[Hỏi đáp]Grand Theft Auto: San Andreas - Đến 28/03/2007

Thảo luận trong 'Hidden Packages' bắt đầu bởi Asakura Love You, 10/11/04.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. Tommy Angelo

Tommy Angelo Mario & Luigi

Các bác chỉ dùm mình cái nhiệm vụ lấy xe pcg 600 rượt theo chiếc máy bay đó. cái nhiệm vụ có hình máy bay màu trắng đó. Sao tui ruợt quoài mà ko đc vậy.

2. doanhtuan&tcl

doanhtuan&tcl Youtube Master Race

Tui đang chơi GTA SA ngon lành thì một hôm ko chạy đươc GTA SA nữa là sao? Click vào biểu tượng GTA SA thì nó hiện đồng hồ cát một lúc rồi lại thôi ko chạy được. Mà tôi chơi gần xong game rồi mà, trước đó vẫn chơi ngon. Xóa cái GTA San Andreas User Files cũ đi thì lại chạy được, nhưng mà copy cái GTA San Andreas User Files cũ vào thì lại ko chạy đc. Có ai biet giải quyết thế nào ko làm ơn chỉ giúp, please ::(

3. doanhtuan&tcl

doanhtuan&tcl Youtube Master Race

Bạn cứ chạy thất nhanh rồi chui vào bụng cái máy bay đó. Vào đó thì cứ chơi tiêp đi thì biết

4. Hei

Hei Sky Above, Voice Within Moderator Lão Làng GVN

bạn đọc bài tui mới trả lời trang trứơc........hix:
    Chắc trong quá trình chơi bạn đã chỉnh cái gì đó làm hư hại đến file save, mod hay trainer chẳng hạn......cái này chưa gặp bao giờ cả......nên ko biết làm sao... :D

5. Tommy Angelo

Trời ơi tui chạy mấy chục lần rùi, chạy woai` mà vẫn ko kịp theo chiếc máy bay đó dù tui ko đụng cái gì hết

6. Shion Uzuki

Shion Uzuki Dragon Quest

Pà kon có ai biết chỉ em với : nhiệm vụ điều khiển cái xe gì đó đi vào cái sân để .......... thi "nhảy xe" với bọn nó í, tui hổng biết phải làm thế nào cả, trật lất hết goài. Có bác nào biết thì chỉ em với, cảm ơn nhiều !

7. NinjaVN

NinjaVN Mario & Luigi

Cái bộ GTA SA của mình bị lỗi nên bạn nào rảnh thì làm giúp mình 2 cái nhiệm vụ bị lỗi là nhiệm vụ Black Project ở sân bay và nhiệm vụ giết thợ chụp hình ăn cắp máy ảnh rồi gặp nhỏ thư ký. Nếu làm giúp mình luôn cái nhiệm vụ học
    lái xe hơi thì rất tốt. :D :D

8. vkmobile

vkmobile Youtube Master Race

còn tui thì đi chiếm địa bàn wài mà chả thấy sweet goi làm nhiệm vụ cuối nữa!hu huhu

9. snow angel

snow angel Dragon Quest

Hiz, chắc tại bác chiếm ít quá đó mà, cứ đi chiếm đến lúc nào thèng sweet gọi thì thôi :-s Hơi lâu

Cái đó bác dùng mí phím bên numpad í, 8 , 4 , 2 , 6

10. thongbi

thongbi Mr & Ms Pac-Man

bạn phải chiếm cả địa bàn màu vàng nữa cơ!Hình như khi thanh respect gần đầy thì sweet mới gọi điện thoại ấy!

11. thongbi

thongbi Mr & Ms Pac-Man

Kính gởi Hei! cốt truyện mà bạn kễ đâu phải là truyện đó là bạn dịch ra từ các nhiệm vụ ấy chứ! Mình muốn biết cốt truyện của GTA phần này cơ !Ví dụ như khúc đầu bạn có nói là cj bỏ đi 5 năm trời rồi....trở về khi hay tin mẹ mình mất !Hay đó ...sao bạn không tiếp tục thế!Còn mấy nhiệm vụ bạn chỉ cần tóm tắt thôi!Cái chính là bạn kễ các chuỗi sự kiện nó liên tục từ đầu tới cuối chứ!Bạn liệt kê như vậy đọc chẳng rõ ràng tí nào(Bạn có thấy vậy không?)Hi vọng bạn post lại chủ đề đó hay hơn(Cho giống câu truyện từ đầu đến cuối)

AH!Mình đã perfect game này rồi!Qua 3 phiên bảng GTA III vice city san này mình thấy cốt truyện lý thú nhất có lẻ là III còn nhiệm vụ hay và khó chắc là phần này!
    Hei có biết RG chuẩn bị ra phiên bảng GTA mới chưa !Bao giờ có phiên bảng PC vậy !Đang nôn chờ phần tiếp theo quá!

