[Hỏi đáp]Grand Theft Auto 4: Episodes From Liberty City

Thảo luận trong 'Hidden Packages' bắt đầu bởi sondes, 28/4/10.

1. zephiel

zephiel Legend of Zelda

tui down bản gta4 repack cài cho lẹ,cũng có mua 4 DVD mà cài nhìu bước quá,down bản repack cho lẹ

2. asakura2008

asakura2008 Legend of Zelda

pác ơi , cho em hỏi là bản commandline.txt ghi code như thế là cho tất cả các cấu hình hay là mỗi cấu hình đều có các code khác nhau
    nếu khác nhau pác thiết lập code giúp em cho nó bớt lag với :D
    chip AMD 64x2 4200+ (2.2ghz)
    ram 2gb
    VGA : GF GT 220 (1GB)
    thank pác nhìu

3. Kira_h2c

Kira_h2c title khác. Lão Làng GVN

Chỉnh sửa cuối: 18/11/10
  4. Eckoo

Eckoo Mr & Ms Pac-Man

Boy 8 Bit - A City Under Siege (Original Mix)

---------- Post added at 20:52 ---------- Previous post was at 20:48 ----------

Máy em AMD Atholn 64 X2 , Nvidia 7300gt ram 1,5 gb, vì lòng ham chơi GTA nên ai tư vấn cho em mua sao cho đủ đi, càng ít $ càng tốt :D

5. anh1kdangyeu

anh1kdangyeu Donkey Kong

-Bác nào giúp em với GTA IV EFLC của em nó bị sao ý lúc em chưa cài cái mod Graphics Ultimate textures 2.0 và cái Realzm IV thì vào game bình thừơng sau khi cài thì chay EFLC.exenó báo thế này 'Sorry not supported version;version support: 1.0.1us,1.0.2us,1.0.3usm1.0.4us' ? giờ em phải làm sao đây các anh ơi ko lẽ cái Ultimate Textures 2.0 và RealzmIV chỉ dùng cho GTA IV chứ ko dùng cho EFLC sao ? mà version của EFLC là bao nhiêu nhĩ em cung chả biết :D

-À các anh cho em xin mấy cái cheat cua TLAD và TBOGT luôn cái mà muốn cheat thì làm cách nào ? sao GTA IV này ko giống GTA SA và Vice vậy

-Bác nào có thể hướng dẫn add siêu xe vào game cái em ko biết làm tại mới chơi GTA IV EFLC lần đâu ko biết add. nhớ cho em xin các tools và web download siêu xe nữa nhé và hướng dẫn em mod luôn :D

Chỉnh sửa cuối: 22/11/10
  6. winwe003

winwe003 Youtube Master Race

E mới cài GTA episodes from liberty city , cho hỏi cách lưu xe làm sao thế , chạy xung quanh cái club chẳng có cái gara nào :(

7. JangSH

JangSH Chrono Trigger/Cross

Bản TLaD hay là TBoGT thế, nếu là TLaD thì trước club nó có mấy cái xe máy để sẵn nằm bên trong vạch màu vàng, để bên cạnh là dc. Club nó ko có giữ xe oto miễn phí ròi. Còn bản TBoGT thì trước nhà chú Luis cũng có lằn kẻ giữ xe đó thôi.

8. download

download Donkey Kong

có ai biết cách mod enb cho bản này ko ?

9. McCROSS

McCROSS Youtube Master Race

Cho hỏi sao mình mở file "handling.dat" lên để chỉnh sửa về xe cộ, nhưng không tài nào chỉnh được vì nó hiện thế này đây:
    Có ai biết cách cho nó về bình thường không :|

10. tocobuky

tocobuky Youtube Master Race

AI cho hỏi cái nhiệm vụ đầu tiên chở thằng gì = xe của nó xe gi không có nút lùi đi đâm đầu vào tường là hết đi lun, màn hình thì chao đảo như say rượu, ko hiểu là game nó thế hay lỗi gì. Game để chế độ medium chơi 1 tí là đứng hình, card HD4670 1G chơi pes chế độ high ko sao.

11. tony_michellin

tony_michellin Donkey Kong

GTA 4 mấy đĩa DVD vậy các bác? ko phải GTA 4 EFLC đâu nha ( cái này 4 DVD em biết rùi ) :D

12. JangSH

JangSH Chrono Trigger/Cross

2 trò đó đều có bản 4dvd và bản repack 2dvd cả :|, và repack thì cài thường là cả tiếng đồng hồ chưa xong.

13. lonelydragon

lonelydragon Mr & Ms Pac-Man

Mình cần hướng dẫn cách save file cho GTA Episode from L. Mình đã down xliveless, unrar và tống nó vào folder cài GTA4 rồi. Vậy đã ổn chưa? Mình vẫn ko thể chạy trực tiếp file exe được. Mà phải chạy qua LaunchEFLCc.exe . Vụ này mong anh em hướng dẫn càng chi tiết càng tốt. Nếu được gửi mình phần link hướng dẫn save nhé.
    Thanks

14. hieutrann

hieutrann C O N T R A

Phải chạy qua cái LaunchEFLC.exe mà bạn. thế là bình thường, có gì đâu :-?

15. QuaiThu2007

QuaiThu2007 Mr & Ms Pac-Man

HCho mình hỏi la cả bản GTA IV với mấy bản này có cái trò khoá nhiệm vụ nếu xài bất cứ crack hay fake launcher. Điển hình như nhiệm vụ cướp xe cho Vlad hay xài máy internet chẳng hạn, mình bó tay vì chẳng wa dược. Hình như có patch 1.7 mới mà mình không biết có chữa được cái trò này không. Có ai trả lời giúp mình với !!!

16. Newbie792

Newbie792 Mr & Ms Pac-Man

ai cho xin link torrent high speed dc ko

17. Mãi Là Kỷ Niệm

Mãi Là Kỷ Niệm Mr & Ms Pac-Man

Cài 1.0.4.0 vào là xong
    Chắc do bạn xài bản 1.0.2.0

18. sivalcrew9x

sivalcrew9x Donkey Kong

Mình dow Torrent 1 file winrar 17gb về giải nén không lỗi gì cả ra bản cài luôn , ấn vào lauchGTAEFLC thì đòi serial , dow crack trên mạng về thì không đòi serial nữa xong vào games đến đoạn quảng cào R* đến hết đoạn nhạc thì bị crash ra ngoài và ra bảng GTA : EFLC has stopped working. Tại sao vậy??? Có phải tại máy mình vẫn còn 1 bản GTA IV không???

19. beatlove

beatlove Mr & Ms Pac-Man

có bác nào cho tớ xin lại link download bản của reloaded hok? tớ tìm khắp forum mà chưa ra nơi, cám ơn các bác trước

20. zephiel

zephiel Legend of Zelda