[Hỏi đáp]Grand Theft Auto: San Andreas - Đến 28/03/2007

Thảo luận trong 'Hidden Packages' bắt đầu bởi Asakura Love You, 10/11/04.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. Phonomania

Phonomania Mr & Ms Pac-Man Lão Làng GVN

ặc cho em hỏi NV học lái máy bay với em đang làm tới vòng dùng máy bay trực thăng bán nổ 3 cái oto dưới đất sau đó quay lại bắn tiếp 2 cái oto đang chạy rồi chở về điểm hạ cánh em đã làm đúng như trên trở về điểm hạ cánh rùi nhưng chỉ được từ 45%-50% là sao vậy

2. Knight!

Knight! T.E.T.Я.I.S

Có thể bắt khách ở tất cả nhưng nơi có người đi đường trên bản đồ (họ sẽ gọi taxi), nhưng khi bác nhận nhiệm vụ thì có dòng chữ There are no fares nearby here . Keep going mặc dù có người qua lại bên cạnh ---> save của bác có vấn đề. Bác down save của tui về rồi làm thử nv taxi xem.
    Nv lái taxi cần phải làm để hoàn thành 100% ( nv này siêu chán)
    Đó là do bác mất quá nhiều thời gian nên bị trừ điểm , hình như phải hoàn thành tối thiểu trong 100s ( để được 70%) thì phải.

3. snow angel

snow angel Dragon Quest

Màn đó yêu cầu bác phải chiếm dc nhìu khu vực trong Los Santos í, bác cứ đi chiếm đến khi nào thàng Sweet gọi điện thoại là làm dc nv cuối ::)

4. racker_sizer

racker_sizer Youtube Master Race

****** mẹ ông cụ tổ mài ai cho mài trừ mp tao hả mại
    con công nhân nghành má mài làm cu li 3 đời cho tao
    ****** mẹ bị tao chơi đứt lông hoài mà chảnh hả mại
    đến đời con mày tao chém nó còn miệng cho nó ăn thôi nha mại
    con ***** má mài

5. racker_sizer

racker_sizer Youtube Master Race

vì tôi đã có lời lẽ xúc phạm tới ALY nên chắc sắp bị del nick
    cảm ơn vì thời gian qua ALY đã + cũng như - mp của tôi
    nay tôi viết bài này để chính thức giải nghệ dù ko muốn
    cảm ơn vì đã đọc(i will come soon)

6. manlovegame

manlovegame Donkey Kong

thằng này có vấn đề về tâm lý rồi,ALY đâu mà ko del cái bài vô văn hóa này đi,để đây làm cho anh em thấy chướng mắt wá,mem vào đây tự nhiên fải đọc bài viết thô tục này sẽ nghĩ sao về box đây??

7. metal_slug6

metal_slug6 Donkey Kong

mới vào topic này đã thấy có một thằng điên rồi!mà ALY là ai vậy các bác :-/ ?mà sao ông này chửi dữ vậy?

8. Asakura Love You

Asakura Love You Nho Tia Chớp :* :x Lão Làng GVN

đề nghị chấm dứt vụ này tại đây. đó chỉ là 1 mem quá khích thôi. đã GOV. nó thích chửi thì cứ chửi còn thì ALY sẽ GOV nếu chửi tiếp.

9. Kadaj

Kadaj Legend of Zelda

Thui, em xin hỏi là cách chơi nhiệm vụ máy bay trực thăng đồ chơi, khó vãi, làm mãi không được,toàn hết xăng thui

10. xinloi

xinloi Youtube Master Race

Lâu mới về box mà có thằng điên nó đã chửi đổng lên roài
    Hỏi còn cái gì nữa đây
    Mà tui thấy thằng này cũng có đóng góp mà
    Tự nhiên chửi ALY,tui thấy ALY tốt đó chứ---------->Bó chiếu
    Còn mày giải nghệ thì kệ mày đéo cần thông báo
    Đúng là cái đồ .............

11. snow angel

snow angel Dragon Quest

Nhiệm vụ đó cũng dễ thôi, có bí quyết là kô cần bắn thẳng vào xe tụi nó mà chỉ cần cúi gần gần 1 chút là máy bay có thể tự bắn chính xác ( nó có mắtt hay sao í :D ), Nếu thấy khó quá thì canh đưởnh nó chạy, cho máy bay bay xuống dg` và bắn nó cho dễ :hug:

12. kl*2991

kl*2991 Youtube Master Race

mấy đại ca ơi cho hỏi cái nhiệm vụ nhún xe của thèng sweet sao em làm hoài kô được, nhấn 2 để nhún rồi nhấn phím mũi tên đúng lúc hình tương ứng nó chạy vào vòng tròn rồi mà cứ ko dc điểm là sao ?

