Hỏi - Đáp của Audition Battle Dance Online Ngoài Nứơc

Thảo luận trong 'Audition' bắt đầu bởi Diablon, 12/1/07.

1. teramakasi

teramakasi Youtube Master Race

Hình như VTC chặn thật đấy, từ bữa mình qua Sing cũng k kết nối đc. Bạn muốn chơi thì có thể down bản AuSea của Sing mà chơi như mình nè.

Tetsu chơi AuSea phải hông? Cho mình hỏi cái. Sao từ bữa có bản update 3 đến giờ vào k đc nữa. Sau khi update chơi đc thêm đúng 1 ngày là hết vô đc. Cứ mở lên vô Start, nghe đc tiếng "èo", màn hình chuyển đen (tức là đang vô) cái là nó nhảy ra ngoài destop liền. Install lại vẫn thế, còn hiện lên thêm cái thông báo "Audition.exe has encountered a problems and need to close...Please tell Microsoft about this problem...". nhấn vô Send error report thì "error connect". K phải mình máy mình, máy con nhỏ bạn cũng nhấn vô Start là...văng ra, cách đây gần 2 tháng. Giờ sao giờ? ::(

Tui tụi đang ở Sing, chẳng lẽ AuSea cũng khóa?? tính báo cho diễn đàn của Asiasoft thì log vô forum ứ đc.::(

2. nguyenkhachung

nguyenkhachung Youtube Master Race

trường hợp của bạn kia là do lag rùi tui cũng bị 574 mà nó ghi size là 657 T____T

3. MapleBoy92

MapleBoy92 Youtube Master Race

Audition Sea chắc là lỗi gì đó thôi lên 4rum xe thử (nhưng mà thật sự cái 4rum đấy hoạt động không tốt lắm vì chẳng mấy khi thấy admin lên giải đáp như 4rum Au việt nam) còn Au Việt Nam thì VTC chặn không cho chơi đó cái bọn khốn đó biết mình không mua thẻ Vcoin được mà ,kể cả mua đĩa từ Vn mang sang cũng vô ích thôi, ngày xưa thì nó cấm down còn bây h nó chặn không cho chơi bó tay T_T

4. nkduy116

nkduy116 The Warrior of Light

Có ai chơi au Hồng Kông không
    www.au.hk.9you.com
    Cái au này hồi trước vẫn chơi được mà dạo này khi vào phần login nhập nick vào chọn ok xong là nó báo cái gì đó em không biết tiếng tàu rồi out ra mà rõ ràng có autoupdate gì đâu

5. [BX]Huy

[BX]Huy Youtube Master Race

koa' ai bit' au han` dowload ở đâu hok, chỉ tui với.
    ngu wa' hok bít cái đó ở để cai` hết :((

6. tranlebaokhanh

tranlebaokhanh Youtube Master Race

Bạn nào có lòng tốt up file au lên để anh em nc' ngoài tải về cho tiện. Nói thiệt nha, tui ở Mỹ, tải au gần trăm lần = web au.vtc.vn mà chẳng đc cái gì cả, mấy cha admin làm việc bê bối quá. Tải game từ au sea với nexon về chơi đc mấy ngày thì chấm dứt kết nối lun>.<

7. tranlebaokhanh

tranlebaokhanh Youtube Master Race

ghét ghê. Bạn nào có host rùi thì sẵn up file au lên cho anh em nc' ngoài tải dễ dàng đỡ mất công. Tui chơi nexon với ausea riết chán luôn>.<

8. lethajha

lethajha Youtube Master Race

Ai bít download au philipin ko, tớ down toàn ko cài duoc :(

9. Break7228

Break7228 Donkey Kong

2!nhà tôi cài mỗi cái Au VN mà ko xong nữa nè nguyên nhân là do ko có card âm thanh (Laptop) thế bây giờ phải làm sao hở các pro ?? Ai giai quyết giúp vấn đề khó trôi này giùm đi chứ ???

10. jimmyneutron

jimmyneutron Youtube Master Race

Các bạn ơi, cho mình hỏi. Các bạn có biết download bản của nước Mỹ hay không? Cám ơn các bạn rất nhiều!

11. o0HaVy0o

o0HaVy0o Youtube Master Race

:hug: :D cai nay` ko phai a` nha:( game vn ban' do` qua' qua' dat len hack ;la duong nhien` vy choi au TQ 60k vn dong` co the mua 1 bo đo`e[p va` de thuong? vay hoi?moi nguo`i hack lam`j????

12. o0HaVy0o

ai nhay au TQ zay?? pmpm nao` ^^co nhay nhay zoi vy nao` bu`n chit qu vn web con ko va`o duoc dun`g noi nhay?:((

13. o0HaVy0o

ai nhay au TQQQQQQQQQQQQQQQ pmmmmmmmmmmm! nhay cung vy nao` au VN do` mac qua' ko muom nhay? zoi lai.web thi` ko vao` duoc. dun`g noi nhay?ton ca? trieu mua do`:(::( ::( ::( ::(

14. trai_hippop

trai_hippop Youtube Master Race

ua? au trung quoc web la` ji hem dua sao nhay chung voi' Vy ne` :P

15. vietlam_85gi

vietlam_85gi Youtube Master Race

hic ^^! uhm` dung the day cau hoi hay nhat ^^!

16. nkduy116

nkduy116 The Warrior of Light

17. trai_hippop

trai_hippop Youtube Master Race

sao zô ko dc hả anh kì wé àh......nó cứ báo ko tìm thấy trang web hem àh kiểm tra lai nha anh

18. Tetsusaiga

Tetsusaiga ✯A Sword Unbreakable✯ Moderator Lão Làng GVN

Cóa thể là máy chủ TQ cóa vấn đề, đợi vài ngày nữa xem sao .

19. Liko

Liko Youtube Master Race

chờy ơi đến 4 au à .Có nổ wa kô vậy bạn .

20. luannt14

luannt14 Youtube Master Race

Mí bác ơi!Bác nào chỉ cho tui cách update Audition của nexon cái!Tui dzô nó toàn viết tiếng anh và ko có link down.