12. =VTK=

=VTK= Mr & Ms Pac-Man

cái GTA SA ra trên PC lâu rồi mà bạn, mua đi 6 đĩa, cốt truyện thì trong Hide-out có 1 đống đó bạn vào xem đi

13. Hei

Xin cám ơn lời góp ý chân thành của bạn....nhưng bạn biết đấy, trong GTA:SA các nhiệm vụ đâu phải lúc nào cũng có hướng tới cốt truyện, đúng ko ? Lâu lâu có vài cái mới hé mở ra story line, còn mấy cái kia chỉ đơn thuần như: đi gây sự tụi Ballas, giữa đường bị mafia rượt, trả thù, bắt tụi bán ma tuý....v...v mà đa số các NV đều như vậy. Nên xem cốt truyện một cách mạch lạc qua từng NV thì có lẽ hơn khó khăn. Vả lại, nếu nói như bạn, kể từ đấu đến cuối, thì cốt truyện của nó chắc chỉ tốn nửa trang ko hơn ko kém, rất ngắn ! Mà nếu có làm vậy thì khi đọc cũng chả hay ho gì, phải chèn kèm theo từng NV đọc mới hiểu :)) Mà cái đó cũng là guide, nên kèm theo hướng dẫn trong đó luôn, vì biết nếu post storyline lên không thì.....topic đó nhàm mất thôi :D Bạn có thấy ai từng post riêng một cốt truyện game nào đó chưa ? Nếu có cũng chỉ là tóm tắt thôi, khi chơi game mới thực sự hiểu ra.
    Còn cái vụ CJ bỏ nhà đi 5 năm rồi bây giờ về...thì trong đó tôi cũng đã nói rồi đấy thôi, ý bạn muốn xem mấy cái trước ấy àh ? Nó có liên quan đến GTA:SA ko ? Nếu cần thì tôi sẽ edit thêm, any questions ?

P/S: nếu bạn cảm thấy tôi có viết sai hay thiếu chỗ nào cứ bổ sung, hay PM cũng đựơc, bảo đảm sẽ edit ngay.....tất cả vì quyền lợi cho fan GTA mà bạn :))

14. hieutau

hieutau Youtube Master Race

ơ nhiệm vụ stowaway khi lên đc máy bay rồi thì phải làm thế nào để destroy nó thế các bác. Em ức chế quá rồi, mãi mới lên đc mà ko biết làm thế nào. Thanks

15. Hei

chài......bạn biết cái bịch chứa thuốc nổ ko ? (cái mà mình quăng nó vào góc nào đó rùi xài công tắc bấm nổ đó)......sau khi giết hết tụi lính canh, cứ quăng đại 1 bịch vào chỗ nào đó trong máy bay, xong lấy dù, nhảy ra ngoài.....đơn giản mà........:D

16. Tommy Angelo

Bác ơi sao tui dí woai` ma` ko thể nào lên đc máy bay vậy. Ai biết chỉ tui với

17. thongbi

thongbi Mr & Ms Pac-Man

Gởi tommy ! nhiệm vụ đó thuộc về kĩ năng điều khiển xe của bạn rồi !Bạn phải tự lái thôi !CÒn mẹo nhỏ là bạn chú ý quan sát các cái thùng rơi là được ah!hình như là né 3 lần thùng rơi(mình đã từng làm vậy) !XOng phóng hết ga nhắm thẳng vào đuôi máy bay là ok!nhiệm vụ này cũng ko khó xơi lắm !

Gởi Hei !Bạn biết phiên bản GTA mới bao giờ ra nữa ko?!!!!!
    Mình đã từng chơi nhiều game loại này :mafia hitman max pay.... chơi loại này tuy cốt truyện khó tiếp cận nhất nhưng được cái giải tỏa stress!Mình đang nóng lòng chờ phần tiếp theo đây!Bạn có hay đọc bảng tin về game không?Biết phần tiếp theo bao giờ sẽ ra ko?

18. vkmobile

vkmobile Youtube Master Race

OK!Thanks nhìu !tui Ending rùi!khi Sweet gọi là tui làm nhiệm vụ cái ào xong ending luôn!Thằng officer đâm xe cứu hỏa từ trên cầu xuống chết ngắt!
    Thanks mấy bro đã chỉ dẫn

19. Hei

Biết ! Bản GTA4 hứa hẹn sẽ trên PS3 - năm sau (2006), còn cái Liberty Story thì trên PSP - cuối năm nay ra.
    Còn cái nữa, bản đặc biệt trên PS2: The Grand Theft Auto: Special Edition, 18/10 năm nay ra.
    Mấy game bạn nói như mafia, maxpayne, hitman,.... tôi đều chơi qua rồi, khá hay, nhứt là mafia, có thể nói là một game bất hủ, cốt truyện cực kỳ sâu sắc, ẩn chứa trong đó cái luật của tự nhiên: có tội phải đền :D đúng ko ?

20. leo100

leo100 Dragon Quest

các bác cho em hỏi lam cách nào để hiện ngày lên trên màn hình
    em thấy chơi trên ps2 nó hiện lên được mà

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.