6 char full đấy =)) và lúc ấy chưa có soft hỗ trợ chơi game lại từ đâu và FAQS nó mới biết cái vụ new game+ từ hồi năm 2006! và dân việt chưa chăc lúc ấy đã biết cỡ 2007 mới biết bác lại bảo tao đi new game+ cả chục lần rồi xài soft hỗ trợ new game+plus trong khi cái soft mới có đâu đc 2 năm nay

_và để chơi đc FFX inter trên giả lậptheo tôi biết giả lập Pcsx2_0.9.4 chỉ mới xuất hiện vào năm 2007 bác bảo chơi đc cái file 3 năm oh biết chế ra cỗ máy thời gian cơ đáy rất là phục!!..năm nay mới đầu 2010 cho là cuối năm 2009 thôi bố ạ tính xem đủ 3 năm ko =))
    rồi bác dám phán cả câu này trong khi bọn FAQS ấy tụi nó chỉ dám cày cho anima và magus bác cày hết luôn bài phục....đm...cái hình đó lấy của thằng nào con nào trên mạng ko thì chơi cheat thì khai mẹ đi...:-w..

13. nightrune

à vâng tôi lại tìm thêm đc 1 thứ râ là vui

=)) thời gian post năm 2009 còn đấy nhé link trực tiếp bài viết trên kia cái câu tô đậm trong phần quote kêu là em vừa dùng cái PCSX2 và ko rõ lắm +máy chơi còn giật chịu đựng chơi 3 năm với máy giựt...trong khi 1 thằng bảo tao chơi 3 năm=pcx2(lúc ấy cái phiên bản gải lập tốt còn chưa ra chưa chơi đc FFX mà phải đến 2007) lại chơi đc với cái phiên bản cũ trong khi cả thế giới *** ai chơi đc...trình IT của mày giỏi lắm đấy confirm thì *** đc còn phải đi hỏi trong khi 1 thằng chơi suốt 3 năm có đc cái file pro như thế tức là hiểu rõ cái giả lập như lòng bàn tay lại đi hỏi mà cái giả lập ra năm 2007 mài chơi đc từ 2006 tức là mày viết đc cái bản giả lập ấy để chơi FFX truóc cả mấy thằng thế giới tức là confirm sao mày còn phải hiểu rõ hơn đằng khác(mặc dù mày đek viết nổi cái soft giả lập này)

Cút mẹ mày đi tao ức chế lắm rồi !...gân cỗ lên cãi nữa đi
    Còn muốn giải thích xin lỗi tự thú là em đã cheat ăn gian thì bước ra coi như mày còn chút sĩ diện còn ko thì cút đi...
    coi như đây là lá bài tủ của tao đấy mày cãi đc nữa tao thua !...cái bài post mày kêu là chỉ mới dùng PCSX2 trong khi mày bảo chơi 3 năm lại bảo chỉ xài giả lập đek đụng đến ps2....!

Mày cắm đầu xuống đất mà đi luôn đi thằng ****

Đây là lần đầu ức chế đến cỡ này.....bao nhiêu ức chế việc khác + với thằng này dồn lại làm ức chế kinh khủng...

14. khoabear

khoabear Guest

Chắc là do bạn ấy đưa nick cho thằng bạn nên mới dại dột phát ra những lời như mới chơi,mới dùng giả lập đấy mà =))=))=))
    Đây là trận War hài nhất mình từng dc tham dự =))

15. Fantasic_Boy9x

Fantasic_Boy9x The Warrior of Light

Đây cũng là trận War lâu nhất mình dc xem =))

16. nightrune

à soi IP là biết ngay ấy mà =))............còn nếu thế thì bạn ấy bảo chơi no sphere từ năm 2006 tức là năm 2004 bạn ấy chơi 2 lần Finish game có sphere kia= giả lập trong khi giả lập chỉ mới ra 2007 để chơi đc FFX và năm 2004 hình như file FFX và các bản FFX ko lỗi còn chưa đc post lên mạng mà có post rồi thì lỗi tùm lum +giả lập lỗi còn ko chơi đc..với giả lập hoàn chỉnh hiện nay còn chơi chết lên chết xuống mà cháu nó lại làm đc với bản game lỗi+giả lập chưa hoàn thiện thì trình lập trình ghê hơn anh Quảng nổ thần tượng của bạn ấy...
    và internet lúc ấy cũng ko phổ biến...thế mà lại làm đc cái điều ko thể-->trong khi cả thế giới ko ai làm đc...!

Vâng như đã nói bạn ấy là doraemon chế tạo đc cỗ máy thời gian!

bởi vì đầu thằng này cứng còn hơn kim cương đục mãi mà *** chịu thủng đã ko muốn cho nó xấu mặt nhưng nó ép mình phải dùng tới máy nghiền kim cuơng chứ bảo nhẹ nó *** chịu nghe

17. lovely_ cat

lovely_ cat Guest

xuỳ xuỳ, internet vào vn từ năm 98 rồi [-x

18. nightrune

à lúc ấy may ra dân VN chỉ biết chat+vào web đồi trụy thôi =)) tớ mới biết xài năm máy tính hồi năm lớp 10 thôi =))

Thôi ko post nữa các cháu để từ khỏi qua pages xem từ nay đến mai thằng này nó phản ứng ra sao =))..còn mai nó vẫn im lặng thì thôi trở lại chủ đề topic ..

19. lukiluke

lukiluke Persian Prince

mấy cái đứa này rảnh quá ha :|
    hôm nay hơi oi mà vào cái forum thấy tùm lum là chữ :))
    @night: tui nói gần chứ đã đủ 999h đâu :-", vả lại tui ngu chi để tui chơi 1 mình ;)) 3k 1h chứ phải ít àh ^:)^ nói thế hiểu rồi chứ.
    Cào rách mặt thì phải cào cái mặt night ^:)^

20. nightrune

có gì xuống dưới nói trả lại topic cho chủ đề của nó và đễ con mèo máy doraemon kia vào đỡ xem sao còn đỡ đc nữa ko!...

chơi cho 200h đi còn cái số gần đủ bạn lu và các bạn kia toàn đi new game+ à ...=_=...

Xùy xùy mặt tớ để gái cào ko để cọp và mèo cào ;))

Thôi ko post nữa!!!!!!...
    Đúng là bạn ấy thần tượng anh Quảng nổ BKAV quá nên giờ học luôn thói nổ mà nổ còn banh hơn thần tượng trong khi thần tượng còn có chút trình bạn này thì...!hết nói nổi..!
    Ê bạn gun có vào nhớ đọc mấy post trên nha !!!..