13. Asakura Love You

Asakura Love You Nho Tia Chớp :* :x Lão Làng GVN

bạn nhấn trúng thì nó sẽ có thông báo và điểm của bạn sẽ tăng lên. chỉ cần lệch chút xíu cũng không đựơc tính điểm. nhiệm vụ này chỉ cần chơi từ 1-2 lần là qua thôi. chỉ cần bạn kiên trì

14. kl*2991

kl*2991 Youtube Master Race

thì tui đã canh lúc nó chạy vô vòng thì nhấn rùi mà nhấn mỏi cả tay luôn có dc gì đâu

15. tido

tido Donkey Kong

cái này bí quyết là ở chỗ bỏ 1 nhấn 1 chứ bác ko thể nào nhún hết từ đầu tới cuối dc đâu. sẵn sàng nhìn mấy cái mũi tên, cái nào sắp vào vòng tròn (1 nửa mủi tên vào vòng tròn, nửa kia vẫn chưa vào) thì nhấn nút liền. cách này buộc bác có thể fải bỏ cái kế tiếp nhưng cũng chẳng sao, cái kế tiếp nữa lại canh và nhấn đúng lúc là ok. nếu thấy wrong hay badly nhiều wá thì bình tĩnh canh lại chứ đừng có mà rối tung lên sẽ kéo theo hư cả chùm cho coi, còn Good hay Bad chả mấy wan trọng, cái wan trọng là nhấn cho đúng lúc kìa. nv nhày đầm sau đó cũng tương tự.
    sao hổng ai trả lời giúp tui cách wa nv Monster hết trơn dzậy, chơi hoài mệt wá mà vẫn ko wa dc. ai biết wa mà ko xài cheat thì hướng dẫn tui với còn nếu ai cũng...xài cheat hay trainer ko thì cho tui link down xuống nhé. thank you.

16. kiatisak

kiatisak Youtube Master Race

cho tui hỏi làm sao xóa sổ mấy băng đảng được ?
    về nước rồi, chẳng có việc gì làm, đang chiếm địa bàn :D, chiếm gần hết nhưng có vài chỗ lượn hoài mà không thấy thằng nào ?

17. Hei

Hei Sky Above, Voice Within Moderator Lão Làng GVN

pác vẫn còn đang vướng màn này àh ? :-/
    Có gì đâu....chỉ cần chạy nhẹ nhàng là được (theo chuẩn mission passed :D) còn nếu muốn lập kỷ lục hạng 1 nhiều tiền thì đua gấp......:-"
    Cái này ko khó ở chỗ lái, đường đua thôi, nó đểu lắm, đặt đường đua kế mấy con sông, ai ko biết chắc ham chạy nhanh lộn cổ là thôi xong !
    Muh tui nhớ hình như khi đi đến điểm checkpoint 5,6 gì đó (gần điểm xuất phát) cái điểm đó ở sâu trong vách núi, một là đi vòng nhưng cách này cực kỳ bất tiện, vì dễ lạc, mất thời giờ.....nên tui khuyên pác nên đi thẳng một lèo lên núi tới chỗ đó lun, vừa nhanh, nhưng khi xuống núi nhớ hãm ko chừng rớt xuống sông.......quẹo trái rùi đua tiếp......
    Chúc may mắn !

18. raulmama

raulmama Legend of Zelda

cac bac oi, cho em hoi
    co phai giet xong thang Smoke la` het nhiem vu(cai nhiem vu dung tank ui cua, ru`i di ban het toa nha` 4 tang moi gap duoc Smoke ay) ru`i ko.
    sao em kiem hoai ko thay nhiem vu.

19. Hei

Hei Sky Above, Voice Within Moderator Lão Làng GVN

bạn phải đi chiếm lãnh thổ các băng đảng khác thì mới thông báo nhiệm vụ cuối cùng này "Final Mission", khi đủ điều kiện Sweet sẽ gọi điện thoại

20. thieugia16

thieugia16 Youtube Master Race

Mấy bác ai bít cách nào để hoàn thành nhiệm vụ cuối dễ dàng ko tui dang bí cái khúc rượt theo xe cứu hỏa ấy . ko tai nao chạy lại nó cho dù tui sử dụng cả dộng cơ nitro luôn những khoảng cách vẫn ko rút ngắn được. bác hei đã huớng dẫn tui mộ nhưng ko dược ai bít chỉ tui với . là có cách nào cho mình chạy nhanh ko. hình như khi chạy xe hơi thì chỉ sử dụng phím mủi tên để chạy thôi đúng ko. ai bít chỉ tui với sử dụng trainer cũng đựoc nữa .
    thank !

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.