Hỏi đáp chung về TQ IM

Thảo luận trong 'Titan Quest' bắt đầu bởi duythanh105, 8/11/10.

1. Lucky_Girl_

Lucky_Girl_ Mr & Ms Pac-Man

Các bạn có bạn nào chơi bản IT bản 1.30 đã up patch 1.17 có thể up cho mình file engine.dll lên đc ko. Mình mới down cái chỉnh thời gian sáng tối trong game về mà giờ copy vào game ko chơi đc nữa, mình back up mỗi file game.dll

2. willdiesoon

willdiesoon Mario & Luigi

Mai mình up cho. 30char

3. vodoihathanh

vodoihathanh Youtube Master Race

pác nào hảo tâm up cho em cái incarnation of herakle might có dòng bonus +36% dame với (if need can trade) thank trước :D

4. willdiesoon

willdiesoon Mario & Luigi

Đây nhé.

View attachment Engine.rar

5. harry999

harry999 C O N T R A Lão Làng GVN

Có cách nào chơi lại từ đầu mà k buồn ngủ k hở các bác ? Hic chơi đc 20ph mà cảm giác chán k thể tả!

6. hoanganh51

hoanganh51 Youtube Master Race

cho tui hỏi.dang choi evoker khi đánh đến Typhoon xong rồi. chẳng có của để đi tiếp.quay về làng cũng ko co người để trả quest. ko biết có phải bị lỗi kô nhi?

7. vodoihathanh

Có cái vòng tròn vàng sáng gần chỗ mấy con typhoon đứng; ấn vào là sang act4. nếu có thể bạn up cả hình lên đi

8. quocanh753

quocanh753 Youtube Master Race

Cho mình hỏi,sao tới chỗ thác máu đổ xuống trong bloodcave, mình thấy trên topic khác có một cái phòng nhỏ,nhưng mình tìm cách đi qua không đc,với lại mình không tìm được hidden chest,mình có chạy ra đằng sau nhà,xuyên qua vách tường, nhưng không thấy cái rương, ai có thể giúp mình tìm cái rương dó không ?

9. StJohn-TheEagle

StJohn-TheEagle Persian Prince GameOver

Muốn mò tới chỗ cái Hidden Chest thì trước tiên xin hỏi là bạn chơi class gì?

Chỗ cái thác nước đỏ lòm thì bạn giết xong miniboss canh cửa, rồi chạy lại click vào cửa để mở cửa.

10. quocanh753

Mình chơi Trickster bạn ơi. Mình cũng kill con boss cuối trong đó rồi. Nhưng ko biết cái hòm nằm chỗ nào.

---------- Post added at 13:28 ---------- Previous post was at 13:23 ----------

Mình có chạy ra sau cái nhà sau lưng của Ling ở Village of Zhidan,có một bức tường đi xuyên qua được,nhưng ko có cái hòm trong đó,bạn chỉ vị trí cái hòm cho mình với.

11. StJohn-TheEagle

Từ chỗ con miniboss đi xuống góc dưới bên trái màn hình, muốn vào tới Hidden Chest bạn phải qua hết đám 'bom que' rải dọc đường.

Nguyên 1 đám xếp chung nhìn giống nhau, nhưng chỉ có đám 'bom que' nằm trên đường đi mới nổ đc, còn lại để làm cảnh. Nên xông vào tới chỗ nào thấy mấy cái que nổ ì đùng thì đó là đường đi.

Trickster thì qua đoạn này có phần dễ dàng, tẩy skill point nâng max cho Irregularity của Occult & Sói của Nature, gọi ra cho đi mở đường.
    Kiên nhẫn đứng summon để tiến lên từ từ, xông ào lên chích 1 lượt 4-5 que là chắc 1 vé đắp mộ.

12. quocanh753

thanks bạn nhiều,để mình thực hành.

13. quocanh753

Mình vào được rồi,tks bạn rất nhiều hi hi,lúc vào bãi bom lag quá trời, làm cảm tử bất đắc dĩ luôn, tới lúc phá hết đống bom ở ngoài tới vô bom trong hẻm mới gọi pet ra phá được.Ặc ặc.

14. vodoihathanh

Mình thấy các bạn lấy item toàn trên gamebanshee cho mình hỏi làm cách nào để search 1 item trên đấy. Ví dụ Heka Staff

15. StJohn-TheEagle

16. hoanganh51

tui chơi bản TQIT mà . đến đoạn Typhoon xong hết dg đi luôn.chẳng lẽ chơi lại từ đầu sao :(( ảnh đây này

17. StJohn-TheEagle

Nếu bạn đang chơi bản IT, thì portal đi qua act4 nằm ở góc trên bên phải.
    Screenshot có vẻ lạ, ko thấy mặt nhân vật kế bên cột máu-mana & hình skill gì cả.

18. hoanganh51

ko rõ nữa chụp màn hình mà.chẳng thấy có cai portal nào cả.đi đến 3-4 lần rồi.chắc là lỗi game.hôm nọ cài lại win xong fix lại regedit để chơi chú kô cài lại game.

19. StJohn-TheEagle

Menu chính lúc mới vào game của bạn màu gì?

20. vodoihathanh

Cho mình hỏi trong SP thì các pác farm được những đồ tím gì (hok tính fun stuff) :-/